ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 548249 ครั้ง)

ออฟไลน์ lasa

• Full LED TV member
  • ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #792 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 03:16:46 pm »

ขอบคุณครับคุณเอก

คุณโขติ ผมชื่อ กฤช ครับ เป็นเพื่อนกับคุณประสาน และ คุณนัทครับ
มีโอกาสคงมานั่งคุยกันครับ
[/quote]

วันอาทิตย์นี้ ว่าจะไปบ้านคูณ นัท อยุ่ครับเดี๋ยวโทรหาแกอีกที ครับ จำได้ละ ที่พี่ประสานโทรหาผม บอกว่าเพื่อนแก อยากได้ vento พี่ กฤช นี่เอง

ออฟไลน์ nattha sasa

• Edge LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #793 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 09:21:16 pm »

ขอบคุณครับคุณเอก

คุณโขติ ผมชื่อ กฤช ครับ เป็นเพื่อนกับคุณประสาน และ คุณนัทครับ
มีโอกาสคงมานั่งคุยกันครับ

วันอาทิตย์นี้ ว่าจะไปบ้านคูณ นัท อยุ่ครับเดี๋ยวโทรหาแกอีกที ครับ จำได้ละ ที่พี่ประสานโทรหาผม บอกว่าเพื่อนแก อยากได้ vento พี่ กฤช นี่เอง
[/quote]วันอาทิตย์ผมลาพอดี แต่เสียงอาจไม่ดีเท่าไรนะคับ พอดีลือบ้านยกใหญ่เลย กับsetเสียงใหม่หมด เดียววันจันต้องลืออีก ..... เชิญคับ ยินดี

ออฟไลน์ audio

« ตอบกลับ #794 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 08:01:09 am »
โอ้เห็นกลุ่มระยอง ฮิ แล้ว อยากไปด้วยจังครับเดี่ยวนี้ ไม่มีเวลาเลยครับ งานแน่นจริงๆครับ เมื่อวานก็ทิ้งลูกค้า ไปทำบ้านข้างนอกอีก กำจริงๆ ผลัดลูกค้าที่จะมาทดลอง อีก เหอๆ อยากมีคนช่วยจังคร้าบบบบบบ

เอารูปมาฝากครับอีก 1 คอนโดกลางเมืองครับ ห้องนี้ของคุณ bow  อยุ่คนเดียวสะด้วย เป็น ญ เก่ง ครับ ข้าน้อยขอซูฮก

ห้องนี้ยังไม่เสร็จนะครับ ยัง คงขาด ชุด ฟังเพลง เพราะเจ้าของห้องชอบ ฟังเพลงมากๆ ขอสั่งชุด vento แยกไว้ฟังเพลงครับ เดี่ยวต้องให้ช่างไปเก็บสายอีกทีด้วยครับ :)

« ตอบกลับ #795 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 08:12:21 am »
@ท่าน lasa วันนี้ เดี่ยวพี่ ติ สุราด แก จะเข้ามาหาผมที่ร้านครับ เห้นบอกว่า จะให้จัดชุดให้ ไม่เกิน 500k ครับ โห้ ชุดใหญ่ครับ ต้องลงไปทำที่ใต้ด้วยคร้าบบบ

แจ้งข่าวร้านครับ

ตอนนี้ ลำโพง canton gle กำลังจะมาถึงแล้วนะครับอีกไม่เกิน กลางอาทิดหน้ามั้งครับ ใครสนใจเตรียมตัวครับ

ตอนนี้ สาย  esp ขาดเลยนะครับ ยังงัย ใครสนใจ รออีกนิดครับ ของกำลังจะเข้าครับผม ทำไปได้ ขาย เดือนก่าๆ หมดไป เกือบ 30 เส้น ของเค้าดีจริงๆครับ

ส่วน svs ตอนนี้ lot 3 สั่งไปแล้วนะครับ ใครสนใจ ก็ รีบจองไว้นะครับ มาจำนวนจำกัดจริงๆครับ เพราะทางต่างประเทศผลิตไม่ทันครับ สาย sub svs ก็จะมาพร้อมกันนะครับ

