ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย "แผ่นหนังและคอนเสิร์ต Blu-ray, DVD, CD เพลง"

ขาย Harddisk พร้อมหนัง 4K/2K อัปเดทใหม่ๆ 1-4TB **ไม่แพง

(1/73) > >>

joeylee:
                    [yes][yes]  ยังขายปกตินะครับ คุยไลน์ id=mandee ตอบเร็วสุด...

ขายตั้งแต่ กค.2014 อ้างอิงกระทู้เก่า คลิ๊กไปดู--->http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=88703.0

-2TB- WD Green/Blue และ Seagate มือสองและของใหม่ (มือสอง สภาพใหม่ใช้น้อย เทส HD-Tune ทุกตัว มีประกันให้สะบายใจ) ไฟล์ MKV 170-190 เรื่อง (ไม่ใช่ไฟล์ MiniHD) เสียงอังกฤษ DTS-HD MA/True HD 5.1/7.1 เสียงไทยDolby Digital5.1 (ใช้ได้ทุกอุปกรณ์ ไม่ต้องเล่นไฟล์ FullRIP ก็ได้เสียง HD ได้หนังเยอะกว่า) ขายลูกละ 2,000 รวมค่าจัดส่ง Kerryให้แล้ว (มีไฟล์ 4K/2K --mkv และFullRIP เลือกได้) สินค้าจัดส่ง EMS ถึงมือลูกค้าภายใน 2-3วัน แอดไลน์มาคุยจะเร็วสุด id=mandee

custom item "ถูกและดี" External 1tb WD/Seagate (ตัวเคส/กล่องของ Acasis วัสดุอลูมิเนียมคุณภาพดีมาก)  ผิวลายขัดเสี้ยนสวยงาม ช่วยดูดความร้อนออกจากตัว hdd (รองรับได้ถึง 4tb) ถอดเปลี่ยนได้ง่าย **รับประกัน 1ปี ราคารวมหนัง..พิเศษ 1600บาท จัดส่งมีค่าแพคกิ้ง/ค่าบริการ Kerry 100บาท

3.5" WD/Toshiba 2TB ของใหม่ ประกัน 3ปี    **ราคาโปร..พิเศษถึง 31 มค.เท่านั้น**
ขายรวมหนังเต็มราคา 2900 บาทเท่านั้น จากปกติ 3500 บาท **EMS+80

Update หนังใหม่ 4K/2K ปี2019-22 (ที่เป็นบูลเรย์มาสเตอร์แล้ว ถึง ตค.2022) หนังสนุกๆ เอาไปดูกันครับ..
ตัวอย่างหนัง 4K

หนัง 2K Update เรื่อยๆ

External 1TB   WD My Passport Ultra /Seagate BackUp Plus Slim ประกัน 2 และ3 ปี พร้อมหนังเต็ม90-100 เรื่อง เอาไปเสียบช่อง USB ของ TV ดูได้เลย จะเสียบกับ Front ในรถที่มีจอ ดูได้ทั้งรถ หรือเสียบผ่านกล่องดิจิตอลทีวี...ดูและอัดรายการได้เลย...
ราคาสุดคุ้มเพียง 2000บาท จัดส่ง Kerry +100บาท (ลูกเปล่าไม่มีหนัง ร้าน it ทั่วไปขาย 1400 เข้าไปแล้ว) เอาไปดูกัน หนังสนุกๆ

ขายเรื่อยๆ Update 15ตค. External 1TB ขายไปอีก 2ตัว ส่งของให้แล้วนะครับ คุณสุริยะ/ลพบุรี คุณเอนก/พังงา รวมขายแล้ว=176ตัว

ตัวอย่างรายชื่อบางส่วน หนังปี 2019, 2018, 2017 (หนังเก่าปี 2016ถอยลงไป หนังภาคต่อ, การ์ตูน แจ้งมาได้จะใส่ไปให้)

หนังใหม่ 4K และ2K อัปเดทเรื่อยๆนะครับ **แถมแผ่น Demo ระบบเสียง Dolby Atmos/แผ่นทดสอบระบบภาพ 4K/แผ่นปรับแต่งภาพและเสียง DisneyWOW ไปลองเล่นกันครับ (เป็นไฟล์ iso) **เลือก 1แผ่น เมื่อซื้อฮาร์ทดิสความจุ 2TB ขึ้นไป     

leecha:
สนใจหนังใหม่พร้อม hdd 2TB ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยครับ

อิคคิว:
อยากได้ HDD internal 1 T มือ 2 พร้อมหนัง PM มานะครับ

joeylee:

--- อ้างจาก: อิคคิว ที่ กุมภาพันธ์ 25, 2016, 09:40:55 am ---อยากได้ HDD internal 1 T มือ 2 พร้อมหนัง PM มานะครับ

--- End quote ---

ตอบ PM ไปแล้วนะครับ จำได้ลูกค้าเก่า

clay:
ผมทักไลน์ไปแล้วอ่ะครับ
ติดต่อทางไหนได้อีกมั้ยอ่ะครับ
pm เบอร์ให้ผมก็ได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version