ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแฟน Sony ฟังบรรยายให้ความรู้ 4K HDR + Android TV เสาร์ที่ 2 ที่สยามพารากอน  (อ่าน 2600 ครั้ง)

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND

ได้รับเทียบเชิญจาก Sony ให้เป็นเป็นวิทยากร "วันเสาร์ที่ 2 ก.ค." นี้ที่ Sony Store ชั้น 2 สยามพารากอน

ในหัวข้อ 4K HDR + Android TV มี 2 รอบคือ

รอบแรก : 13.00-14.00 (25 ที่)
รอบสอง : 15.00-16.00 (25 ที่)

บรรดามือใหม่ Sony หรือแฟนพันธุ์แท้ Sony ท่านไหนสนใจรบกวนลงชื่อของที่ได้ที่

1) Email : [email protected]
2) โพสท์ลงกระทู้นี้ หรือ PM มาที่ User : LCDTVTHAILAND ก็ได้
3) Facebook ส่ง Message มาได้เลย

ท่านไหนอยากให้พูดคุยหรือสาธิตตรงไหนเป็นพิเศษแจ้งมาได้เลยครับ !

ทาง Sony แจ้งว่าได้จัด "โปรโมชั่นสุดพิเศษ" และ "ของรางวัลพิเศษ" ให้กับผู้มาร่วมงานเท่านั้น

แล้วพบกันเสาร์ที่ 2 ก.ค. นี้ ที่ Sony Store ชั้น 2 สยามพารากอนครับ

Roman
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2016, 02:14:03 pm โดย Roman »

• *
เต็มทั้ง 2 รอบแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2016, 02:47:34 pm โดย NRdM »

ออฟไลน์ Bruce Wayne

• LCD TV member
  • **
ผมลงทะเบียนกับ Sony ไปแล้ว รอบ 15:00 ต้องแจ้งอีกไหม ครับ

วีรวัฒน์

• *
ลงกับทาง Sony โดยตรงได้เช่นกันครับผม

ผมลงทะเบียนกับ Sony ไปแล้ว รอบ 15:00 ต้องแจ้งอีกไหม ครับ

วีรวัฒน์

ออฟไลน์ michael00

• **
รอบ 13.00 น. 1 ที่นั่งครับ

Name: วีระพล ธนธีระหิรัญ
User: michael00

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NRdM

• Flat TV member
  • *
ลงทะเบียนให้เรียบร้อยแล้วครับท่าน

ขอบคุณครับ

• **
Re: ขอเชิญแฟน Sony ฟังบรรยายให้ความรู้ 4K HDR + Android TV เสาร์ที่ 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 11:59:11 am »
ขอบคุณครับ

ลงทะเบียนให้เรียบร้อยแล้วครับท่าน

ขอบคุณครับ

• *
สำหรับรอบ 13:00 มีผู้ลงทะเบียนเต็มแล้วนะครับ

รอบ 15:00 ยังพอมีที่นั่งนะครับ รีบเลย

• **
มีเช็ครายการอัพเดตรายชื่อมัยครับ  [ปลื่ม]

• *
มีเช็ครายการอัพเดตรายชื่อมัยครับ  [ปลื่ม]

สำหรับรายชื่ออัพเดท จะมีบางส่วนที่ลงทะเบียนโดยตรงกับทางโซนี่ครับ ทางเราส่งรายชื่อของท่านให้เรียบร้อยแล้ว วันงานพบกับคุณโรมันได้เลยครับ

และสำหรับทุกที่นั่งตอนนี้ได้เต็มหมดแล้วนะครับ โอกาสหน้าพบกันใหม่ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

• **
 [ปลื่ม]

สำหรับรายชื่ออัพเดท จะมีบางส่วนที่ลงทะเบียนโดยตรงกับทางโซนี่ครับ ทางเราส่งรายชื่อของท่านให้เรียบร้อยแล้ว วันงานพบกับคุณโรมันได้เลยครับ

และสำหรับทุกที่นั่งตอนนี้ได้เต็มหมดแล้วนะครับ โอกาสหน้าพบกันใหม่ ขอบคุณทุกท่านมากครับ