ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญฟังบรรยาย "ครั้งแรกในประเทศไทย กับหนัง 4K HDR บนโทรทัศน์ - Samsung SUHD TV"  (อ่าน 25973 ครั้ง)

ออฟไลน์ NRdM

• Flat TV member
  • *
ขอไปด้วยคน ครับ วีรวัฒน์

สำรองที่นั่งเรียบร้อยครับ
วันงานรบกวนมาลงทะเบียนหน้างาน 12.30 นะครับ กดลิฟท์มาชั้น 7 ได้เลยครับ

ออฟไลน์ somchai2124

• *
อาเสี่ยโรมันหล่อเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงเลย

ออฟไลน์ keng_pu

• *
จองที่พร้อมผู้ติดตาม    ไปด้วยครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Roman

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
ไว้โอกาสหน้าได้ครับพี่ doodoo

เสียดายจริง ๆ เลยครับ ช่วงนั้นติดภาระกิจอยู่ที่ต่างประเทศพอดีเลย  ถึงอย่างไรก็ต้องขอขอบพระคุณทางทีมงานLCDTVTHAILAND ทุกท่านด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Roman

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
พี่อูฐอย่าลืมแวะมาให้กำลังใจด้วยนะครับผม  [yes] [yes]

อาเสี่ยโรมันหล่อเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงเลย

ออฟไลน์ somchai2124

• *
 [yes]
พี่อูฐอย่าลืมแวะมาให้กำลังใจด้วยนะครับผม  [yes] [yes] ผมสมชายครับอาเสี่ยโรมันรูปหล่อ [ปลื่ม]

• *
จองที่พร้อมผู้ติดตาม    ไปด้วยครับ [ปลื่ม]

สำรองที่นั่งเรียบร้อยครับ ตรวจสอบรายชื่อได้ที่
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=207567.msg1320954#msg1320954

วันงานรบกวนมาลงทะเบียนหน้างาน 12.30 ตามชื่อที่ลงทะเบียนไว้นะครับ กดลิฟท์มาชั้น 7 ได้เลยครับ

ออฟไลน์ seyalien

• *
จองสองที่ครับ สมชัย ชื่นบุญชู

ออฟไลน์ jiravat90

• LCD TV member
  • **
จอง 2 ที่ครับ จิรวัฒน์ พงษ์วัฒนา

ออฟไลน์ NiNkU

• *
จองที่ด้วย 2 คนครับผม [เท่ห์]

ออฟไลน์ zeniix

• *
ขอจอง1ที่นะครับ
สถิตย์ อเนกธนสาร

ออฟไลน์ damdonsak

• **
จอง1ที่ครับ ดำรงเกียรติ หวังมณี

ออฟไลน์ ruengrom

• *
จอง1ที่ครับ นายณรงค์ นีระสิงห์

ออฟไลน์ UHDTV_SRT

• *

... ยังจะพอมีว่างอยู่ อีกสัก 1 ที่ ไหมครับ ... หากยังมี ขอจองด้วยครับ ... นายสุรพล เอี่ยมสอาด ... ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ ...

ออฟไลน์ benza01

• *
จอง 1 ที่คับ นายวรพงศ์ ไชยพรหมนิมิต

• *
จองสองที่ครับ สมชัย ชื่นบุญชู

จอง 2 ที่ครับ จิรวัฒน์ พงษ์วัฒนา

จองที่ด้วย 2 คนครับผม [เท่ห์]

ขอจอง1ที่นะครับ
สถิตย์ อเนกธนสาร

จอง1ที่ครับ ดำรงเกียรติ หวังมณี

จอง1ที่ครับ นายณรงค์ นีระสิงห์

... ยังจะพอมีว่างอยู่ อีกสัก 1 ที่ ไหมครับ ... หากยังมี ขอจองด้วยครับ ... นายสุรพล เอี่ยมสอาด ... ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ ...

จอง 1 ที่คับ นายวรพงศ์ ไชยพรหมนิมิต

สำรองที่นั่งให้ทุกท่านเรียบร้อยครับ ตรวจสอบรายชื่อได้ที่
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=207567.msg1320954#msg1320954

วันงานรบกวนมาลงทะเบียนหน้างาน 12.30 ตามชื่อที่ลงทะเบียนไว้นะครับ กดลิฟท์มาชั้น 7 ได้เลยครับ

• *
ขอบคุณสำหรับแฟนๆ LCDTVTHAILAND ทุกท่านนะครับ เนื่องจากมีผู้ลงทะเบียนเป็นจำนวนมาก ทางทีมงานขออนุญาตเปิดการลงทะเบียนจนถึง 130 ที่นั่งนะครับ ใครที่ยังไม่ลงทะเบียน รีบเลยนะครับ ส่วนท่านที่ลงทะเบียนไม่ทัน ก็ไม่ต้อเสียใจนะครับ ท่านสามารถเดินทางมาลงทะเบียนเพิ่มเติมที่หน้างานได้เลย ทางทีมงานยินดีต้อนรับทุกท่าน

*ขออนุญาตสงวนสิทธิในการลุ้นของรางวัลให้กับผู้ที่ลงทะเบียนล่วงหน้าเท่านั้นนะครับ

ออฟไลน์ kook15

• **
จองสิทธิ์เข้าร่วมงาน

ขอบคุณครับ