ผู้เขียน หัวข้อ: Egreat A Series (A5/A10) กับ 10 Features เด่น ที่คุณจะประทับใจ  (อ่าน 23337 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaimkv

• Flat TV member
  • *
สอบถามครับ  HDMI in รองรับ HDCP มั้ยครับ
เวลาอัด ไฟล์ที่ได้เปน ไฟลนามสกุลอะไรครับ

File น่าจะเป็น .TS ครับ อาจต้องใช้โปรแกรม แปลงอีกที่ให้เป็น mp4 หรือ mkv

ส่วน HDCP ตาม Spec ไม่รองรับครับ

• *

• *
พบกับ รีวิวต่างๆได้ที่ thaimkv.com หัวข้อ blog
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2017, 07:25:28 pm โดย thaimkv »

ออฟไลน์ kollove

• Edge LED TV member
ผมในฐานะลูกค้า ขอชื่นชมและขอบคุณ บริษัท Thai mkv มา ณ.ที่นี้ด้วย คือเมื่อประมาณ2เดือนก่อน ได้ซื้อ เครื่องเล่น hd player จากร้านนี้ที่ ห้างพาต้า เมื่อ3วันก่อนอยู่ๆ

เครื่องมีอาการเปิดไม่ติดเลยส่งเครื่องไปให้ ทางบริษัทฯตรวจสอบ เมื่อวานพนักงานที่ร้านโทรมาบอกให้มารับเครื่องใหม่มาแทน เลยรู้สึกประทับใจกับความรับผิดชอบและงานบริการ

ครับ ต่อไปหากมีโอกาสจะอุดหนุนอีกเรื่อยๆครับ (ผมไม่ใช่หน้าม้า ตรวจสอบจากประวัติของสมาชิกในเวปนี้ได้ครับ)  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]