ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ เดินโฮมโปรเจอจัดชุดนี้ไว้เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 5040 ครั้ง)

ออฟไลน์ primeza

• *
เดินเจอจัดชุดไว้ตัวแอมป์onkyo รุ่นtx-sr343 พร้อมลำโพง Polk TL1600. ราคา 26900฿ ตัวชุดลำโพงผมพอใจค้าบเนื่องจาก ดูหนัง+ฟังเพลงชิวๆ แต่แอมป์รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับ ราคาจัดชุดคุ้มไหมครับ หรือว่าหาซื้อแยกดีกว่าครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากหาไว้ใช้สักชุดครับ. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 2eo

• *
..ผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ  มือใหม่หัดเล่น แต่พอใจกับงบน้อยๆเท่าที่เรามีและไม่เดือดร้อน  หูไม่เทพ  ดีใจที่หูไม่เทพ ลำโพงวางหิ้งกากๆ  ดูหนังฟังเพลงก้อพอใจ ส่วนมากด฿หนังครับ   
    ผมก้อไม่รู้นะว่าพี่พอใจจุดไหน   เอาที่พี่สบายใจสบายหูนะครับ  คนแนะนำ อาจใช้หูคนล่ะรุ่นกัน555

แต่เชื่อเหอะ...มันไหล...ไปเรื่อยๆ 555

ออฟไลน์ vanavat

• *
เช็คราคาดีๆครับ ร้านนอก 21000 เองครับ

• *
เช็คราคาดีๆครับ ร้านนอก 21000 เองครับ

รบกวนชี้พิกัดด้วยครับ

• *
..ผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ  มือใหม่หัดเล่น แต่พอใจกับงบน้อยๆเท่าที่เรามีและไม่เดือดร้อน  หูไม่เทพ  ดีใจที่หูไม่เทพ ลำโพงวางหิ้งกากๆ  ดูหนังฟังเพลงก้อพอใจ ส่วนมากด฿หนังครับ   
    ผมก้อไม่รู้นะว่าพี่พอใจจุดไหน   เอาที่พี่สบายใจสบายหูนะครับ  คนแนะนำ อาจใช้หูคนล่ะรุ่นกัน555

แต่เชื่อเหอะ...มันไหล...ไปเรื่อยๆ 555
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ที่สำคัญตัว343 ตีวนี้functionและลูกเล่น ครับไหมครับ ถ้าไม่มีตัวไหนแนะนำครับ