ใครสนใจชุดฟังเพลง เทพๆ ระดับบนๆ int cary  + canton vento มีมาให้ลองที่ร้านครับ ใครไม่คิดจะซื้อก้มาฟังเอาประสบกานได้เลยนะครับ ยินดีเลยนะครับผม

สนใจอะไรสอบถามได้ครับ 086-3172935 เอกครับ  [ปลื่ม]

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #796 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 10:00:20 am »
@ท่าน lasa วันนี้ เดี่ยวพี่ ติ สุราด แก จะเข้ามาหาผมที่ร้านครับ เห้นบอกว่า จะให้จัดชุดให้ ไม่เกิน 500k ครับ โห้ ชุดใหญ่ครับ ต้องลงไปทำที่ใต้ด้วยคร้าบบบ

ตอนนี้ ลำโพง canton gle กำลังจะมาถึงแล้วนะครับอีกไม่เกิน กลางอาทิดหน้ามั้งครับ ใครสนใจเตรียมตัวครับ

ตอนนี้ สาย  esp ขาดเลยนะครับ ยังงัย ใครสนใจ รออีกนิดครับ ของกำลังจะเข้าครับผม ทำไปได้ ขาย เดือนก่าๆ หมดไป เกือบ 30 เส้น ของเค้าดีจริงๆครับ

ส่วน svs ตอนนี้ lot 3 สั่งไปแล้วนะครับ ใครสนใจ ก็ รีบจองไว้นะครับ มาจำนวนจำกัดจริงๆครับ เพราะทางต่างประเทศผลิตไม่ทันครับ สาย sub svs ก็จะมาพร้อมกันนะครับ

ใครสนใจชุดฟังเพลง เทพๆ ระดับบนๆ int cary  + canton vento มีมาให้ลองที่ร้านครับ ใครไม่คิดจะซื้อก้มาฟังเอาประสบกานได้เลยนะครับ ยินดีเลยนะครับผม

สนใจอะไรสอบถามได้ครับ 086-3172935 เอกครับ  [ปลื่ม]

อะไรกัน  [ช็อค] พี่ติเพิ่งคุยผมมะวาน วันนี้เข้า กทม แล้วเหรอเนี่ย 5555 อยากเจอ แกจริงๆครับ จัดเต็มให้แกหน่อย ครับ
มะวานยุแกหลายอย่าง 55555   [โย่ว] งานนี้แกจัดหนักครับท่าน เอก ผมบอกให้แกทำทีเดียวเลย เอาให้จบ เอาให้แน่ใจ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆ แกทำบ้านใหม่เลยทำห้องใหม่ไปด้วยเลย สู้ๆ คนเล่นรักหนังรักเพลง หูไม่ตึงไม่เลิกเล่น 5555555 [คิคิ]

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #797 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 11:33:11 am »
ขอจองสายซับ svs  เส้นนึงเด้อท่านเอก

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #798 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 02:31:40 pm »
ขอจองสายซับ svs  เส้นนึงเด้อท่านเอก
ตกลงได้ sub แล้วนะท่าน..เลือกตัวไหนรึครับ

« ตอบกลับ #799 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:34:30 am »

อะไรกัน  [ช็อค] พี่ติเพิ่งคุยผมมะวาน วันนี้เข้า กทม แล้วเหรอเนี่ย 5555 อยากเจอ แกจริงๆครับ จัดเต็มให้แกหน่อย ครับ
มะวานยุแกหลายอย่าง 55555   [โย่ว] งานนี้แกจัดหนักครับท่าน เอก ผมบอกให้แกทำทีเดียวเลย เอาให้จบ เอาให้แน่ใจ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆ แกทำบ้านใหม่เลยทำห้องใหม่ไปด้วยเลย สู้ๆ คนเล่นรักหนังรักเพลง หูไม่ตึงไม่เลิกเล่น 5555555 [คิคิ]

