ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox

<< < (81/148) > >>

monkeyted:
รบกวนขอรายละเอียดหน่อยครับ  [เท่ห์]

[email protected]

Maxnew:
ขายเครื่อง. Iptv ราคา สามพันบาท รายเดือน สี่ร้อยบาท สนใจ mail มา [email protected].

trazano:
ถ้าใครจะเอาเจ้าเครื่อง IPTV นี้เป็นการดูหลัก ผมว่า คิดใหม่น่ะ ทางที่ดีควรจะมีเครื่องหลักเป็นตัวอื่นน่าจะดีกว่าเช่น กล่อง DB ที่ติดตั้ง ช่องพี่ 2 โนเลจแบบโนเนท+DTV  หรือไม่ก็กล่องจำพวก Skybox ไรพวกนั้น ส่วน IPTV เอาไว้ดูช่องที่ โนเลจ ดูไม่ได้ หรือช่องเฉพาะกิจเช่น ช่องกีฬา ถ่ายสด ไรอย่างนี้.... เพราะผมก็ทำแบบนั้นเหมือนกัน  ปัญหาสตรีม เป็นเรื่อง "ปกติ" สำหรับระบบนี้ครับ โปรดทำความเข้าใจก่อนให้ดีๆ แต่ล่าสุดที่ชมอยู่ถือว่าทีมงานทำการปรับปรุงได้ดีมากๆ ดีกว่าช่วงแรกๆ แยะเลย (ที่บ้านผมใช้ 3BB 10 Mb.) แนะนำมาเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ ส่วนตัวผมโอเคล่ะ เพราะเค้าก็บอกไว้แล้วว่าถ้าเบื่อก็หยุดต่ออายุ ถ้าหายเบื่อค่อยต่ออายุดูใหม่ได้ ไม่ว่ากัน

ตัวบนคือ IPTV ส่วนใหญ่ผมเอาไว้ดูบอลถ่ายสด
ตัวกลางคือ Skybox F3 เอาไว้ดูช่องทั่วไป เป็น ทรูโนเลจ+ดีทีวี+ไอพีเอ็ม
ตัวล่างเป็น HD player
แบบนี้สบายใจกว่าแยะครับ

opleplus:

--- อ้างจาก: trazano ที่ ตุลาคม 22, 2012, 01:45:00 pm ---ถ้าใครจะเอาเจ้าเครื่อง IPTV นี้เป็นการดูหลัก ผมว่า คิดใหม่น่ะ ทางที่ดีควรจะมีเครื่องหลักเป็นตัวอื่นน่าจะดีกว่าเช่น กล่อง DB ที่ติดตั้ง ช่องพี่ 2 โนเลจแบบโนเนท+DTV  หรือไม่ก็กล่องจำพวก Skybox ไรพวกนั้น ส่วน IPTV เอาไว้ดูช่องที่ โนเลจ ดูไม่ได้ หรือช่องเฉพาะกิจเช่น ช่องกีฬา ถ่ายสด ไรอย่างนี้.... เพราะผมก็ทำแบบนั้นเหมือนกัน  ปัญหาสตรีม เป็นเรื่อง "ปกติ" สำหรับระบบนี้ครับ โปรดทำความเข้าใจก่อนให้ดีๆ แต่ล่าสุดที่ชมอยู่ถือว่าทีมงานทำการปรับปรุงได้ดีมากๆ ดีกว่าช่วงแรกๆ แยะเลย (ที่บ้านผมใช้ 3BB 10 Mb.) แนะนำมาเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ ส่วนตัวผมโอเคล่ะ เพราะเค้าก็บอกไว้แล้วว่าถ้าเบื่อก็หยุดต่ออายุ ถ้าหายเบื่อค่อยต่ออายุดูใหม่ได้ ไม่ว่ากัน

ตัวบนคือ IPTV ส่วนใหญ่ผมเอาไว้ดูบอลถ่ายสด
ตัวกลางคือ Skybox F3 เอาไว้ดูช่องทั่วไป เป็น ทรูโนเลจ+ดีทีวี+ไอพีเอ็ม
ตัวล่างเป็น HD player
แบบนี้สบายใจกว่าแยะครับ

--- End quote ---

ตอนแรกว่ามี iptv แล้วจะตอบโจทย์ทุกอย่างได้

แต่ตอนนี้ระบบไม่ค่อยจะนิ่ง ค่อนข้างมีปัญหาอยู่เรื่อยๆ ก็ต้องมีกล่องสำรองไว้อย่างว่าแหละครับ

Power17:
แสดงว่า เสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมา ทุกท่านรวมถึงตัวผมด้วย ยังไม่ประทับใจเต็ม100

ปรับปรุงต่อไปนะครับทีมงาน แก้ตัว เสาร์-อาทิตย์ นี้อีกรอบ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version