ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266791 ครั้ง)

ออฟไลน์ opleplus

• Flat TV member
  • *
เคยถามเจ้าอื่นที่ขายรุ่นเดียวกัน  สามารถจ่ายรายเดือนให้เขาได้  เพียงแจ้งชื่อuserกับ mac addressเครื่องไป ราคารายเดือนถูกกว่าด้วย [หื่น] [หื่น] [หื่น]

ใช่ครับ คุณ azazz

ผมลูกค้า IPTV เหมือนกัน เห็นคุณพูดถึงบ้านใหม่ ผมไปสมัครมาแล้วบ้านใหม่ 85 ช่อง  ราคาไม่ถึง 400 เค้ามีหลายโปร
เพียงแจ้งชื่อแค่  mac address เครื่องไป

ไปสมัครมาแล้ว สมาชิกท่านใดสนใจสอบถามได้นะครับ [email protected]

ymail , gmail , hotmail ??

ymail ครับ ลองสอบถามกันดู..

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
เคยถามเจ้าอื่นที่ขายรุ่นเดียวกัน  สามารถจ่ายรายเดือนให้เขาได้  เพียงแจ้งชื่อuserกับ mac addressเครื่องไป ราคารายเดือนถูกกว่าด้วย [หื่น] [หื่น] [หื่น]

ใช่ครับ คุณ azazz

ผมลูกค้า IPTV เหมือนกัน เห็นคุณพูดถึงบ้านใหม่ ผมไปสมัครมาแล้วบ้านใหม่ 85 ช่อง  
เพียงแจ้งชื่อแค่  mac address เครื่องไป

ไปสมัครมาแล้ว สมาชิกท่านใดสนใจสอบถามได้นะครับ [email protected]

ymail , gmail , hotmail ??

[email protected] ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:48:06 am โดย exat52 »

ออฟไลน์ Power17

• *
คนขายไม่โผล่เลยแหะ แปลกจัง ลอยแพ อ่ะป่าว

ออฟไลน์ trazano

• *
ถึงเวลาย้ายบ้านกันแล้วครับพี่น้อง.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:07:45 am โดย trazano »

• **
เมื่อคืนเค้าปรับปรุงระบบ มีใครเข้าได้บ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:51:17 am โดย exat52 »

• **
เมื่อคืนเค้าปรับปรุงระบบ มีใครเข้าได้บ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:51:30 am โดย exat52 »

• **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:51:04 am โดย exat52 »

• *
ปิดปรับปรุึง หรือ โดนอุ้ม พอดีเมื่อคืนไม่ได้ดูอ่ะ......... เวลา 10.48 น. เปิดดูก็ดูได้ปกติน่ะครับเครื่องผม  [ไม่เอา]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:48:39 am โดย trazano »

• *
cth ได้บอลไปแล้ว ตอนนี้นิ่งๆ รอดูความเคลื่อนไหว อาจจะได้เห็นบอลราคา4-500 ต่อเดือน หรือมากกว่านั้นนิดหนึ่ง
ราคาสมาชิกน้อยๆ แต่จำนวนสมาชิกเป็นล้านๆ

iptv ต้องมีการเปลี่ยนแปลงแน่ๆ ใจเย็นๆพี่น้อง

ปล ไม่ใช่หน้าม้า

แก้คำผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2012, 06:31:20 pm โดย Power17 »

• *
ขอ server นิ่ง ๆ เป็นพอฮะ อยู่กันยาวแน่นอน ใครจะประมูลได้ก็ช่าง พวกเราไม่ต้องไปวุ่นวานกับหาจานใหม่ หากล่องใหม่หรอกครับ

ขออย่างเดียว นิ่ง ๆ นะก๊าบพี่..

