ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ sharp 58ue630x ไม่ทราบว่าเป็น full led รึป่าวคับ  (อ่าน 1023 ครั้ง)

ออฟไลน์ faeazz

• *
มีงบประมาณ 35Kครับ  อยากได้ tv ไว้ดูหนัง 40% และ tv digital 60%
เมื่อวานไปยืนดูภาพ รู้สึกชอบภาพของ sharp 58ue630x  เห็นเซลล์ sharp บอกว่ารุ่นนี้เป็น full led ไม่ใช่ edge led ไม่ทราบว่าจริงเท็จอย่างไรพอทราบมั๊ยคับ
แล้ว58ue630xรุ่นนี้ มีข้อดี ข้อเสียยังไบ้างคับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
หรือถ้ามีรุ่นอื่นน่าสนใจ บอกได้เลยครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