พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (105/119) > >>

pmvsling:
Promotion สุดพิเศษจาก #4Kmoviebox กล่องดูหนัง #Ilike4K ความคมชัดระดับ Full HD
พร้อมเสิร์ฟความสุขให้คุณถึงบ้าน เอาใจคนที่ชอบ
#ดูหนัง 🎬
#บอลทุกเมททุกลีค ⚽
#ซีรี่ย์ต่างประเทศ 🎬
#หนังhollywood📺 และอื่นๆ อีกมากมาย

🎉🎉Promotion special🎉🎉
ราคา : 990.- ดู Free 1 เดือนนะคร๊า (จากปกติ 1,990.- )

👉บริการเป็นกันเอง ใส่ใจและดูแลลูกค้าเสมอต้นเสมอปลายด้วยใจจริง
✅สนใจติดต่อสั่งชื้อได้ที่
☎: 080-5925511
📱Line: @4kmoviebox

https://www.facebook.com/iLike4K/

nice:
Test 4 K
เปิดให้ Test ในระบบกันแล้วนะคะ สำหรับลูกค้าที่ใช้ Dune ในตระกูล Solo ทั้ง Solo 4 K และ Solo Lite ลูกค้าที่ประสงค์จะเทสส์ File 4K สามารถเข้าได้แล้วตาม icon รูปด้านล่างนะคะ ถ้ายังมองไม่เห็น ให้ปิดเครื่อง และเปิดใหม่ จะเห็น icon ใหม่นี้ค่ะ
ตอนนี้ทางร้านได้ทดลองระบบ Streaming file 4K พร้อมระบบเสียง 5.1 และ Sub ความคมชัดสูง สามารถเลือกภาษาได้ โดยจะทยอยขึ้นไฟล์ เพื่อให้สาวก Solo มีลูกเล่น และความบันเทิงในคุณภาพที่สูงขึ้นค่ะ

nice:
เปิดให้ Test ในระบบกันแล้วนะคะ สำหรับลูกค้าที่ใช้ Dune ในตระกูล Solo ทั้ง Solo 4 K และ Solo Lite ลูกค้าที่ประสงค์จะเทสส์ File 4K สามารถเข้าได้แล้วตาม icon รูปด้านล่างนะคะ ถ้ายังมองไม่เห็น ให้ปิดเครื่อง และเปิดใหม่ จะเห็น icon ใหม่นี้ค่ะ
ตอนนี้ทางร้านได้ทดลองระบบ Streaming file 4K พร้อมระบบเสียง 5.1 และ Sub ความคมชัดสูง และยังสามารถปรับขนาดของ sub ตำแหน่งและสีของ sub ได้อย่างอิสระ สามารถเลือกภาษาได้ โดยจะทยอยขึ้นไฟล์ เพื่อให้สาวก Solo มีลูกเล่น และความบันเทิงในคุณภาพที่สูงขึ้นค่ะ

paomwash:
สวัสดีครับผมใช้ DUNE SOLO 4K ต่อผ่าน HDMI เข้า TV SS KS7500 ตอนอยู่หน้าจอปกติ จอจะมืดติดๆดับเป็นบางครั้ง ปิดเปิดเครื่องใหม่แล้วหาย แต่ตอนเล่นหนังไม่เป็นอะไรนะครับ เกิดจากอะไร หรือต้องไป Setting ตรงไหน เพื่อนๆพอทราบไหมครับ
ปล เปลี่ยนสาย HDMI หลายเส้นก็เป็นเหมือนเดิมครับ

chelskys:

--- อ้างจาก: paomwash ที่ กันยายน 27, 2016, 10:26:49 am ---สวัสดีครับผมใช้ DUNE SOLO 4K ต่อผ่าน HDMI เข้า TV SS KS7500 ตอนอยู่หน้าจอปกติ จอจะมืดติดๆดับเป็นบางครั้ง ปิดเปิดเครื่องใหม่แล้วหาย แต่ตอนเล่นหนังไม่เป็นอะไรนะครับ เกิดจากอะไร หรือต้องไป Setting ตรงไหน เพื่อนๆพอทราบไหมครับ
ปล เปลี่ยนสาย HDMI หลายเส้นก็เป็นเหมือนเดิมครับ

--- End quote ---

ลองส่งให้ร้านที่ซื้อเช็คดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version