เหอๆ คนใจร้อนใจเร็วครับ พี่ติ คนจริงๆ จริงๆ 555+

ท่าน โชติ ลองถามพรรคพวก กลุ่ม ระยองดูนะครับ ว่าอยากลองอะไร เดี่ยวส่งไปให้ทดสอบกันเล่นๆแล้วรีวิวให้ด้วยละ เดี๋ยวผมหาสาย ac ไปให้ลองเล่นก่อนดีก่า :)

« ตอบกลับ #800 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:36:25 am »

ได้เลยพี่ วิชัย เดี่ยวผมจัดให้เอาราคาถูกไปเลยสำหรับพี่ วิชัย เส้นละ 40000 นะพี่ 555555555+ (ล้อเล่นครับ ไม่เกิน 1500 ครับ )  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #801 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:39:59 am »
ตกลงได้ sub แล้วนะท่าน..เลือกตัวไหนรึครับ

คุณ นุ พี่วิชัยแกได้ sb 12-nsd ไปครับ แล้วแกก็ให้เพื่อนจัด pb12-nsd ไปครับ แกบอกว่าดีจะได้สลับกันใช้ แผ่นแกล้ำลึกครับ 5555+ :)

« ตอบกลับ #802 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 09:05:02 am »
แจ้งข่าวว่า svs lot ต่อไปมาวันที่ 25 เดือนนี้นะครับ ใครสนใจจองก่อนได้นะครับ

ส่วน ลำโพง canton gle มาแน่นอนกลางอาทิดหน้าครับ ชัวร์ๆๆ ครับ เตรียมมาลองได้เลยครับผม

สนใจชุด set canton movie 1050   130  มาลองได้นะครับขึ้นไว้รอโชว์แล้วครับ ส่วนล่าสุด ผมได้ทดลอง นำเอา sub svs เล็กๆ มาทดสอบร่วมกับชุด canton movie 1050 130 ขอบอกว่าสุดๆครับ ใครสนใจ เตรียมพบกับ โปร ใหม่เลยครับ

ใครที่ซื้อ canton movie 130 หรือ ชุดอื่นๆไป มาแลกซื้อ sub svs รุ่น sb1000 ได้ในราคา 14000 บาท เลยครับ สนใจติดต่อผมได้เลย 086-3172935 เอกครับ

ออฟไลน์ BILLYHUI

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #803 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 09:44:07 am »
รุ่งเรือง รุ่งโรจน์ รักษาสุขภาพด้วยเด้อพี่เอก

« ตอบกลับ #804 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 04:57:06 pm »
งานยุ่งมาก เห็นซื้อข้าวเหนียวปิ้งไก่ มากินอยู่เนืองๆ แต่ต้องปล่อยให้เย็นก่อน ทุกที 555555 [โขกโต๊ะ]

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #805 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 05:25:45 pm »

ได้เลยพี่ วิชัย เดี่ยวผมจัดให้เอาราคาถูกไปเลยสำหรับพี่ วิชัย เส้นละ 40000 นะพี่ 555555555+ (ล้อเล่นครับ ไม่เกิน 1500 ครับ )  [ปลื่ม]
ได้ยินว่า 40000 โอ้เหงื่อตกเลย ล้อเล่นเหรอค่อยยังชั่วหน่อย หายใจโล่งแล้ว55555+

ออฟไลน์ anakea99

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #806 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:30:49 am »
คุณเอกส่งใบรับประกันให้ผมหรือยังครับ รบกวนเช็คให้ด้วยครับ ที่อยู่ใน PM ที่ส่งให้อาทิตย์ที่แล้วครับ

« ตอบกลับ #807 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 08:17:23 am »
@ พี่ BILLYHUI   ขอบคุณมากๆครับพี่ ว่างๆแวะมานั่งเล่นนะครับพี่ ฮุย

