ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CloudTV 102A กล่อง digital tv + hd player ราคาพิเศษสุด  (อ่าน 565484 ครั้ง)

ออฟไลน์ sek

• LCD TV member
  • **
ขอรายการหนังหน่อยครับ > [email protected]

ออฟไลน์ supermkv

• Full LED TV member
ขอรายการหนังหน่อยครับ > [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ

ออฟไลน์ jumtum

• *

รบกวนส่ง list หนังล่าสุดให้ด้วย หนังเป็น hi def หมดเลยหรือเปล่า แล้วตัวเครื่องเล่น play on มันเล่นแผ่น bd  DVD ได้หรือเปล่า ผมมีlcd series 6 c650 จำเป็นต้องซื้อเครื่องเล่นหรือเปล่าครับเห็นคู่มือบอกมีเล่นexternal hd ได้ช่วยแนะนำด้วยครับมือใหม่มาก mail [email protected]

ยังไม่ได้รับข้อมูลเลยครับ  รบกวนส่งมาให้ใหม่อีกครั้งครับ  [email protected]

รบกวนส่ง list หนังล่าสุดให้ด้วย หนังเป็น hi def หมดเลยหรือเปล่า แล้วตัวเครื่องเล่น play on มันเล่นแผ่น bd  DVD ได้หรือเปล่า ผมมีlcd series 6 c650 จำเป็นต้องซื้อเครื่องเล่นหรือเปล่าครับเห็นคู่มือบอกมีเล่นexternal hd ได้ช่วยแนะนำด้วยครับมือใหม่มาก mail [email protected]

ยังไม่ได้รับข้อมูลเลยครับ  รบกวนส่งมาให้ใหม่อีกครั้งครับ  [email protected]

ส่งไปให้อีกรอบแล้วครับผม

ดันหน่อยนะครับ

รายการลิสต์โหลดได้จาก link ครับ

http://www.tempf.com/getfile.php?id=822273&key=4d187437ab36b
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2010, 04:41:27 pm โดย supermkv »

ออฟไลน์ petmaster

• *
สนใจจะซื้อ play on hd อะคับ
« ตอบกลับ #924 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 08:30:50 pm »
สนใจตัวนี้อะคับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อย
PLAYON HD + HDD 1 TB buffer 64MB
ราคา 6990 บาท
ฮาร์ดดิกส์นี้ นี่ แถมหนังมาด้วยหรือป่าวคับ
ขอรายชื่อหนังด้วย

[email protected]

Re: สนใจจะซื้อ play on hd อะคับ
« ตอบกลับ #925 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 10:51:29 am »
สนใจตัวนี้อะคับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อย
PLAYON HD + HDD 1 TB buffer 64MB
ราคา 6990 บาท
ฮาร์ดดิกส์นี้ นี่ แถมหนังมาด้วยหรือป่าวคับ
ขอรายชื่อหนังด้วย

ส่งรายละเอียดไปให้ทางเมลล์แล้วครับ

ออฟไลน์ Man Call Hero

• Flat TV member
  • *
มาเล่าสู่กันฟังครับ  เมื่อตอนกลางเดือนธันวาที่ผ่านมา ซื้อ playon mini + docking  ไป 5 ชุด ปรากฏว่า อาทิตย์แรก เล่นได้ ไม่มีปัญหา มาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา Docking มีปัญหาตัวนึง วันนี้เอาไปเคลมร้าน Digilife ที่ พันธ์ทิพย์ มา ร้านไม่มีงอแงครับ เปลี่ยนใหม่มาให้เลย ตอนนี้ลองแล้วใช้ได้ปกติดีครับ เรื่องเสีย ไม่ว่ากันมันก็คงมีบ้าง แต่เสียแล้ว เคลมเร็วแบบนี้ ชอบครับ  ขอบคุณ ท่านพ่อค้า  ขอบคุณ ร้าน DigiLife ครับ

มาเล่าสู่กันฟังครับ  เมื่อตอนกลางเดือนธันวาที่ผ่านมา ซื้อ playon mini + docking  ไป 5 ชุด ปรากฏว่า อาทิตย์แรก เล่นได้ ไม่มีปัญหา มาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา Docking มีปัญหาตัวนึง วันนี้เอาไปเคลมร้าน Digilife ที่ พันธ์ทิพย์ มา ร้านไม่มีงอแงครับ เปลี่ยนใหม่มาให้เลย ตอนนี้ลองแล้วใช้ได้ปกติดีครับ เรื่องเสีย ไม่ว่ากันมันก็คงมีบ้าง แต่เสียแล้ว เคลมเร็วแบบนี้ ชอบครับ  ขอบคุณ ท่านพ่อค้า  ขอบคุณ ร้าน DigiLife ครับ

ต้องขออภัยเรื่อง docking ด้วยครับเพราะตอนทดสอบให้ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาเลยครับ เรื่องเคลมสินค้ารับรองไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณมากๆครับผม

ออฟไลน์ Sazart

• *
ได้รับของและของแถมเรียบร้อยครับ
ไม่ทราบพอมีคู่มือ playon essential ไหมครับ ตอนนี้ใช้รีโมทไม่คล่องเท่าไร

แนะนำเรื่องของแถม น่าจะมีรูปใส่ให้ด้วยครับ

ได้รับของและของแถมเรียบร้อยครับ
ไม่ทราบพอมีคู่มือ playon essential ไหมครับ ตอนนี้ใช้รีโมทไม่คล่องเท่าไร

แนะนำเรื่องของแถม น่าจะมีรูปใส่ให้ด้วยครับ

ตอนนี้ยังไม่มีคู่มือภาษาไทยออกมาครับ การใช้งานหากต้องการให้รูปขึ้นให้ไปที่หัวข้อ files manager นะครับ

แล้วเข้าไปเลือกหมวด hdd ในนั้นครับ จะมีรูปภาพขึ้นมาครับ

ดันหน่อยนะครับ

รายการลิสต์โหลดได้จาก link ครับ

http://www.tempf.com/getfile.php?id=822273&key=4d187437ab36b

ออฟไลน์ tombbl

• *
ขอสอบถามดังนี้ครับ
1.Play on หาซื้อได้ที่พันธุ์ทิพย์ใช่ไหม ร้านไหน หรือต้องติดต่ออย่างไร
2.มีหลายรุ่นควรจะเล่นรุ่นไหนดีกว่ากัน
3.หนังที่มีในรายการลงให้ฟรีทั้ง HDD เลยหรือครับ
ขอบคุณ

ออฟไลน์ tat6544

• *
สนใจตัว HD กับ DVR ครับตัดสินใจไม่ได้สักที ขอ list รายการหนังด้วยครับ [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านแล้วครับ

ออฟไลน์ PEAK24

• *
ขอรายการหนังหน่อยครับ [email protected]