ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266834 ครั้ง)

ออฟไลน์ opleplus

• Flat TV member
  • *
ดูบอลแล้วอารมณ์เสีย............ใครมีปืน มายิงกรูที.........กรูอยากตายยยยยยยยยยยยยยย  [โขก]

ใจเย็น ๆ ท่าน ร้องเพลงรอไปพลาง ๆ ก่อนเด้อครับ เห็นว่าทีมงานกำลังขะมักเขม้น เหอ ๆ หลังจากวันที่ 12 นี้ก็ได้เป็นอันรู้กันว่าหมู่หรือจ่าาาา

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
การรอคอย ทำให้เสียอารมณ์ ต้องขออภัย ทุกท่านนะครับ
หลังจาก จำเป็นที่ต้องย้าย อะไร ต่อมิอะไร มาที่ใหม่ บัดนี้ ได้เวลา ที่จะดูกันแบบมีความสุข กันหน่อย แล้วครับ
ขออัพเดท ข่าวคราว และ ข่าวคาว ไปในตัว
วันนี้ ถอดช่องรายการ ออก หลายช่อง เช่น HD 2 และ ESPN และอื่นๆ และ นำช่องซีแบนด์ ออก ก่อน
พรุ่งนี้ จาก เน็ต สปีด 100 เมก ไปจ่ายเงินใหม่ ให้เป็น 300 เมก พร้อมกับ จัดหนัก ช่องรายการของ 2
แบบเต็มๆ และ ช่องรายการอื่นๆ จะกลับมาเหมือนเดิมและ เพิ่มช่องด้วย
และ จะหาจังหวะ เปลี่ยนการ์ดตัดต่อ HD เข้าไป ครับ เพื่อปรับให้ช่องรายการ ชัดที่สุด
ส่วน ช่องผู้ใหญ่ ที่กลับมาดุได้ เร็วๆ นี้จะอัพ หนังใหม่ๆ เข้าไปครับ ตอนนี้อยู่ระหว่างการแปลงไฟล์
ส่วน VOD ที่ดูไม่ได้ หลังจาก ทำเสร็จแล้ว จะมาดูได้ปรกติ พร้อมกำลังอัพ หนัง ซี่รี่และ หนัง HDขึ้นครับ
วัตถุดิบ กำลังรอการแปลงไฟล์เรื่อยๆ จึงขอแจ้งให้ทุกท่านทราบ มาณ ที่นี้
และขออภัยในความไม่สะดวก ครับ คราวนี้จะได้ลงตัวเสียที
สำหรับที่ หายไป ไม่ค่อยได้มาอัพเดท เพราะมัวไปตาม สินค้าซึ่ง ตอนนี้ พร้อมจำหน่ายแล้ว
และ ผู้ให้บริการ พรุ่งนี้ รับปากแล้วว่า จะได้เน็ต 300 เมก (แรงอัพ นะครับ ) พร้อมช่องรายการครับ
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ trazano

• *
ผมก็บ่นไปงั้นแหล่ะ..... คนแก่ก็เงี้ยครับ ว่างงาน ไม่มีไรทำ วันๆ นั่งถือรีโมท กดเล่น ..... เฝ้าร้านเกมวันๆ น่าเบื่อมาก ดีน่ะมีของเล่นให้เล่นแยะหน่อย

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
ขอบคุณที่มาอัทเดท ข่าวสารกับสมาชิกนะครับ (เสร็จสมบูรณ์เมื่อไรแจ้งด้วยนะครับ) และถ้ามีข่าวสารอะไรอีก ก็รบกวนแจ้งสมาชิกอีกเป็นระยะๆ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 09:08:24 am โดย exat52 »

ออฟไลน์ tumkomsun

• *
ขอบคุณครับที่แจ้งข้อมูล แต่ผมขอเสนออีกอย่างละกันนะครับ เรื่องจำนวนของผู้ใช้งาน จากที่ใช้งานมาหลายๆอย่างสำหรับการดูบอลผ่านเน็ท ส่วนใหญ่ถ้าไม่คุมก็จะเกิดสัญญาณกระตุกได้ เหมือนที่แต่ละท่านเคยดูแอสโตรผ่านดรีมบ็อกซ์ก็จะทราบว่าถ้าจำนวนผู้ใช้งานมันเกินแล้วจะเกิดอะไรขึ้น บางทีกระตุกจนอาจจะต้องเลิกดูไปเลยครับ

• *
ขออย่างเดียว "อย่าต้มผู้บริโภค" อย่างผมก็แล้วกัน.... ไม่งั้นมีเคือง  [แทง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 06:05:18 pm โดย trazano »

