ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ  (อ่าน 2297 ครั้ง)

ออฟไลน์ jericho

• LCD TV member
  • **
ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 10:07:50 am »
อยากจะลองสายไฟ the hulk มาทำสายไฟให้ซับ klicp r 110 swดูครับว่าเสียงจะเปลี่ยนจากสายที่แถมมาหรือป่าวเปลี่ยนในทางที่ดีขึ้นไหม มีพี่ๆน้องคนไหนเคยใช้บ้างครับรบกวนช่วยแนะนำทีครับผมขอบคุณครับหรือมีสายอื่นที่ราคาพอๆกันครับผม

ออฟไลน์ ottomjd

• **
Re: ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 03:25:36 pm »
เสียงคงไม่ได้เปลี่ยนถึงขนาดเปลี่ยนเสียงไปจากเดิมมาก แต่มันดูมีพละกำลังขึ้นครับ กระชับขึ้น ก็คุ้มกับราคาครับ 1 พันนิดๆ

ออฟไลน์ bounkit

• Flat TV member
  • *
Re: ใครใช้สายไฟ the hulk บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 05:24:07 pm »
ผมใช้อยู่ครับ เสียงจะหนาขึ้นนิดหน่อย (แต่ผมชอบสายที่แถมมามากกว่า)

ออฟไลน์ jericho

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:17:27 pm »
ผมใช้อยู่ครับ เสียงจะหนาขึ้นนิดหน่อย (แต่ผมชอบสายที่แถมมามากกว่า)
เสียงคงไม่ได้เปลี่ยนถึงขนาดเปลี่ยนเสียงไปจากเดิมมาก แต่มันดูมีพละกำลังขึ้นครับ กระชับขึ้น ก็คุ้มกับราคาครับ 1 พันนิดๆ
ขอบคุณมากๆครับมีพี่ๆคนไหนได้ลองใช้อีกบ้างครับผม

ออฟไลน์ nutt Manytech

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 03:31:41 pm »
สายac แพงมากๆนี่ผมเคยลองกับตัวเองแล้ว วงดนตรีกว้างขึ้นกว้างจนเลยกำแพงออกไปเลยครับ