พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (109/119) > >>

nice:
 [เท่ห์]

nice:
วันนี้ dune duo 4k ได้เดินทางมาถึง nicetyshop แล้ว และกำลังจัดส่งให้กับลูกค้าที่ได้จองไว์

โดยจากการตรวจสอบภายในเครื่องมีการปรับปรุงและเปลี่ยนหลายอย่างให้ดีขึ้นกว่าตัวที่ nicetyshop ได้มาทดสอบ (demo) ที่ dune ส่งให้เรามา test จากการทดสอบเบื่องต้นพบว่า ภาพและเสียง ดีกว่าตัว test ที่ nicetyshop มีอยู่และยังแก้จุดบกพ่องบางอย่างที่ทางเราได้เสนอแนะได้

Avril:
รีวิว dune solo lite 4k ให้หน่อยกับ

เล่นซับไทยได้ 100% ไหม

art1469:
เล่นซับแยกบางตัวไม่ได้ครับ รออัพเดทจนเหนื่อยรอแล้ว

chelskys:

--- อ้างจาก: art1469 ที่ ธันวาคม 31, 2016, 12:40:38 pm ---เล่นซับแยกบางตัวไม่ได้ครับ รออัพเดทจนเหนื่อยรอแล้ว

--- End quote ---

ซับไฟล์อะไรหรือครับ แล้วใช้ dune รุ่นไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version