พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ห้องดูหนังเปลือยๆ ของผมครับ

<< < (2/3) > >>

gapjazz:

--- อ้างจาก: MARUAY ที่ มีนาคม 12, 2016, 01:14:10 pm ---ติดabsorberเข้าอย่างเดียว กลายเป็นสวยไปเลย

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับ

gapjazz:
 [โย่ว]
--- อ้างจาก: Jin ที่ มีนาคม 12, 2016, 12:28:45 pm --- [ปลื่ม]

rad33:
สวยถูกใจจริงๆ ใน system มีอะไรบ้างครับ  ;D

gapjazz:

--- อ้างจาก: rad33 ที่ มีนาคม 16, 2016, 01:26:03 pm ---สวยถูกใจจริงๆ ใน system มีอะไรบ้างครับ  ;D

จอ vertex hd grey / projecter benq w1500 / home in the box onkye 5808 / กล่องทั้ง adriod box และ hd box  เป็นของ popcorn ทั้งคู่ครับผม

lameuasz:
อยากเห็นหน้าตาโซฟาเต็มๆจังครับ สั่งจากไหนหรอครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version