หน้า: [1]

ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung

• moorutza
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:46:25 pm »

สวัสดีครับ พอดีเพิ่งซื้อ smart tv samsung มาใช้งาน จะดูบอลสด ผ่าน youtube (บนบาวเซอร์)  แต่ มันขึ้นว่า ไม่ได้ติดตั้ง flash ควรจะทำยังไงดีครับ มีวิธีติดทั้ง flash สำหรับ tv ของ samsung ไหมครับ
พอดีผมเคยใช้ smart tv lg สามารถดูบอลสด ผ่าน youtube (บนบาว้เซอร์) ได้ไม่มีปัญหานะครับ

ปล.รุ่น smart tv samsung รุ่น 4303  32" ครับผม
  • Harley99
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
Re: ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 04:42:59 pm »

ผมใช้ LG ไม่มีปัญหานะครับ เล่นได้ลื่นเลย
  • badboy2019
  • Edge LED TV member
Re: ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 01:53:40 pm »

ต้องศึกษาเพิ่มเติมครับ

มีอะไรน่าสนใจมากกว่าที่คุณคิด
  • Elinsunder
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2019, 11:05:38 am »

ผมไปซื้อทีวี ถ้าให้ผมเลือก ผมเอาแอนดรอยทีวีมาดีกว่านะ ง่ายกว่าเยอะ
  • iiiooox3
  • Flat TV member
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 03:36:12 pm »

เว็บเดิมพันอันดับหนึ่งที่มาแรงที่สุดในตอนนี้ คุณภาพระดับสากล
 ไม่ผ่านเอเย่นหมดปัญหาเรื่องเว็บทุจริตไม่ซื่อสัตย์กับคุณลูกค้า
 ดูแลและบริการคุณลูกค้าทุกระดับเช่นคนสำคัญ 
เล่นได้ต้องถอนเงินได้จริง สมัครได้ที่ เกมยิงปลา
  • babayaka
  • LCD TV member
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 04:10:57 pm »

ใครอยากเปิดยูสเล่นกับเว็ปดีๆตามมาครับ           icsbet24 ยินดีต้อนรับ
หน้า: [1]