ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546599 ครั้ง)

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #900 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 09:42:12 am »
แวะมาทักทายครับ ^^

id line ของท่านเอกอะไรอ่ะครับ หรือ add จากเบอร์ได้เลย

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #901 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:12:45 am »
สอบถามนิดนึงครับ H/K370 ต่อแบบ bi wire ได้ไหมครับ หรือได้แต่ single ครับ

ต่อได้ครับผม 370 เป็นระบบ 7.1 ครับ ที่แตกต่างจากรุ่นเก่าเลยคือ รุ่นนี้ มี ภาค pre out ด้วยครับ รุ่นเก่าไม่มี ครับ แต่ถ้าจะไม่เอา ภาค pre out รุ่นเก่าก็เสียงดีเช่นกันครับ ตอนนี้มีลูกค้าฝากขาย haman 365 ตัวเก่าก่อนเปลืยนรุ่น น่าสนนะครับสภาพใหม่ ของอยู่ที่ร้าน ราคา แค่ 20000 นะครับฝากบอกไว้ครับ :)

« ตอบกลับ #902 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:15:56 am »
วันนี้รับ pb 12 มาจากน้อง harts เปลี่ยนจากตัวเดิม klipsch rw12d ปกติผมจะฟังจนแน่ใจว่า ถูกใจจริงๆ ถึงจะซื้อหรือ upgrade แต่เพราะ svs เป็น sub ที่มีชื่อเสียง ผม search ดูใน google ซึ่งเว็ปนอกก็บอกผลในแง่ดี วันนี้ส่งถึงห้อง ให้น้องปรับให้ ผมรู้สึกแบบว่า นี่แหละ แบบที่ไปดูในโรง แบบที่ปรารถนาเลย เหมือนเปลี่ยนชุดใหม่ทั้งชุด ดูอะไรสนุกไปหมด ฟังเพลงก็สุดมัน กระแทกกระทั้นตุ๊บๆๆๆ เก้าอี้สั่นไปเลย

ต้องขอขอบคุณคุณเอก ที่นำเข้ารุ่นนี้ และราคาที่มนุษย์เงินเดือนจับต้องได้ คุณภาพสู้ สี่ห้าหมื่นได้เลย ยอดจริงๆ  [ปลื่ม]

ขอบคุณพี่มากๆนะครับ ที่ไว้ใจสินค้าร้านเราครับ ตัวแทนเรามีอยู่หลายเจ้านะครับ 1 ในนั่นที่ มั้นใจได้สุดๆทั้งเรื่องฝีมือและคำแนะนำ ก็คือ น้อง ฮาด ครับ

น้องคนนี้เก่งจริงๆครับ มากด้วยประสบกาน นะครับ ยินดีอีกครั้งที่พี่เลือกไว้ใจทางสินค้าเรานะครับ ขอบคุณมากๆครับพี่มีอะไรสอบถามผ่านทาง ฮาด และ ผมได้เลยนะครับ :)

« ตอบกลับ #903 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:17:29 am »
ขอบคุณ ท่านเอก ครับ ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

VELOCITA V - VELOCITA I เอามาเป็นคู่ขากับ Canton 130

อะพี่ ผมไม่ได้เข้ามาตอบนานเลย ช่วงนี้ วุ่นเลยเน้อพี่ มีอะไรเราโทรหากันเหมือนเดิมนะคร้าบบบ  [ปลื่ม]

line ๆๆๆๆๆ อิอิ  [yes]

« ตอบกลับ #904 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:24:28 am »
แวะมาทักทายครับ ^^

id line ของท่านเอกอะไรอ่ะครับ หรือ add จากเบอร์ได้เลย

หวีดดีครับท่าน นุ  มีครับ line ผม  เอก_HDT  ครับ ท่าน นุ หรือ add เบอร์ 086-3172935 ครับ ขึ้นแน่นอนครับ ขอบอกว่าตอนนี้ ลูกค้า line ถามตอบเยอะจริงๆ

