ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ TV 32'' หน่อยครับ  (อ่าน 855 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoomSuperNooB

• *
แนะนำ TV 32'' หน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 08:14:52 pm »
อยากได้TV 32 นิ้ว ที่สามารถรับสัญญาณ digital tv ได้ในตัวโดยไม่ต้องซื้อกล่องเพิ่ม งบ 10k +- ได้นิดหน่อย มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ

ตอนแรกกะจะเอาแบบ Smart TV ไปเลย แต่อ่านไปอ่านมา คิดว่าซื้อ Android Box มาติดเพิ่มทีหลังเอาน่าจะดีกว่า

อยากเน้นที่เรื่องบางเป็นหลักนะครับ แต่คิดอีกทีทีวีสมัยนี้ก็บางมากอยู่แล้วฮ่าๆ

ถ้าสามารถ mirror หน้าจอมือถือ Android ขึ้นทีวีด้วยจะดีมากเลยครับ

พอจะมีรุ่นไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ

ขอบคุณมากครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 08:15:52 pm โดย BoomSuperNooB »