พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! Samsung FanClub รวมพลคนใช้ทีวี Samsung LED TV LCD TV เข้ามาเลย !!!

<< < (292/370) > >>

anacondas:
40es5600 ทำไงถึงใช้ smart remote จาก ss2 ได้ครับ ลงแอปแล้วแต่มันหาทีวีไม่เจอเลยครับ

ขอบคุณครับ

boneyfarm:
สอบถามความแตกต่างของ 3 รุ่นนี้หน่อยครับ
es6220 , es6600 , es6800

ต่างกันด้านไหนบ้างครับ กำลังจะซื้อลังเลมากครับ

ืnachapop:

--- อ้างจาก: boneyfarm ที่ กันยายน 01, 2012, 01:24:44 pm ---สอบถามความแตกต่างของ 3 รุ่นนี้หน่อยครับ
es6220 , es6600 , es6800

ต่างกันด้านไหนบ้างครับ กำลังจะซื้อลังเลมากครับ

--- End quote ---

ก่อนอื่น อยากบอกว่า มีรุ่น es6900 มาแทน  es6800 ครับต้องไปดูตัวจริงที่ร้านครับ  ความแตกต่างของแต่ละรุ่นคือ  ความสามารถ ของ motion และการ

ประมวลผลภาพและความเร็วของ smart ทีวี ครับ  แนะนำว่า ให้ดูที่ งบครับ  ถ้า มาก ก็ ชื้อตัวรุ่นสูงๆ  ได้เลยครับ

เข้าใจว่า คุณคงเสียดาย เงินหากชื้อมาแล้ว ได้อะไรมาที่ไม่จำเป็น  ในรุ่นสูงๆ      แต่ว่าถ้าพูดถึงเรืองของภาพแตกต่างกันแน่นอนครับ

Bj Love:
อยากทราบถามว่า พอดีซื้อ LED ua55es6220rxxt แล้วอยากเล่น skype ไม่ทราบว่าจำเป็นต้องใช้กล้องของsamsung ไหมค่ะ ใช้ตามท้องตลาดได้ไหมที่แบบไม่เกิน สองพันอ่ะค่ะ ควรจะใช้รุ่นไหนดี รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

inflames:
es6900 มี สเปกยังไงครับ [ปลื่ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version