ผู้เขียน หัวข้อ: Sharp LC 50Le275x ดีไหมครับ มีรุ่นอื่น ในราคาประมานนี้ แนะนำไหมครับผม  (อ่าน 3124 ครั้ง)

ออฟไลน์ Whatthe

• *
ผมหาได้ราคาประมาน 18000 แพงไปไหมครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ผมหาได้ราคาประมาน 18000 แพงไปไหมครับ
ราคาก็ประมาณนี้ครับ รุ่นนี้ภาพดีใช้ได้ แต่จอ 50hz ไม่มีระบบแทรกเฟรมภาพ ภาพเคลื่อนไหวอาจไม่ลื่นเท่าทีวีจอ 100hz
รุ่นอื่นที่แนะนำคือ ss 48j6200 ครับ จอ 100hz smart tv แต่ราคาอาจต้องเพิ่มเงินอีกหน่อย

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
ในงบและสเปคเดียวกันจะมี TOSHIBA 50L2550VT อีกตัวครับที่ภาพสูสีกัน

sharp 50le275x ให้ภาพคมชัด สว่างกำลังดี สีสันดูสบายตาครับ สเปคดีครับ จอ 50hz scanning backlight 200/240hz ทำภาพเคลื่อนไหวได้ค่อนข้างดีครับ ไม่เบลอหรือกระตุกมาก ช่องต่อครบครัน
toshiba 50l2550vt ภาพคมชัด สีสันอิ่มเข้ม ไล่สีได้ดีมาก มีฟังก์ชั่นอัดรายการทีวีล่วงหน้าได้
ได้ดูตัวจริงชอบแบบไหนจัดแบบนั้นครับ

^
^
คุณลุง sirota ได้กล่าวไว้ที่กระทู้เมื่อวานนี้ [หื่น]

ออฟไลน์ Whatthe

• *
ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
18,000 ได้ที่ไหนครับ

ผมใช้รุ่นล่างๆ 60lm630 ผมก้อยังประทับใจเลย คุ้มราคา

กำลังหาอีกเครื่องลงห้องลุกสาว

ขอบคุนน้า sirota และลุง ufo มากครับ

ออฟไลน์ promgolfee

• Flat TV member
  • *
18,000 ได้ที่ไหนครับ

ผมใช้รุ่นล่างๆ 60lm630 ผมก้อยังประทับใจเลย คุ้มราคา

กำลังหาอีกเครื่องลงห้องลุกสาว

ขอบคุนน้า sirota และลุง ufo มากครับ

http://www.[^_^].com/r/redirect?id=19298661
line id: akisilom คร้าบ ลองถามไปก่อน