ผู้เขียน หัวข้อ: Android box ตัวไหนแรงสุดครับ เน้นดู ซีรี่ย์เกาหลีทางเวปต่างๆครับ  (อ่าน 1746 ครั้ง)

ออฟไลน์ starsoccer

• Flat TV member
  • *
แฟนชอบดู ซีรี่ย์เกาหลีทางเวปครับ เช่นพวก โคดฮิท series24hr  subthaiseries

กล่องเดิมบางเวป ทำไมดูไม่ได้ครับ แต่เปิดทางคอมดูได้ปกติ

มีกล่องรุ่นไหนที่ เร็ว แรง ที่สุด แล้วดูซีรี่ย์ทางเวปได้เหมือนคอมไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chitchit2516

• *
ใช้brower ตัวใหนเล่นครับ แนะนำให้ลองใช้ uc brower เล่นดูครับ ลื่นแน่

ออฟไลน์ starsoccer

• Flat TV member
  • *
ใช้ chrome ครับ

แต่ลองเปลี่ยนตัวอื่นบางเวปก็ดูไม่ได้ครับ

แต่ uc ยังไม่เคยลองครับ  ขอบคุณครับ