ครับชอบๆๆ มันรวดเร็วดี ท่าน นุ อย่าลืมนะครับ สิ้นเดือน มิถุนา นะครับ งาน tav อะครับ ที่พระราม9 มานะครับ มาเจอกัน ผม ออก 2 ห้องของตัวเอง และ อีก ห้อง ลง

ให้ เคลฟ ออดิโอ ครับ มานะครับ

รูปวันไปงานจองห้องอะครับ และอบรม

« ตอบกลับ #905 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:40:40 am »
หวัดดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ผมไม่ได้เข้ามา up หลายวัน จนมีลูกค้าบ้างท่าน และ พี่เพื่อนๆ โทรมาว่า เฮ้ย เป็นอะไรไม่มา up เลย 555+ หรือ ลูกค้าถามว่า นู้นี้นั่น

มายังของเข้ายัง กำลังอยู่ขั้นตอนไหน โอ้ .... ขอโทษมากๆครับ เดี่ยวนี้ออกทำบ้านลูกค้าไปดู สถานที่ ก็ ลงระบบ ไปset ไปหาตัวแทนจัดจำหน่าย โอ้ เวลามันรัดตัว

พอดูครับ เลยไม่ได้เข้ามาเลย รับปากว่าจะพยามเข้ามาทุกวันนะครับ .. ส่วนใครสนใจอะไรโทรหาเลยจะดีที่สุดครับถ้า สะดวก แต่ไม่สะดวก ทางนี้เลยครับ

line เอก_HDT ครับ สะดวกมากๆ เดี่ยวนี้ ตอบกันทั้งวัน 55+ สนุกครับ อีกอย่างเวลาลูกค้าลองที่ร้าน ผมก็ตอบ line ได้ครับ แหมมันดีอย่างนี้นี้เอง

เข้าเรื่องครับแจ้งข่าว  สะนิด

svs ตอนนี้ของหมดเยอะเลย กำลังสั่งเข้าไปครับ เดินทางอีก 1เดือน ได้แน่นอนครับ ใครสนใจก็จองไว้ก่อนนะครับ ผมไม่ได้เอาเข้ามามากมายเหมือนทุกๆครั้งแล้วครับ

เพราะ ตอนนี้สั่งของทั้ง canton jl อะไรอีกหลายอย่างใช้เงินเยอะครับ ต้อง บริหารดีๆครับ แต่ละรอบผมก้สั่งเข้ามา 20-30 ลูกครับ ไม่มากไม่น้อย

ยังงัยโทรสอบถามกันนะครับแฟนๆ svs  [ปลื่ม]

canton ครับตอนนี้สั่งของไล้วอีก lot ใหญ่เลยอะครับ มาเยอะเลย สำหรับพี่ๆที่รอ รุ่น GLE สินค้าจะมาถึง กทม ก่อนสินเดือน มิถุนา แน่นอนครับ ก่อนออกงาน ครับ

รอนิดนะครับเพราะทำ เยอร์มันแท้ๆ สินค้าเดินทางทางเรือ นานครับกว่าจะเข้า ยังงัยต้องของอภัยมา ณ ตรงนี้ด้วยนะครับ แต่ใครจะมาลองฟังก่อน

อาทิด หน้ามาลองได้เลยครับ  [ปลื่ม]

ส่วนสินค้าอื่นๆ ที่ร้านเราจัดจำหน่ายคงมีให้ลองมากรุ่นนะครับ มาลองที่ร้านจะดีที่สุดถ้ามีเวลานะครับ ซื้อเครื่องเสียงต้องลองครับย้ำๆๆๆๆๆ อย่างน้องไม่ตรงรุ่นเอาแนว

ก็ยังดีครับ ดีกว่าไม่ได้ฟังเลยแล้วตัดสินใจซื้อ ยิ่งผมมากประสบกานเท่าไร ยิ่งฟันธงได้ครับว่า การเข้ากันของระบบ เป็นเรื่องที่ใหญ่มากๆสำหรับการเล่นเครื่องเสียง

