ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266770 ครั้ง)

ออฟไลน์ dimension

• *
ขอทราบราคา เครื่อง กับราคาค่าเช่ารายเดือนด้วยครับ

ส่งมาที่ arthidm @ gmail.com

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
ระบบ เสร็จเมื่อไรแจ้งหน่วยนะครับ ตอนนี้ล่าสุด ช่อง เหลือ 67 ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
ระบบ เสร็จเมื่อไรแจ้งหน่วยนะครับ ตอนนี้ล่าสุด ช่อง เหลือ 67 ครับ
ขอบคุณครับ
แจ้งข่าว สำหรับ ท่านสมาชิกที่ไม่ได้โทรสอบถามผมนะครับ
ผู้ดูแลระบบ จำเป็น ที่จะต้องย้ายช่องรายการ และข้อมุล ออกจากที่ เก่า และย้าย ไปที่ใหม่ เพื่อใม่ให้ จอดำ กันทั้งระบบ
ไม่ใช่ เป็นการปรับปรุงช่องรายการนะครับ เหตุที่จำเป็นต้องย้าย ก็หวังว่า เป็นที่ทราบกัน ก่อนที่จะเกิด งานเข้า ในสิ้น เดือนนี้
เพราะมีตัวอย่าง ให้เห็นแล้ว เมื่อทุกอย่าง เรียบร้อยแล้ว จะดูกันได้ ปรกติ ครับ และ ช่องรายการ ก็จะกลับมาปรกติ
สำหรับ เรื่องที่ร้องขอ กันมา จริงๆ แล้ว เราจะต้องทำอยู่แล้วครับ
การ์ด HD ที่สั่งจากเมืองนอก ของได้เข้ามาถึง แล้ว จะนำมาใช้ ออกอากาศกับข่อง HD ให้มีความคมชัด เหมือนกับ
ช่องตัวอย่าง ที่ท่าน เห็น 2 ช่องครับ
ช่วงนี้ อดทนกันนิดหนึงนะครับ ทั้ง VOD จะเข้าไปไม่ได้ กำลังย้าย ออกไป และ Spacial เดี๋ยวเข้าที่แน่นอนครับ
สำหรัรบ เรื่อง หนังที่ขอให้ UP ใหม่ๆ ผมกำลังส่ง หนัง .MKV  จำนวน 84 เีรื่อง ไปให้ แปลงไฟล์อยู่
เป็น HD ครับ และ วัตถุดิบ ญี่ปุ่น และฝรั่ง มี จำนวน หนึ่ง ดังนั้น อีกไม่นานจะได้เห็นการเปลี่ยนแปลง ในเรื่องของ VOD และ spacial ครับ
ช่วงนี้ ผมกำลังติดตามของจากนอกอยู่ เพราะเพิ่งจะส่่งออกมา เพราะติดวันชาติ ทำให้หยุดไปหลายวัน
คาดว่า สินค้า จะมาถึง ในวันศุกร์ที่ 12 ตุลาคม ครับ
จังแจ้งมาเพื่อทราบ และ ขออภัยในความไม่สะดวก
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ trazano

• Flat TV member
  • *
รับทราบครับผม.....เข้าใจ และรอได้....อิอิ

• **
รับทราบ ครับ มิน่าละ เมื่อคืนเข้าไม่ได้เลย ขึ้นว่า no พร้อม ตลอดเลย

ออฟไลน์ bp25

• *

ออฟไลน์ opleplus

• *
รับทราบครับท่าน  [ปลื่ม]

• *
ว้าาาาา.........วันเสาร์อีกล่ะ บอลเตะแยะด้วยดิทำไงดีทีมงาน......หุหุ   [ไม่พูด]

• **
ถึงสมาชิกทุกท่าน ผมว่าสงสัยเราต้องรอถึงวันที่ 12 ตุลาคม 2555 แน่เลยอ่ะ ผ่านมา 4 - 5 วันแล้ว ว่าไหมครับ (ดูได้เป็นบางช่อง)
ผมจึงอยากสอบถามทีมงานว่า กรณีที่ดูไม่ได้หลายวัน ทางทีมงานจะมีการชดเชย เรื่องวัน หรือ เรื่องอื่น ๆ ด้วยหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ jatebigc

• *
กำลังจาถามอยู่เหมือนกันเลยครับ............แต่ในความเห็นส่วนตัวผม ผมว่าควรจะชดเชยให้นะครับ. !!!!!!

• **
ขอบคุณท่านสมาชิกที่เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ถ้า สมาชิกท่านใด มีความเห็นในเรื่องนี้ ช่วยเข้ามาแสดงความคิดเห็นเลยนะครับ จะได้แจ้งทีมงานให้เค้ารับทราบ และ พิจารณาในเรื่องนี้ด้วย
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kuboto

• *
ขอทราบราคากับค่าบริการรายเดือนด้วยครับส่งกลับที่

[email protected]

ออฟไลน์ mabbama

• *
ใช้ egreat r200s อยู่ สามารถรับ IPTV ของคุณได้ไหมครับ จ่ายค่ารายเดือนอย่างเดียว
และขอรายละเอียดราคา รายเดือน และรายชื่อช่องด้วยครับ
[email protected] [ปลื่ม]

• *
เอาใจช่วยทีมงานครับ........แต่ได้วันเพิ่มก็ดี.....อิอิ (ไม่ค่อยงกเลยน่ะเรา)  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Jojo Wittaya

• Edge LED TV member
    • Jojo Wittaya
เอาใจช่วยทีมงานครับ กำลังรอๆๆ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ opleplus

• *
ผมไม่ขอชดเชยอะไรหรอกครับ แต่หลังจากที่ทีมงานระบุวันได้ว่าปรับปรุงระบบเสร็จและนิ่งจริง ๆ แล้ว ขอให้เป็นไปตามนั้นจริง ๆ เพราะตอนนี้บอกได้คำเดียวครับว่าขัดใจคนใช้งานอย่างเพวกเรา ขอให้หลังจากนี้ระบบเป็นมาตรฐานและนิ่งจริง ๆ เป็นพอครับ..  [ปาดเหงื่อ]

• *
ดูบอลแล้วอารมณ์เสีย............ใครมีปืน มายิงกรูที.........กรูอยากตายยยยยยยยยยยยยยย  [โขก]

ออฟไลน์ nonsi

• *
อยากซื้อมาดูบ้าง ตอนนี้ระบบนิ่ง ดูได้เป็นปกติหรือยังครับ

รบกวนสอบถามท่านที่ใช้งานด้วยครับ ขอบคุณครับ