ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox

<< < (79/148) > >>

yoonkung:

ใช่ครับนิ่งมากดูจบ90 นาทีไม่มีสตรีมหรือกระตุกเลยแม้แต่นิดเดียวแถมช่องเป็นระเบียบมากขึ้นมีช่องเยอะขึ้นด้วยเจ๋งมากครับ

luckyday_1583:

--- อ้างจาก: yoonkung ที่ ตุลาคม 20, 2012, 08:45:52 pm ---
ใช่ครับนิ่งมากดูจบ90 นาทีไม่มีสตรีมหรือกระตุกเลยแม้แต่นิดเดียวแถมช่องเป็นระเบียบมากขึ้นมีช่องเยอะขึ้นด้วยเจ๋งมากครับ

--- End quote ---

เพื่อนๆทุกๆท่านที่ได้ทดลอง ช่วยอ้างอิงถึงความเร็วเน็ตที่ใช้สำหรับดูของแต่ละท่านด้วยนะครับ เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจและสนับสนุนสินค้าดีๆของคุณ Topman ต่อไปครับผม

exat52:
โดยรวมวันนี้ดีมากครับช่องเพิ่มขึ้น แต่ช่องพวกจานต่างๆ เข้ายากครับ เน็ตที่บ้าน 12 เม็ก

opleplus:
นิ่งสวดยอดฮะวันนี้ 15 M 3BB

ยาว ๆ กันไปเลยครับคืนนี้..   [รัก] [โย่ว] [เท่ห์]

trazano:
ขอบคุณทีมงานที่พัฒนาระบบเพื่อลูกค้าอย่างเราๆ ครับ..ขอบคุณจริงๆ โดยส่วนตัวผมว่าคุ้มครับ ถ้านิ่งแบบนี้ทุกๆ วัน ใครยังลังเลใจก็ตัดสินใจได้เลย ผมฟันธง....ฉับ ฉับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version