พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง หูฟัง Headphone, เครื่องเล่นเพลง Hi-Res DAP พกพา , DAC มาคุยกัน

++ Review ไปเรื่อย Style บ้านๆ ++ ตอน รวมมิตรเรื่องเสียงอารยธรรม Sony !!

<< < (2/3) > >>

itiparang:
 สวยน่าลองมากเลยค่ะ  [กระโดด] [กระโดด]                            ข่าวบาสเกตบอลไทย

cheeweewatz:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กำลังเล็ง Sony MDR-EX650AP อยู่พอดี Galaxy แต่อีกใจก็ลังเล MDR-100AAP h.ear on  บทความนี้ช่วยให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น ไว้จะลองไปหาเทสดูครับ 55555  [ไม่พูด] ข่าวบอลไทย  [กระดึบ] [เศร้า]

MyTravel:
แบรนด์ที่หนึ่งในใจ

voidspirits:
สวยน่าลองทั้งเซ็ตเลยครับ [yes] [yes]

pclassicpro:
สวยเเละดูดีมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version