พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ชุด Home Theater เล็ก ๆ สำหรับเวลาพักผ่อนหย่อนใจของผมครับ..

<< < (2/2)

delnilor:
 [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]

nipyee:
ไม่ทราบว่าการจัดวางซับเนี่ย ของคุณใช้วิธีแบบไหนครับ หรือว่าข้อจำกัดในการวางแบบนี้  ถามเป็นแนวทางครับ
ขอบคุณมากครับ
(ห้องสวยมาก เหมาะแก่การพักผ่อนดูหนังจริงๆ)

deedomkills:

--- อ้างจาก: nipyee ที่ ตุลาคม 05, 2016, 08:50:20 pm ---ไม่ทราบว่าการจัดวางซับเนี่ย ของคุณใช้วิธีแบบไหนครับ หรือว่าข้อจำกัดในการวางแบบนี้  ถามเป็นแนวทางครับ
ขอบคุณมากครับ
(ห้องสวยมาก เหมาะแก่การพักผ่อนดูหนังจริงๆ)

--- End quote ---
ขอบคุณคับ .. ตำแหน่งวาง Sub ของห้องนี้ใช้การวางแบบทั่ว ๆ ไปเลยคับ เนื่องจากขนาดห้องไม่ใหญ่มาก ซึ่งให้เสียงความถี่ต่ำ กระแทกดุดันเหลือเฟืออยู่แล้วครับสำหรับ KLIPSCH R-110SW .. การใช้งานจริงผมเปิด Gain ยังไม่ถึงครึ่งเลยครับ เนื่องจากเกรงใจบ้านข้าง ๆ ครับ .. ^^

pickkkkk:
กำลังว่าจะสอย onkyo รุ่นนี้เลยคับ อยากทราบว่าเสียงต่างจากรุ่น s5805 มากไหมคับช

WTF0011:
ดูหนังออนไลน์คลิก http://wtf9900.blogolize.com/--32258998

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version