ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung  (อ่าน 11669 ครั้ง)

ออฟไลน์ moorutza

• *
ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:46:25 pm »
สวัสดีครับ พอดีเพิ่งซื้อ smart tv samsung มาใช้งาน จะดูบอลสด ผ่าน youtube (บนบาวเซอร์)  แต่ มันขึ้นว่า ไม่ได้ติดตั้ง flash ควรจะทำยังไงดีครับ มีวิธีติดทั้ง flash สำหรับ tv ของ samsung ไหมครับ
พอดีผมเคยใช้ smart tv lg สามารถดูบอลสด ผ่าน youtube (บนบาว้เซอร์) ได้ไม่มีปัญหานะครับ

ปล.รุ่น smart tv samsung รุ่น 4303  32" ครับผม

ออฟไลน์ Harley99

• *
    • àÊ×éÍÎÒàÅÂì
Re: ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 04:42:59 pm »
ผมใช้ LG ไม่มีปัญหานะครับ เล่นได้ลื่นเลย

ออฟไลน์ Elinsunder

• *
Re: ขอสอบถาม flash บน smart tv samsung
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2019, 11:05:38 am »
ผมไปซื้อทีวี ถ้าให้ผมเลือก ผมเอาแอนดรอยทีวีมาดีกว่านะ ง่ายกว่าเยอะ