ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ลำโพง BOSE Soundlink Mini และ หูฟัง BOSE OE2 มือสอง  (อ่าน 1893 ครั้ง)

ออฟไลน์ maewga

• LCD TV member
  • **
ขาย ลำโพง BOSE Soundlink Mini และ หูฟัง BOSE OE2 มือสอง
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 12:27:20 am »
ขาย ลำโพง BOSE Soundlink Mini และ หูฟัง BOSE OE2 มือสอง
(โพสผ่านมือถือครับ ขออภัยถ้ารูปใหญ่ไปครับ)

เหตุผล หาทุนซื้อรุ่นใหม่กว่าครับ

ประกอบด้วย
1 ลำโพง BOSE Soundlink Mini 5,650 ขายแล้วครับ
แท้ ศูนย์ไทยอัศวโสภณ กล่องกับอุปกรณ์ครบ 98% กรีดซีล
สภาพใหม่มาก ไม่มีริ้วรอย แบตยังดีเยี่ยม
ไม่เคยเสีย-ซ่อม ไม่เคยตก-หล่น
หมดประกันแล้วครับ

2 หูฟัง BOSE OE2 2,550
แท้ ศูนย์ไทยอัศวโสภณ กล่องกับอุปกรณ์ครบ
ตัวกระเป๋ารอยเยอะ แต่ไม่มีรอยขาด
ไม่เคยเสีย-ซ่อม
ฟองน้ำรอบหูฟังเปื่อยและแตก สามารถหาเปลี่ยนได้ในเว็บ
หมดประกันแล้วครับ

ติดต่อ แมว 096-259-5405
Line: maewzilla

นัดรับสินค้าได้ อยู่พัฒนาการครับ
ตจว.ส่งได้ (ค่าส่งต่างหาก)
สอบถาม พูดคุยกันได้นะครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2016, 12:52:44 pm โดย maewga »

ออฟไลน์ maewga

• LCD TV member
  • **
Re: ขาย ลำโพง BOSE Soundlink Mini และ หูฟัง BOSE OE2 มือสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:51:21 pm »
ลำโพงขายแล้วครับ หูฟังยังอยู่ สอบถามต่อรองได้ครับ ^^