ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว แฮนดี้ เฮิร์บ ดีจริงหรือแค่หลอก จากกระทู้ pantip  (อ่าน 39511 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jumperposts

• Flat TV member
  • *

สวัสดีจ้า พี่น้องผู้รักสุขภาพทุกท่าน วันนี้น้องแอทได้มีโอากาสมารีวิว[^_^]ยี่ห้อใหม่ เพิ่งรู้จักเมื่อไม่นานมานี้
นี่เอง นั่นคือ  handy herb (สมัยก่อนรู้จักแต่ แคนดี้แมน Silly Fools เลยอ่ะ ใครเกิดทันบ้าง แสดงว่าวัยเดียวกัน)
ซึ่งยี่ห้อนี้ก็มีข้อดีคือ มีขนาดไซด์เล็กให้ทดลองด้วยขนาด 2 แคปซูลในราคาแค่ 20 บาทบางตัว (แม่เจ้า) ส่วนตัวคิดอยู่ว่า
ทานไป 2 เม็ดมันจะได้อะไรกันเนี่ย

Q: Handy Herb แบบต่างๆ เช่น G'nite Ener-G ที่ขายในเซเว่น ได้ผลจริงไหมครับ แล้วมีผลข้างเคียงอะไรมั้ยครับ
อยากทราบว่ามันมีส่วนผสมของยาเช่น ยานอนหลับอะไรรึเปล่าครับ ถ้าทานแล้วจะมี effect อะไรรึเปล่าครับ
รบกวนผู้รู้ครับ ขอบคุณครับ
 A: ก่อนหน้านี้เคยกิน Gnite หลับดีมาก หลับแบบหลับลึกเลยค่ะ ส่วน Energ พึ่งลองเมื่อวันก่อนเห็นดังในเฟสบุค ลองใช้ตอนหลังพักเที่ยง เพราะอยากลดกาแฟ วันแรกยังเฉยๆ วันที่ 2 เริ่มรู้สึกว่าจากง่วงๆ หลังพักเที่ยง ไม่มีอาการง่วงซึมเลย
ตัว gnite เราซื้อที่ร้ายยาเคยถามเภสัชเค้าบอกเป็นสมุนไพรกินได้ตลอดไม่มีผลข้างเคียงนะ ส่วน energ ซื้อที่ 7-11 บริษัทเดียวกันน่าจะเป็นสมุนไพรเหมือนกันนะ
วันนี้มาเบาๆ กันก่อนนะ ตอนหน้าเราจะมีรีวิวแต่ละตัวของยี่ห้อนี้กันจ้า ดีไม่ดีอันนี้ไม่ทราบ งานนี้ไม่ลองไม่รู้จ้า
ขอบคุณที่ติดตามวันนี้ แล้วเจอกันตอนต่อไปอีกจ้า
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : handy herb pantip

Tags : handy herb รีวิว,handy herb โสมสกัด

ออฟไลน์ Jumperposts

• Flat TV member
  • *
ดูรายละเอียด handy herb ราคาพิเศษได้ที่ www.likevitamin.net