ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266790 ครั้ง)

ออฟไลน์ atom

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ CNR

• *
ทีมงานไม่ต้องไปแข่งเพิ่มช่องกับรายอื่นๆ หรอกครับ ช่องน้อย แต่นิ่ง ผมว่าดีที่สุด เพราะส่วนใหญ่ผมเชื่อว่าเป็นคนที่เคยใช้ กล่องในฝัน กันมาทั้งนั้น เหตุผลใหญ่น่าจะเอาไปดูบอลสดๆ กัน.. ถ้าของดีจริง ไม่ต้องประกาศขายให้มันเหนื่อยหรอกครับ ผมคนนึงล่ะจะหาพรรคพวกร้านเกมมาใช้บริการให้เอง....

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ขอเพียงมีช่องหลักๆของ 2 ก็พอแล้ว

ออฟไลน์ ouychai.v

• *
ขอรายละเอียดราคาด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ gijee108

• *
ขอรายละเอียดด้วยคับ [email protected]

ออฟไลน์ ter2521

• *
ผมขอรายละเอียดพร้อมราคาด้วยได้ไหมครับ
[email protected]

ออฟไลน์ Joting042

• *
ขอทราบรายละเอียดค่ากล่อง+ค่าบริการรายเดือนของ IPTV ด้วยครับ และกรุณาส่งเมลลมาที่
[email protected] ขอบคุณล่วงหน้าด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ trazano

• *
มี 1000 ช่อง แต่ไม่มีคุณภาพ หรือจะสู้ 50 ช่อง แต่มีคุณภาพไม่ได้น่ะท่าน....อิอิ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ opleplus

• *
มี 1000 ช่อง แต่ไม่มีคุณภาพ หรือจะสู้ 50 ช่อง แต่มีคุณภาพไม่ได้น่ะท่าน....อิอิ [ปลื่ม]

จิงครับ ไม่ต้องไปแข่งกับเจ้าอื่นเลยฮะ ไม่ต้องไปเยอะให้วุ่นวาย..

เราเอาเน้น ๆ ขอนิ่ง ๆ ใครก็อยากมาอยู่บ้านนี้แน่นอนฮะ ปากต่อปาก ...

ออฟไลน์ iyartong

• *
สนใจครับ
รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

ออฟไลน์ luxsnook

• *
ขอรายละเอียดครับ พร้อมราคา [email protected]

ออฟไลน์ luxsnook

• *
ขอรายละเอียด ราคา ช่อง และ ค่าบริการรายเดือน

ออฟไลน์ ouychai.v

• *
[email protected]  ซื้อมาวันนี้ขอขั้นตอนติดตั้งด้วยครับ

ออฟไลน์ tunner

• *
ขอรายละเอียดหน่อยครับ [email protected]  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bigbag

• *
    • Healthy man
ขอรายละเอียดด้วยครับ รายละเอียดช่อง ราคาค่าใช้จ่ายต่างๆ

และมีวิธีเพิ่มจุดรับชม แบบเคเบิ้ลได้หรือไม่ สนใจมากกกกก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2012, 01:38:29 am โดย bigbag »

ออฟไลน์ onze_

• *
ขอรายละเอียด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ DoubleMan

• *
ขอด้วยครับ [email protected]  รบกวรถามด้วยว่ามี Sub thai ไหม

ออฟไลน์ trazano

• *
วันนี้คู่แดงเดือด นิ่งมากๆ ขอบคุณทีมงานครับ........ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
เพิ่มช่องรายการ เป็น 85 ช่องแล้วครับ วันนี้
server นิ่งดี  ตอนนี้ได้ ตัวแทนจำหน่าย แต่ละจังหวัด ดังงนี้
1. กรุงเทพ พุทธมณทล สาย 2
2. วารินฯ  อุบล
3. เลย
4. นครราชสีมา
ยังเปิดรับตัวแทน จำหน่ายอีกครับ แถวภาคเหนือ และ ภาคใต้ และ กรุงเทพ แถวชั้นในครับ
กรุณาติดต่อมาได้เลย
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0