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
มาแล้ว ครับ พอดี มีลูกค้าโทรไปแจ้ง บอกว่า ให้เข้ามาที่เว็บหน่อย  บอกว่ามีคนมาบ่นมาจมแล้ว
พอดี ผมมีงานไปติดจานข้างนอกครับ ช่วงนี้ จึงไม่ค่อยได้ เข้าเว็บเท่าไร เนื่องจากสินค้า
ที่สั่งจากเมืองนอกยังไม่เข้ามาด้วย และที่มีอยู่ ก็จะหมด
สำหรับ เรื่อง server นะครับคงไม่ต้องแจ้ง แล้ว เพราะ ผู้ที่ดูอยู่ จะได้ทราบ หนังสือแจ้งตัววิ่ง หน้าจอ
ปรกติ ครับ โดยทาง server จะชดเชย จำนวนวันให้ ทุก user แล้วครับ
สำหรับ สาเหตุ มาจาก ดาด้าเบส พอผมได้รับโทรศัพท์จาก ลูกค้าก็รีบแจ้งเลย ซึ่งเขาก็ทราบแล้ว
ตอนประมาณ บ่าย 4 โมงเย็น พอประมาณ 2 ทุ่ม ก็กลับมาดูได้ปรกติ แต่มีปัญหาเรื่องจำนวนวันที่เหลือ
ซึ่ง มีลูกค้าโทรมาแจ้งเหมือนกัน สาเหตุมาจาก เรื่องของ ค.ศ กับ พ.ศ ครัับ แต่ได้แก้ไข ทุกอย่างให้เรียบร้อยแล้ว
จึงเป็นเหตุ ทำให้ ต้องปิดระบบ ดูไม่ได้ 1 วัน ซึ่งทาง ผู้ให้บริการ ก็ได้ชดเชยให้แล้วครับ
สำหรับ ผู้ที่เป็นลูกค้าผม สามารถ แจ้ง อีเมล์ หรือโทร ติดต่อผมได้ตลอดเวลา 24 ชั่วโมง  ซึ่งทุกท่าน ก็ได้เข้าใจ กันดีทุกคนแล้ว
ถ้ามาโพสต์ในนี้ ผมไม่ได้เข้า มาทุกวัน นะครับ เพราะ มีงาน หรือเฉพาะ แจ้งส่งสินค้า ก็จะมาโพสต์ครับ
ผมเปิดมือถือ 24 ชั่วโมง ไม่เคยปิดเครื่อง ไม่เคยมีลูกค้าท่านใด ที่โทรมาแล้วไม่ได้ คุยสายนะครับ
ไม่เคยมี ลูกค้าท่านใด ที่เมล์มา แล้ว ผมไม่ตอบกลับเมล์ครับ
สำหรับท่านที่จำนวนวันจะหมด ก็ติดต่อได้ทีเมล์เลยนะครับ
ค่าบริการราย รายปรกติ ราคาโปรลูกค้า อัตรเฉลีย     
12 เดือน     4800         3600      300     
6 เดือน        2400        2000      333     
3 เดือน        1200         1200     400
ในช่วงต่อไปนี้ หลังจากได้โทรสอบถามกัน ก็จะทำการเพิ่ม รายการช่องรายการอีก จำนวน 50 ช่อง รายการครับ
ผมจึงได้แจ้ง ให้ เพิ่ม แพ็คเก็จโนเลจ เป็นหลัก ก่อน และ ค่อยเพิ่ม ซีแบนด์
ดังนั้น หากลูกค้าท่านใด ต้องการรับชมช่องรายการแบบใด กรุณาแจ้งมาที่ อีเมล์ ผมเท่านั้นครับ รับเฉพาะทางอีเมล์
จะได้ปรับปรุงช่องรายการ ให้ตรงความต้องการ ของท่าน
รายการส่งของ
คุณ ภาคภูมิ  openbox X3  EMS 387637304TH
คุณ ปกรณ์  IPTV EMS  EJ386891693TH
คุณ ธีรนนท์ IPTV EMS EJ386883312TH

äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

• *
ดีใจจังวันนี้บ้านผมติดเนททรูเคเบิลได้แล้ว  เลยจัดแพคเกต 50/5 เมก มาดู iptv โดยตรงซะเลย สะใจๆ มาก
หวังว่าถ้ากระตุกคงไม่เกี่ยวกะเนทผมนะครับ คนขาย !
โหลดบิท 30 เมก iptv 20 เมก

แก้ไขสปีด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2012, 04:19:39 pm โดย Power17 »

• *
ขณะนี้เวลา 20:20 น.ดูบอล ช่องชัด กระตุกอย่างแรง..   [ร้องไห้] [โขก] [เขย่า]

• *
02.08 น. เน่าสนิทแล้วครับเจ้านายยยยยยยยยยยยยยย

ขายเครื่อง IPTV ด่วน เหลือวัน 24 วัน ราคา 3,000.- ไม่รวมค่าส่ง สภาพดีโคตรๆ เพราะดูไม่ค่อยได้ ติดต่อได้ที่เมล์ trazano@จีเมล์.com ครับ ผมอยู่ลำปาง.......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2012, 02:11:52 am โดย trazano »

• *
ดึกคืนนี้อย่าเน่าอีกนะลูกเพี้ย  คืนนี้่จะกอดจอแลบอล

สาธุ ๆ   [ปาดเหงื่อ]  [กระดึบ]

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2012, 07:34:27 am โดย opleplus »

ออฟไลน์ yoonkung

• *
เงียบ เหอๆ
ผมขอขายiptv ของเจ้านี้ต่อครับราคา2000ครับ วันหมดแล้วทุกอย่างครบสภาพดีครับติดต่อมาได้ครับส่งเมลมาครับ[email protected]แล้วเด๋วผมจะแจ้งเบอร์ติดต่ออีกทีครับไว้ใจได้ครับมีสำเนาประชาชนไว้ให้ครับถ้าไม่เชื่อใจ ขอบคุณครับ

• *
ใครจะซื้อ IPTV คิดให้ดีๆ ก่อนน่ะจ๊ะ เด่วจะหาว่าไม่เตือน