@ พี่ ball98  (พี่วิชัย) ของจะเข้าวันที่ 25 นะครับพี่ เดี่ยวผมเช็ค แล้วแจ้งอีกทีนะครับผม ขอบคุณพี่มากๆนะครับ

@ ท่าน lasa (ท่านโชติ) เดี่ยวนี้ ดีขึ้นครับ ลูกค้าจะเยอะจะน้อย ถึงเวลากิน ต้องขออณุญาติ ลูกค้ากินก่อนแบบยัดๆเร็วๆครับ เพราะไว้ไหวครับ เวลากินเลยเวลา     สุขภาพแย่จริงๆครับ แฟนด่ากระจุย เดี่ยวนี้ต้องดูแลสุขภาพไปพร้อมๆกับการบริการครับ  (อยากไปแจมที่ระยองจังครับ )

@พี่ anakea99 โอ้ยเพิ่งเห้นครับไม่ได้เข้ามานานพอดีช่วงนี้งานเข้าครับ ตกหล่นไปบ้าง เดี่ยวพรุ่งนี้เช้าจะจัดส่งครับ ส่งทาง ems นะครับ ขอโทษพี่มากๆนะครับ พรุ่งนี้จัดส่งแน่นอนครับ  ส่วนใครที่ยังไม่ได้มาอ่านตรงนี้ แจ้งด้วยนะครับ จะรีบส่งให้คร้าบบ พี่  anakea99  เดี่ยวช่วยส่ง serial ให้ผมอีกทีนะครับ ขอบคุณคร้าบบ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #808 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 08:28:46 am »
ช่วงนี้เริ่มออกทำบ้านลูกค้านะครับ อาศัย ไปเช้า เพราะต้องรีบกลับมาร้านครับ ลูกค้านัดทุกวัน ช่วงนี้เหนื่อยจริงๆครับ บ้างทีลูกค้าว่างช่วงค่ำ ก้อาศัย เคลียลูกค้าที่ร้านแล้วก็รีบออกไปอะครับ อยากออกไปหลายๆบ้าน หลายๆที่นะครับ แต่ ต้องเข้าใจผมนะครับ ว่าผมมีหน้าร้าน มีโชว์รูม ลูกค้ามาตลอด ผมเลยไม่ค่อยได้ไปหาพี่ๆเพื่อนๆที่ได้ซื้อของผมไปแล้วผมยังไม่ได้ตามไป set อะครับ ยังงัยเข้าใจผมนิดนะครับ ไอ้เรื่อง set เนี้ย ลองถามๆบ้านที่ผมไป set ดูนะครับ เอาที่ผมไปจริงๆนะครับว่า ok มัยเดี๋ยวนี้ ร้านผมขายดี ก็มีบ้างที่จะโดนโจมตี ทำใจครับ  [เศร้า]

ส่วนช่วงนี้ AVR ANTHAM  ออกแบบ งง ครับ ลูกค้าสั่งพร้อมๆกันเลย ทั้ง 700 500 300 แต่ขอบอกนะครับว่า 700 ของหมดทั่วประเทศ นะครับ 500  300 ยังพอมีของครับ สนใจติดต่อได้เลยนะครับ ขอบอกว่า มันเป็น avr ที่เกิดมาเพื่อ ดูหนังและ ฟังเพลงดีมากๆครับ ส่วนใจทดลองได้ที่ร้านครับ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนมากๆนะครับที่สนใจและ ติดตามทางร้านเรามาตลอดครับผม  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #809 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 08:31:15 am »
สาขาเชียงใหม่ คงเปิดบริการได้ จริงจัง ก้น่าจะ สิ้นเดือนนี้พอดีนะครับ เลื่อนไปนิดจาก 18 เป้น 30 นะครับ ร้านคืบหน้าไปมากมาย และ เร่งเร้วสุดๆ ยังงัยใครได้ไปเชียงใหม่แวะไปนั่งจิบกาแฟ และ ฟังเพลงเพราะๆกันนะครับ อากาศดีๆ น่าไปครับผม :)