ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 265037 ครั้ง)

ออฟไลน์ jjunnin

• Flat TV member
  • *
 [โย่ว] วันนี้ดูได้ดี ลื่นเลยครับ ปืนชนะ 3-1  ขอบคุณครับที่มีการแก้ไข

คืนนี้ดูได้ดีครับ ไม่สะดุด ถ้าเป็นแบบนี้เยี่ยมเลยครับ

ออฟไลน์ sert

• *
มาแล้วครับ ใจเย็นๆ ใจร่มๆ ถุกอย่าง จะดีเอง
ไม่ได้เป็นที่เน็ต ลุกค้า หรอกครับ เป็นที่เน็ต server ครับ ซื้อเน็ต แรงอัพ ไว้ 6GB โดนผุ้ให้บริการ ให้เน็ต มาเพียง 3GB เท่านัน ครับ
พอลูกค้า เข้าดุู ช่องเดียวกัน พร้อมๆ กันทุกคน ก็งานเข้า ครับ เจอติดกัน สองวัน เลยสงสัย เช็คดู จึงทราบว่า เน็ต ไม่พอ
และ จะสังเกตุ ได้ว่า คู่ ดึก ดูได้ปรกติ ก็คนเข้าดู น้อยนี่
สิ่งที่ได้ ทำเพื่อ แก้ไข นะครับ
1.ทำการ ยกเลิก อินเตอร์เน็ต หรือ เน็ต inter เป็นที่ เรียบร้อยแล้วครับ เปลี่ยนเจ้าใหม่ เพื่อ เอาแรง เน็ต เข้าให้เพียงพอ
2.ทำการ ย้าย ...H.... กลับเข้า มาอยุ่ใกล้ๆ ตัวเพื่อที่ลูกค้าจะ คอนเน็ก ได้ง่ายๆ
3.ทางเลือกในการรับชม ฟุตบอล มีทั้ง ที่จะด และ อีก 2 ทาง คือ K+1HD  และ skynet sport 6 แยกๆ กันไปดู ครับ อย่าดูช่องเดียวกัน เยอะๆ
4.แยก สาย เน็ต รองรับ กับช่อง ที่มีคนดูเยอะๆ ครับ ให้เพียงพอ
5.และ สุดท้าย  ผุ้ให้บริการ จะทำการ ทดสอบ เน็ต นะครับ จะมีตัวหนังสือ วิ่ง ให้เปิด ช่องที่จะทดสอบ ในวัน และ เวลา ดังกล่าว
เพื่อทดสอบ ว่า เน็ต เพียงพอ หรือ เปล่า่
ลูกค้า ทุกท่าน กรุณาติด ต่อผมทาง LINE ID  topmaniptv  ผมสแตนบายรอ ทุกท่านอยู่ ครับ ไม่ได้ หายไปไหนเลย
และ มือถือ เปิด ตลอด 24 ชั่วโมง  ผมไม่ได้รับตอบ ทาง กระทุ้นะครับ แจ้งให้ทราบด้วย
แจ้ง รายการส่งของ
คุณ ประพันธ์  กรุงเทพ  4 เครื่อง NTC 09253/186
คุณ วัลลภ นนทบุรี  4 เครื่อง NTC 09254/186
คุณ โสภณวิญช์   กรุงเทพ 2 เครื่อง นิ่มซี่เซ็ง 877797/17556

ถึงว่าทำไมกระตุกจัง เพราะฤดูกาลก่อนไม่กระตุกเรย
เป็นกำลังใจให้ครับ (เพราะได้ดูครบทุกลีค)
 [เท่ห์]

ตอบแบบนี้ไม่ทิ้งกันแน่ สนใจเป็นลูกค้าครับ ขอข้อมูลรายละเอียดด้วย [email protected]

ออฟไลน์ sert

• *
แจ้ง เพิ่มช่องรายการ
Skynet sport 6  กีฬา
สำหรับ คนที่ติดกีฬา่ ทุกชนิด จาก แอสดโตร   ตอนนี้ ช่อง skynet sport1-6 เป็นกีฬา ทุกชนิด พูดอังกฤษ แบบแอสโตร ครับ
เพิ่มช่อง NHK  ช่องยอดฮิต จาก ญี่ปุ่น

ขอรายละเอียดข้อมูล ด่วน [email protected]

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
แจ้งลูกค้า ครับ  วันเสาร์ที่ผ่าน มาสอบผ่าน เพราะ บริหารจัดการได้ ปรกติ แล้ว
มีข้อแนะนำ นะครับ  เวลา มีบอล ถ่าย สด เพียง 1คู่ ในเวลา นั้น
ให้แยกย้าย กันไปดู ที่ช่อง sport 2-6  นะครับ ช่องรายการ เหมือนกัน อย่าไป ดู ที่ช่อง sport 1  เพราะคนดุเยอะ ครับ
สำหรับ ค่ำ คืนที่ถ่าย  2 คู่ พร้อม กัน เรา ยแก ช่องให้ดังนี้
คู่ 1  ถ่าย ช่อง sport 1-3
คู่ 2  ถ่าย  ช่อง sport 3-6  เลือก ช่องด ูได้ เพราะ ออกอากาศ เหมือนกันหมด เพียงต้องการให้แยก ย้าย กันไปชม ครับ
อย่าไปกอง กันอยู่ ช่องเดียว รับรอง ครับ ชมอย่างมีความสุข ไม่มี ปัญหา
รายการส่งของ
ร้าน big K Mobile  ระยอง  EMS  EK298478827TH
คุณ พนัส   ตรัง  EMS  EK142802439TH
คุณ ธนากร  ราชบุรี  รีโมท 1 ตัว PH217037302TH
คุณ ประเทือง  เชียงใหม่  ลง APP  เครื่อง TOT  EMS EK142814777TH
 [ปลื่ม]

äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ สิทธิกร

• *
คู่แมนซิตี้ กระตุกเป็นพักๆ ผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาจนไม่ได้ดูบอล พยายามจะหาช่องคนดูน้อย สรุปเพราะคนดูเยอะ ถ้าคู่ใหญ่คนต้องดูเยอะมันแน่นอนอยู่แล้ว ถ้าคู่ใหญ่เจอกันเองเมื่อไหร่ผมว่าคงกระตุกมากกว่านี้  แต่ก็เข้าใจจุดนี้  ที่กำลังพยายามแก้ไขให้  อีกอย่างเราไม่ได้ดูของแท้ก็ต้องยอมรับและทำใจ  สรุปมันดีขึ้นแต่ยังไม่ดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ gurulove

• *
คู่แมนซิตี้ กระตุกเป็นพักๆ ผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาจนไม่ได้ดูบอล พยายามจะหาช่องคนดูน้อย สรุปเพราะคนดูเยอะ ถ้าคู่ใหญ่คนต้องดูเยอะมันแน่นอนอยู่แล้ว ถ้าคู่ใหญ่เจอกันเองเมื่อไหร่ผมว่าคงกระตุกมากกว่านี้  แต่ก็เข้าใจจุดนี้  ที่กำลังพยายามแก้ไขให้  อีกอย่างเราไม่ได้ดูของแท้ก็ต้องยอมรับและทำใจ  สรุปมันดีขึ้นแต่ยังไม่ดีที่สุดครับ

คู่แมนซิ ผมดู Skynet6 ลื่นมาก ดูสบายตา  [กระโดด]

• *
ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ รอดูแมนยูคืนนี้อีกสักที  เตะดึกอาจจะไม่มีคนดูเยอะ

ออฟไลน์ CNR

• *
แจ้งลูกค้า ครับ  วันเสาร์ที่ผ่าน มาสอบผ่าน เพราะ บริหารจัดการได้ ปรกติ แล้ว
มีข้อแนะนำ นะครับ  เวลา มีบอล ถ่าย สด เพียง 1คู่ ในเวลา นั้น
ให้แยกย้าย กันไปดู ที่ช่อง sport 2-6  นะครับ ช่องรายการ เหมือนกัน อย่าไป ดู ที่ช่อง sport 1  เพราะคนดุเยอะ ครับ
สำหรับ ค่ำ คืนที่ถ่าย  2 คู่ พร้อม กัน เรา ยแก ช่องให้ดังนี้
คู่ 1  ถ่าย ช่อง sport 1-3
คู่ 2  ถ่าย  ช่อง sport 3-6  เลือก ช่องด ูได้ เพราะ ออกอากาศ เหมือนกันหมด เพียงต้องการให้แยก ย้าย กันไปชม ครับ
อย่าไปกอง กันอยู่ ช่องเดียว รับรอง ครับ ชมอย่างมีความสุข ไม่มี ปัญหา
ร้าน big K Mobile  ระยอง  EMS  EK298478827TH
คุณ พนัส   ตรัง  EMS  EK142802439TH
คุณ ธนากร  ราชบุรี  รีโมท 1 ตัว PH217037302TH
คุณ ประเทือง  เชียงใหม่  ลง APP  เครื่อง TOT  EMS EK142814777TH
 [ปลื่ม]
ช่วยแจ้งทาง e-mail หรือ Line ให้ด้วยครับ บางที่ไม่ได้มาupdateทางนี้ครับ

ออฟไลน์ meemanu

• *
รบกวนรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

วันนี้ บอล เตะ 02.00 น
ถ่าย ที่  K+sport 1-6  เหมือนกัน ทุกช่อง   แนะนำ ให้ดู ช่อง K+ sport 2-6 นะครับ เพราะ 1 คนดุ เยอะ
เวียดนาม ดูที่ K+1 HD
พม่า่ ดูที่ skynet sport 6
คุณ ประพันธ์   กรุงเทพ  7 เครื่อง  NTC 10154/204
คุณ ธีระชัย เชียงใหม่  2 เครื่อง พัศดุ PB217018363TH
รายการ ส่ง Chip  IC  T-CON  Samsung 32 นิ้ว PART  AS15-G
คุณ ราชัน  อุดรธานี  1 ตัว EMS  EK142816910TH
 [ปลื่ม]
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

• *
แมนยู เชลซี ดูได้ดีครับ

ออฟไลน์ chaichana 66

• *
อยากทราบราคาเครื่องและช่องรายการที่ดูได้มีอะไรบ้างครับ ส่งมาที่ [email protected]

ออฟไลน์ kritbaba

• *
ขอรายละเอียด การติดตั้ง ค่าบริการ และช่องรายการด้วยนะครับ
[email protected]

รายการ ส่งสินค้า
27/8/2556
คุณ ศิริชัย พิษณุโลก  EMS  EK142823941TH
28/8/2556
คุณ ต่อพณ  ระยอง  EMS EK142850519TH
บ.ศุฐิสา  ปทุมธานี EMS EK142850522TH

ออฟไลน์ Romon

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

[email protected] [yes] [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ Civilman6226

• *
สนใจขอรายละเอียดด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ jkungs

• *
ขอทราบรายการช่องทั้งหมดที่มี ณ ปัจจุบัน ด้วยครับ ขอบคุณครับ [email protected]
ปล.ผมเน้นช่อง รายการเกาหลี มากกว่าบอลครับ ของ 2 อะครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