ไม่ใช่ว่าของแพงซื้อเข้ามาแล้วจะลงตัวนะครับ ต้องลองฟังและวิเคราะดูครับว่าแนวเสียวนี้ซื้อมาแล้วจะเข้ากับของที่เรามีอยู่มัย สำคัญมากๆครับ

« ตอบกลับ #906 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:06:24 am »
ตัวอย่าง 1 อย่างครับเมื่อวานนี้สดๆร้อนๆเลย

ลูกค้าถามผมว่า pre อะไรดี ใน งบไม่เกิน 70000 ผมบอกว่า rotel และ mrz ครับ 2 ตัวนี้ ok เลยครับ ( สำหรับผมนะ ) ของจริงไม่ไก่ก่า แล้วลูกค้าถามว่า

แล้ว power อะไรถึงจะดี ผมบอกไป 2 ยีห้อ แล้วแต่แนวที่ชอบ ถ้าชอบเสียงบรรยากาศดี ไม่เน้นดุดัน  rotel ถ้า ชอบเสียงเน้นดูหนังมากๆดุๆ มันส์ พะยะค่ะ

antham ครับ ในงบไม่เกิน 1 แสนนะครับ อยู่ระหว่าง 50000-90000

ผลปรากฎว่า ลูกค้าโทรมาหาผมบอกว่า พี่เอก ผมฟังธงไม่เอา rotelแล้วครับ ไปฟังมาแล้วที่บ้านเพื่อน เสียงไม่โดนเลย แหลมจิ้ดๆๆ  เฮ้ยผมถามว่ามัยเป้นแบบนั่น

ระบบมีอะไรบ้าง ลูกค้าเริ่มบอกว่า มี pre rotel + power ..... ลำโพง พาราดาม  ผมบอกได้คำเดียวว่า เป็นที่ power ครับ เสียงที่ออกมาทำให้สาก

และแหลมแห้งครับ ผมบอกได้คำเดียวครับว่า pre นะดี ลำโพงนะดี แต่ power ไม่ค่อยครับ ทำให้เสียงติดแหลมสดแห้งสากๆ  ผมเลยท้าพี่เค้ามาลองดูชุดนี้

ที่ผมเพิ่งจะไปลงให้บ้านลูกค้ามา ขอบอกคำเดียวครับว่า สุดๆ คุ่นี้ สุดๆครับ ผมกล้าพาไปลองที่บ้านลูกค้าท่านนี้เลย ลำโพงไม่เท่าไร ครับ สภาพห้องไม่อำนวยเลย

แต่ คุ่นี้ทำให้ เสียงออกมาได้แบบว่า ตกใจมากๆครับ ตกใจผมจริงๆ งานนี้ขอให้ รางวัล กับ pre + power คุ่นี้จริงๆครับ

แกะกล่องเลยสำหรับ power ตัวนี้

antham mca50  ตัวนี้ ผมซูฮก ครับ ในราคาไม่เกินแสนผมลองมาหลายตัว ตัวนี้กินขาด จริงๆ ครับ

ครับผม ใครคิดจะซื้ออะไรต้องดูระบบด้วยนะครับ บางทีอาจจะไม่เข้าระบบซื้อมาแล้วไม่จบ มีโอกาสแบบนั่นเยอะจริงๆครับ

เอาครับก่อนจาก ตอนนี้ที่ ร้านลงระบบ canton + cary + svs ท่อ  ใครมาลองก็ นะ 555+ ไม่บอกครับมาลองเองครับใครอยากฟังเป้นประสบการเชิญนะครับ

ไม่ได้ให้มาซื้อะไรนะครับมาลองฟังเพื่อเป้นแนวทางการเล่นเครื่องเสียงมาเลยครับร้านผมเหมือนบ้านครับ มาได้เลย อยาก คิดมากครับ อิอิ

ว่างๆบ้างเวลาก่อนกลับบ้าน ก็มี  fifa 13 บ้างนะครับใครเล่นเป็น เชิญมาได้เลยครับ ชนะผมเอาส่วนลดไป 5555+

