พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

...ชุดเล็กๆ กับข้าราชการชั้นผู้น้อยๆ...

(1/2) > >>

TNcomputer:

Martin Logan : Dynamo 1000

REL T/9i

jericho:
แจ่มเลยครับ

yhoun:
น่าจะมีหลายๆ มูม นะครับ ผม บอก รายละเอียด ด้วยก็ดีนะครับ ขอบครับ ห้องสวย

TNcomputer:
...ขอบคุณครับ ไว้ว่างๆ ก่อนนะครับ... [นอน]

TNcomputer:
...อัพสักนิดจิตแจ่มใส...เปลี่นยซับ Martin Dynamo 1000 เป็น REL T/9i ยกระดับคุณภาพเสียงของคู่หน้า และเซนเตอร์ขึ้นมามากเลยครับ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version