• **
สอบถามท่านสมาชิกทั้งหลายนะครับ ณ ตอนนี้ ที่เครื่องของท่าน ดูได้กี่ช่อง(ของผม 73 ช่อง)  แล้วเมนูอื่นๆ เข้าดูได้ปะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ armzpk

• *
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] วันนี้มีโอกาสได้เป็นสมาชิก บ้านนี้แล้ว ครับ

ออฟไลน์ Ple2518

• *
ขอรายละเอียดเเละราคาด้วยได้ไหมคับ [email protected]  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bp25

• *
สอบถามท่านสมาชิกทั้งหลายนะครับ ณ ตอนนี้ ที่เครื่องของท่าน ดูได้กี่ช่อง(ของผม 73 ช่อง)  แล้วเมนูอื่นๆ เข้าดูได้ปะครับ
ขอบคุณครับ

73 เหมือนกันครับ ช่องพิเศษ 4 ช่อง ดูได้ตามปกติ ส่วนหนังต่างๆ ผมไม่ได้ลองเพราะเคยดูมาหมดแล้ว 5555 [เท่ห์]

• *
[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] วันนี้มีโอกาสได้เป็นสมาชิก บ้านนี้แล้ว ครับ

มาร่วมเส้นทางสายบันเทิงด้วยกัน....หุหุหุ ลุ้นระทึก ทุกวัน (ซิน่า)

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
แจ้งข่าวดี ครับ เมื่อวานเจ้าของตัวจริง ซื้อเครื่องไปดู แล้ว เขากำลังตามอยู่ โชคดี ที่ย้ายหนีทัน เกือบไปแล้ว
ช่วงนี้จะสังเกต ได้ว่า ช่องรายการเริ่มชัดขึ้น นะครับ และจะชัดขึ้นเรื่อยๆ ใครเน็ตน้อยจะลำบากหน่อยนะครับ ถ้าจะให้ดี 10 เมก ยิ่งดีครับ
ขออัพเดท การจัดส่งสินค้า หน่อยครับ เนื่องจาก ของเพิ่งมาถึง อั้นไว้นาน
1.คุณ อัมรินทร์  กรุงเทพ OPENBOX X  EMS EJ386836564TH
2.คุณ นาวา อยุธยา IPTV EMS EJ386348155TH
3.คุณ พิภพ อยุธยา IPTV EMS EJ386348164TH
4.คุณ สิริโชค กรุงเทพ IPTV EMS EJ386348178TH
5.คุณ สมชาติ ชัยภูมิ  IPTV ส่งนครชัยแอร์  พรุ่งนี้ไปรับได้เลยครับ เบอร์รถ  808-15
6.คุณ พลภัทร กรุงเทพ  IPTV EMS EJ386347226TH
7 คุณ วัสพล กรุงเทพ IPTV EJ386347230TH
รหัสเติมวัน จะส่งให้ตามหลังทาง อีเมล์ เพื่อไปหัดเติมด้วยตนเองนะครับ 
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

• *
ช่องไหนที่ชัด ก็โอเค

ช่องไหนที่ไม่นิ่ง ก็แก้ไข  แก้ไขแล้วยังไม่นิ่ง ...อ่านข้อต่อไป

ช่องไหนที่ดูไม่ได้ ก็ถอดออก  ไม่อยากนั่งลุ้นทุกวัน วันไหนนิ่ง จะเอามาเปิดโชว์ ญ เจือกดูไม่ได้ โดนด่า "เซาะกราว" ...ปวดใจดิเรา

จบ

ออฟไลน์ golfnongphun

• *
ขอรายละเอียดพร้อมราคาด้วยครับ [email protected]

• **
อยากให้ทีมงานบอกประมาณเลยอะครับ ว่า วันไหนจะเสร็จ (รออย่างมีความหวังทุกวัน) บางช่องก็ไม่นิ่งเลยจนดูไม่ได้ ตอนนี้ VDO ดูไม่ได้เลย ครับ (ดูไม่ค่อยได้จนจะหมดโปรโมชั่นแล้วค้าบบ อิอิ) ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ ขอบคุณครับ

• *
เน้นนิ่งก่อนครับทีมงาน   เรื่องความชัดค่อยๆ ปรับ

กลัวทีมงานอ่านไม่เห็น ผมเน้นๆ ให้เห็นเลย เพราะเห็น (โผล่) มาแจ้งข่าวทีไร มีแต่เรื่องเน้นความชัด ชัดแต่ไม่นิ่ง อย่าพัฒนาดีกว่าน่ะ ผมว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2012, 06:33:33 pm โดย trazano »

ออฟไลน์ armzpk

• *
 [ไม่เอา] [ไม่เอา] ได้รับเครื่องแล้ว ยังไม่ลองเล่นเลย เพราะยังเล่นไม่ได้  - -

ออฟไลน์ Maxnew

• *