พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Play!ON HD Player สุดคุ้ม

<< < (162/162)

juapung:
ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้มีปัญหาอยู่ดีๆเปิดเครื่องมา มันหาไม่เจอ hdd นะครับ ขึ้นมาว่าใหเ ฟอร์เมต hdd ก่อนใช้ แบบนี้ แสดงว่า hdd มีปัญหาไหมครับ

narongj:
รบกานสอบถามจะหาซื้อรีโมทร์ของ playon hd ได้ที่ไหนบ้างครับ ?

GT 500:
สวัสดีครับ พี่ๆ ผมรบกวนสอบถาม เกี่ยวกับ
Password ของเครื่อง Playon ตัวเเรกครับ
update firmware v.7.4.3 r8755 เเล้ว จะฟอรแมท HD เครื่อง ถามหา Password  ครับ พอมี ทางแก้มั้ยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version