ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตาเวปทำไมเป็นยังงี้ครับ  (อ่าน 1525 ครั้ง)

ออฟไลน์ nile

• Flat TV member
  • *
หน้าตาเวปทำไมเป็นยังงี้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 09:55:04 am »
เปิดเวปมาอาทิตย์นี้หน้าตาเปลี่ยนไป เพราะอะไร
เป็นเฉพาะเครื่องผมรึเปล่า

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
Re: หน้าตาเวปทำไมเป็นยังงี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 09:11:31 am »
เน็ตเน่าครับ กด Ctrl+F5 ดูครับ
µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿

• *
Re: หน้าตาเวปทำไมเป็นยังงี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 09:15:31 am »
เน็ตเน่าครับ กด Ctrl+F5 ดูครับ

เป็นอย่างนี้ทุกครั้ง ทุกวันเลยนะครับ  เวปอื่นปกติ
...แสดงว่าท่านเข้าได้ปกติใช่ไหม เป็นเฉพาะเครื่องผมเองรึไง

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 09:18:48 am »

เป็นอย่างนี้ทุกครั้ง ทุกวันเลยนะครับ  เวปอื่นปกติ
...แสดงว่าท่านเข้าได้ปกติใช่ไหม เป็นเฉพาะเครื่องผมเองรึไง

ปรกติครับ

ไปตั้งค่าอะไรของเวปหรือป่าวครับ เช่น block image from this site
ลองเปลี่ยน browser ดูครับ หรือลองคืนค่าเริ่มต้น (reset)การตั้งค่าทั้งหมดดูครับ

µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 10:21:42 am »
ขอบคุณมากครับ  ถ้างั้นน่าจะเกิดจากคอมผมเอง
เพราะล่าสุดอัปเดทChromeไม่ได้