ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย "เกมส์, อุปกรณ์เกมส์ และ แผ่นเกมส์ต่างๆ"

-- เจอมืออาชีพ โกง จากกระทู้ lcdtvthailand นี้ ครับ --

<< < (4/6) > >>

sor55:
เห็นบ้านผมว่าพ่อ-แม่มันต้องร่วมมือด้วย แเพราะตอนโทรไปเป็นเสียงคนมีอายุ ทั้งเสียงพ่อและแม่มันแน่ๆ สงสัยบ้านนี้โจรทั้งบ้าน ให้ลูกออกหน้าอย่างเดียว

koneclaim:
จำกระทู้ได้แล้ว ... ไม่เห็นมีรูปสินค้า ... แต่มีคนซื้อ ... แถมมาปิดกระทู้ให้เค้าด้วย ... ตอนแรกนึกว่าหน้าม้า ... เปิดปิดกระทู้สร้างcredit ... อ้าวมีคนโดนจริงๆหรือครับ ... เอาใจช่วยนะครับ ขอให้คนทำผิดได้รับโทษด้วนนะครับ  [คุก]

MonkeyAstro:
ขอให้คนทำผิด ได้รับโทษครับ พวกนี้มันเลวจริงๆ

sassy1919:
 [คุก] เอาใจช่วยนะค่ะ ขอให้คนทำผิดได้รับโทษด้วนนะครับ   [yes]

ผลบอล savan vegas

beer12:
 [คุก] ดีแล้วที่ติดคุก ไม่งั้น โดนยิง ตาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version