ผู้เขียน หัวข้อ: ขายถูกๆ XBOX ONE ยกกล่อง เล่นน้อย สภาพสวยมากๆ ครับ  (อ่าน 846 ครั้ง)

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
อ่านรายละเอียดก่อน ก่อนโทรมานะครับ

ไม่รับจอง ให้สิทธิท่านที่โอนก่อน หรือมารับก่อน

ขายถูกๆ XBOX ONE 500 GB สีดำยกกล่อง สภาพสวยมากๆ มีเกมส์ ASSASIN'S CREED IV BLACK FLAG กับ SUNSET OVERDRIVE ให้ครับ

ขายเพราะงานเยอะไม่ได้เล่นเลย ตอนนี้ตั้งไว้เฉยๆครับ

รูปครับ ตั้งต่อจอคอมเรียบร้อย สามารถลองเทสได้จนกว่าจะพอใจครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณทางเวปมากๆครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : รับสินค้าได้ที่โชว์รูมรถ AUTOZONE ตรงข้าม TOYOTA LIBRA (ที่ทำงาน)

GRAND BANGKOKBOULEVARD (ที่บ้าน) อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินทร์ รัชดา36 โชคชัย4 เท่านั้น สถานที่อื่น ใกล้เคียง นัดก่อน ส่งได้เป็นบางที่นะ

นอกนั้น ส่ง Ems +300 ครับ แพ็คอย่างดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2016, 10:47:10 am โดย handful »