ผู้เขียน หัวข้อ: HDDพร้อม4K HDR10-Dolby Vision,MKV,BLURAY 3D ระบบเสียงDolby Atmos,IMAX DTS:X  (อ่าน 428516 ครั้ง)

ออฟไลน์ hidefeasy

• Full LED TV member
ส่งให้แล้วนะครับ [ไม่พูด]

LIST HIDEF UPDATE 19/06/54

ติดต่อได้ที่เบอร์ 085-1553577 มีข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่อง HDPLAYER โทรมาสอบถามได้เลยนะครับ ยินดีให้บริการครับ

รายชื่อหนังเมล์มาขอได้ที่ [email protected] ดูง่ายสบายตาเลือกง่ายสุดๆครับพร้อมคำนวณขนาดครับ

BLURAY 3D แบบ SIDE BY SIDE ใช้ได้กับ TV3D รุ่นใหม่ที่มีระบบ side by side
ตั้งค่าTVให้เป็น3Dแบบ SIDE BY SIDE ครับ หนังทุกเรื่องมีซับไทยเสียงไทยครับ

BLURAY SBS RIPจาก BLURAY 3D ไม่ลดบิตเรตภาพ3DเหมือนBLURAY 3Dตัวเต็ม 3DแบบSBSเล่นได้กับhdplayerทุกรุ่นครับ
(hdplayerทุกรุ่นยังเล่นตัวเต็มBLURAY 3D(Framepack)ไม่ได้ครับ ต้องSBSเท่านั้น)

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ครับ http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=11880

อัพเดตราคาล่าสุด 19/06/54  

500 G WESTERN GREEN 7200 RPM SATA II B/F 16 MB. Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS=1600
1 TB WESTERN GREEN 7200 RPM SATA II B/F 64 MB. Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS=2300
2 TB WESTERN GREEN 7200 RPM SATA III B/F 64 MB.Synnex หนังเต็มลูกรวมส่งEMS=3700*รุ่นใหม่SATA3**

ขั้นตอนการสั่งครับ
1.เลือกขนาด Harddisk ที่ต้องการพร้อมหนังที่ต้องการครับ ส่งมาทาง [email protected] ติดต่อได้ที่เบอร์ 085-1553577
2.ทางเราจะส่งเลขบัญชีเพื่อให้ท่านโอนเงินครับ
3.เมื่อท่าการโอนเรียบร้อย แจ้งการโอนโดยละเอียด วันเวลาที่โอน พร้อมทั้งที่อยู่โดยละเอียดครับ
4.เมื่อจัดส่งเรียบร้อยแล้วจะแจ้งเลข EMS ให้ทราบทางเมล์ครับผม สามารถนำไปเช็คสถานะของพัสดุได้ที่เว็ปไปรษณีย์ไทย

รูปปกซัพพอร์ตเครื่อง DVICO ทุกรุ่น PLAYON MEDE8ER  และล่าสุด DUNE ทุกรุ่น  ที่นี่เท่านั้น

DUNE ตอนนี้โชว์ปกตอนเลือกหนังทั้ง MKV และ BLURAY แล้วนะครับ

มี  MOVIE INFO ด้วยนะครับ

.

VIDEO WALL เสร็จสมบูรณ์แล้วทั้งMKVและBLURAY ใช้ได้กับ Mede8er และ Playon(fw mo)

มี MOVIE INFO ด้วยนะครับ

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่อง HDPLAYER โทรมาสอบถามได้เลยนะครับ ยินดีให้บริการครับ

ใช้กับเครื่อง PLAYON รบกวนแจ้งด้วยนะครับจะได้ใช้เครื่อง PLAYON FORMAT ฮาร์ดดิสให้ครับตอนเปิดเครื่องจะได้ไม่ต้องขึ้นถามทุ กครั้งว่าฟอร์แมตฮาร์ดดิสหรือไม่

เพราะถ้าเผลอกด OK ไปเครื่อง PLAYON จะฟอร์แมตฮาร์ดดิสใหม่ทำให้ข้อมูลหายหมด แต่ถ้าฮาร์ดิสที่ใช้เครื่อง PLAYON FORMAT ฮาร์ดดิส จะไม่ถามอะไรตอนเปิดเครื่องครับ

Harddisk ทุกลูกประกัน 3 ปีเต็มและประกันจากทางร้าน 1 เดือนถ้ามีปัญหาจะเคลมลูกใหม่พร้อมอัดข้อมูลให้เหมือนเดิมครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ครับ http://www.dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=11880

LIST HIDEF UPDATE 19/06/54

ส่งให้แล้วนะครับ  [รัก]

ส่งให้แล้วนะครับ [กระโดด]

ออฟไลน์ CalvaDos

• LCD TV member
  • **
รอรายละเอียดหนังด้วยคนครับ

[email protected]

ออฟไลน์ blackshowy

• *
ประกัน HDที่ไหนอ่ะคับ

ประกัน HDที่ไหนอ่ะคับ

เน้นsynnexครับถ้าไม่มีของจริงๆถึงจะใช้com7ครับผม

ส่งให้แล้วนะครับ  [กระโดด]

ส่งให้แล้วนะครับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ tonce

• *
ถ้าสั่งแล้วโอนเงินเช้านี่ พอจะส่งไปรษณีย์ทันช่วงบ่ายนี้มั๊ยครับ  [หื่น]

ถ้าสั่งแล้วโอนเงินเช้านี่ พอจะส่งไปรษณีย์ทันช่วงบ่ายนี้มั๊ยครับ  [หื่น]

ไม่ทันแน่นอนครับ ตัดยอดโอนเที่ยงครับแจ้งโอนก่อนเที่ยงส่งemsในวันถัดไปครับ

ป.ล 1TB ใช้เวลาจัดทำประมาณ 4ชั่วโมงนะครับถ้า2TBก็เกือบๆ8ชั่วโมงนะครับ

ออฟไลน์ ottonm

• Flat TV member
  • *
หนังเรื่องใหม่ ๆ ที่เข้าโรงเดือนที่แล้วออกหรือยังครับ ขอข้อมูลด้วยครับ รออยู่ ถ้าหนังใหม่ออกเมื่อไหร่สั่ง เหมือนเดิม  [หื่น]

หนังเรื่องใหม่ ๆ ที่เข้าโรงเดือนที่แล้วออกหรือยังครับ ขอข้อมูลด้วยครับ รออยู่ ถ้าหนังใหม่ออกเมื่อไหร่สั่ง เหมือนเดิม  [หื่น]

เมล์มาขอรายชื่อได้เลยครับ [กระโดด]

ออฟไลน์ ponkla

• LCD TV member
  • **
ขอรายการหนังล่าสุดด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ

[กระดึบ]

ขอรายการหนังล่าสุดด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ

[กระดึบ]

ส่งให้แล้วนะครับ