ผู้เขียน หัวข้อ: Egreat R6S Pro ยังน่าใช้อยู่มั้ย ของใหม่ยังพอหาได้ที่ใหนบ้าง  (อ่าน 1759 ครั้ง)

ออฟไลน์ Metalraiker

• Flat TV member
  • *
Egreat R6S กับ Egreat R6S Pro ต่างกันตรงใหนครับ

อยากได้ HD Player ที่ไม่เน้นAndroid เน้นดูหนังอย่างเดียว โชว์ปก

แล้ว PLAYON!HD 3 ใช้งานเป็นยังไงบ้างเถียรดีมั้ยครับ

พอดีเพื่อนจะให้ Egreat R6S ถ้าลง FWใหม่ยังพอใช้งานได้มั้ย(เครื่องยังดีๆอยู่)

ขอบพระคุณทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
Egreat R6S กับ Egreat R6S Pro ต่างกันตรงใหนครับ

อยากได้ HD Player ที่ไม่เน้นAndroid เน้นดูหนังอย่างเดียว โชว์ปก

แล้ว PLAYON!HD 3 ใช้งานเป็นยังไงบ้างเถียรดีมั้ยครับ

พอดีเพื่อนจะให้ Egreat R6S ถ้าลง FWใหม่ยังพอใช้งานได้มั้ย(เครื่องยังดีๆอยู่)

ขอบพระคุณทุกคำตอบครับ

สองรุ่นนี้ต่างกันที่ port ครับ ในแง่สเปกและเฟิร์ใมแวร์ตัวเดียวกัน ทั้งคู่เลิกผลิตแล้วที่ยังมีขายกันอยู่จะเป็นสต๊อกเก่า ถามว่าใช้ได้ดีไหม ตอบว่าใช้ได้ดีอยู่ครับ ผมใช้รุ่น R6Spro อยู่ firmware 3.0.5.6 ยังใช้ได้ดี ดู fullrip เป็นหลัก mkv บ้าง

ส่วน playonhd3 เสถียรมานานแล้วครับ และก็คิดว่าเลิกผลิตแล้วเช่นกันครับ ลองเจ้าไปดูที่เว็บ acryan.com

คำถาม เพื่อนให้มา ยังใช้ได้ดีไหม
คำตอบ รับมาเลยครับ ยังใช้ได้ดีอยู่ (ถ้าเครื่องยังไม่เสียนะ)