เห็นคันดำแบบนี้ ที่ไหนบ้านนั่น ดูหนังมันส์แน่ๆคร้าบบบ

ออฟไลน์ BoND_T_T

• Edge LED TV member
  • Pre/Pro Marantz AV8801 ,Parasound A51 ,Kef LS50*6
« ตอบกลับ #907 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 10:05:29 pm »
มันใหญ่กว่า SB13-Ultra มากไหมครับ
อัพอีกทีไม่ SB13 ก็ PB แหล่ะแต่ขอปล่อย Dynamo 1000 ก่อน หรือว่าเพิ่ม power เห็นผลกว่าครับกับ lx85คู่กับ monitor 9

« ตอบกลับ #908 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:23:58 am »
มันใหญ่กว่า SB13-Ultra มากไหมครับ
อัพอีกทีไม่ SB13 ก็ PB แหล่ะแต่ขอปล่อย Dynamo 1000 ก่อน หรือว่าเพิ่ม power เห็นผลกว่าครับกับ lx85คู่กับ monitor 9

หวัดดีครับพี่ ใหญ่กว่าเยอะครับ ถ้าพี่ว่างมาลองฟัง sub ท่อ ดูก่อนครับผมว่าเสียงมันดีมากๆครับผม 

ส่วนถามว่า เพิ่มอะไนก่อนดี พี่มี 1000 แล้วผมว่า ลองมาศึกษา power ก่อนมัยครับ แต่ถ้าฟันธงเป็นผม  ผมเลือกเล่น power ครับ

ห้องนี้ครับ ลูกค้าผมใช้ lx85 แต่เพิ่ม power เข้าไปแล้วล่าสุดเลย ผมสอบถามว่าเป็นงัยบ้างพี่เค้าบอกว่าเสียงบ้างเสียงที่ไม่เคยได้ยินก็ได้ยิน

เสียงที่โยนจากหน้ามาหลังมันขาดไป เดี๋ยวนี้ แน่นชัดไม่มีขาดกลาง สรุปพี่เค้าบอกว่า คุ้มทุกเม็ดเงินครับ  [yes]

รูปครับ

« ตอบกลับ #909 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:36:10 am »
ตอนนี้ที่ร้าน กำลัง hot เรื่อง pre กับ power ครับ ใครสนใจศึกษาเสียง pre power ก็มาลองได้นะครับ ผมยินดี ให้คำปรึษา นะครับ

มันคงมาแรงมากๆในระบบดูหนัง นะครับ หรือ ฟังเพลงก็ตาม ยังงัยคิดจะโดดข้างจาก avr ไปแล้วก้เรียนเชิญมาลองที่ร้านดูก่อนนะครับ

pre ที่ร้านเราจำหน่าย

1. rotel   2.mrz   3.onkyo  4.antham  5.cary  สนใจตัวไหนปรึษาได้ครับ

power  ที่ร้านเราจำหน่าย

1 rotel  2 antham  3 cary  4 mrz  สนใจยี่ห้อไหนติดต่อได้ครับ

เดี๋ยวมา up รูปให้ดูครับวันนี้ ต้องรีบไป คลองสาม + ลาดพร้าว ครับ set เสียงล้วนๆ ครับ  [yes]

สนใจสอบถามก่อน และ ปรึษา ก่อนนะครับ 086-3172935  เอกครับ

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #910 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:59:21 am »
ซื้อ PB13 ไปกันเยอะ ๆ ครับ ช่วงไหนน้ำท่วม เอาออกมาเปิดพร้อมกัน ช่วยไล่น้ำ ให้ไหลลงทะเลเร็วขึ้นครับ เพราะท่อมันตั้ง 3 ท่อ ส่งแรงกระแทกมหาศาล อิอิ

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #911 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 12:05:47 pm »
ไส้กรอกอีสาน...อร่อยมั้ยน้อง..5555 [รัก] [รัก]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ pimdown

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #912 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 02:36:26 pm »

โอนตังตอนสองโมงเช้า บ่ายสองได้รับของล่ะ เร็วจริงๆ เอาไว้ลองแล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ ของหนักมาก

