หน้า: [1]

ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ

• jericho
  • LCD TV member
  • **
ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 10:07:50 am »

อยากจะลองสายไฟ the hulk มาทำสายไฟให้ซับ klicp r 110 swดูครับว่าเสียงจะเปลี่ยนจากสายที่แถมมาหรือป่าวเปลี่ยนในทางที่ดีขึ้นไหม มีพี่ๆน้องคนไหนเคยใช้บ้างครับรบกวนช่วยแนะนำทีครับผมขอบคุณครับหรือมีสายอื่นที่ราคาพอๆกันครับผม
  • ottomjd
  • **
Re: ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 03:25:36 pm »

เสียงคงไม่ได้เปลี่ยนถึงขนาดเปลี่ยนเสียงไปจากเดิมมาก แต่มันดูมีพละกำลังขึ้นครับ กระชับขึ้น ก็คุ้มกับราคาครับ 1 พันนิดๆ
  • bounkit
  • Flat TV member
  • *
Re: ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 05:24:07 pm »

ผมใช้อยู่ครับ เสียงจะหนาขึ้นนิดหน่อย (แต่ผมชอบสายที่แถมมามากกว่า)
  • jericho
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:17:27 pm »

ผมใช้อยู่ครับ เสียงจะหนาขึ้นนิดหน่อย (แต่ผมชอบสายที่แถมมามากกว่า)
เสียงคงไม่ได้เปลี่ยนถึงขนาดเปลี่ยนเสียงไปจากเดิมมาก แต่มันดูมีพละกำลังขึ้นครับ กระชับขึ้น ก็คุ้มกับราคาครับ 1 พันนิดๆ
ขอบคุณมากๆครับมีพี่ๆคนไหนได้ลองใช้อีกบ้างครับผม
  • nutt Manytech
  • Edge LED TV member
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 03:31:41 pm »

สายac แพงมากๆนี่ผมเคยลองกับตัวเองแล้ว วงดนตรีกว้างขึ้นกว้างจนเลยกำแพงออกไปเลยครับ
หน้า: [1]