ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะเช่นเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ อาลาดินขี่พรม เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถนะในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดเดินทางที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานดูแลคุณภาพที่อุตดมค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จงมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนหนังสือไว้ข้างกล่อง ลงความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นท้อปถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา กับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหลักใหญ่ที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นสายปลายเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมารำพึงรำพันให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความร้อน ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวอักขระถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
ต้องการลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่กระทำการในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับเลยค่ะ ว่า ค่ายารักษ์ผิวหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว เมืองนอกกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นดีเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก เสียใจโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า ทำเป็นเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการบังคับการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : hotpack