พี่ครับขอใบรับประกันด้วย ตอนผมซื้อยังไม่ได้ใบรับประกันเลยครับ
สุรเชษฐ์ แก่นท้าว
ร้านพิมดาวยางยนต์ 30/23 ม.6 ต.คลอง4 อ.คลองหลวง จ.ปทุม 12120

« ตอบกลับ #913 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:07:04 am »

โอนตังตอนสองโมงเช้า บ่ายสองได้รับของล่ะ เร็วจริงๆ เอาไว้ลองแล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ ของหนักมาก

พี่ครับขอใบรับประกันด้วย ตอนผมซื้อยังไม่ได้ใบรับประกันเลยครับ
สุรเชษฐ์ แก่นท้าว
ร้านพิมดาวยางยนต์ 30/23 ม.6 ต.คลอง4 อ.คลองหลวง จ.ปทุม 12120

ครับพี่ เดี๋ยว จะให้เด็กส่ง ems  ไปให้วันจันนะครับเพราะวันนี้ไม่ทันละ รอรับนะครับ  [ปลื่ม]

ใครที่ซื้อจากร้านเราช่วง ปลาย ธันวา  ต่อ มกรา ช่วงนั่นยังไม่มีใบประกันแจ้งทางนี้เลยนะครับเพราะอาจจะมีตกลง ตอนนั่นของออกเยอะมากๆๆๆครับ ขอบคุณมากๆนะครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #914 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:10:46 am »
ซื้อ PB13 ไปกันเยอะ ๆ ครับ ช่วงไหนน้ำท่วม เอาออกมาเปิดพร้อมกัน ช่วยไล่น้ำ ให้ไหลลงทะเลเร็วขึ้นครับ เพราะท่อมันตั้ง 3 ท่อ ส่งแรงกระแทกมหาศาล อิอิ

ครับท่านโชติ เห็นจัดห้องใหม่สุดยอดไปเลยครับท่าน  [yes] [yes] [yes]

เมื่อวานก็ไปปรับ set เจ้า pb13 มา ผมต้องเตือนนะครับว่า ตัวนี้ต้องดูห้องสักนิดนะครับห้องเล็กกว่า 3x3 ไม่เหมาะครับ เสียงพลังมันใหญ่เกินไปครับ

ซื้อไปเปิดเบาก็ไม่คุ้มครับ หา sub ที่แสดงผลได้เต็มทีกับห้องนั่นๆจะดีกว่านะคร้าบบ

« ตอบกลับ #915 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:13:32 am »
ไส้กรอกอีสาน...อร่อยมั้ยน้อง..5555 [รัก] [รัก]

อะ มีตอกย้ำ 55 เกือบตายพี่ ไม่น่าเลย ดันนึกอยาก สี่รอบได้มั้ง 555+  [โขก]

« ตอบกลับ #916 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:45:05 am »
ครับผมแวะมา up สักนิด ตอนนี้ งานออก ทำบ้านลูกค้า เข้ามาเยอะ ครับยังค้างอีก 3-4 บ้านนะครับ เดี๋ยวจะรีบๆให้เลยนะครับ

เอารูปมาฝากกันนะครับ

ห้องแรก ไป set มานะครับ ห้องนี้ สุดๆครับกับเสียงที่ได้ผมยังตกใจครับ กับ set  canton movie130 + avr pioneer เสียงแบบว่าชุดใหญ่อายครับยืนยัน

ใครสนใจก็ติดต่อสอบถามได้นะครับ canton movie 130 =  23000 บาท ราคาคุยกันได้ครับ แต่ โปร 19900 หมดแล้วนะคร้าบบ  [โขกโต๊ะ]

ต่อ มาเป็น ห้อง พี่สกล ที่นับถือครับ ห้องนี้ จะไป set sub ผลปรากฎว่า เมา 55+ ไม่ใช่ครับ power เสีย สงสัยมีแนวโน้ม antham หรือ cary แน่ๆครับ

แต่ขอบอกว่าถ้าได้ power มา ห้องนี้เสียงสุดๆแน่ครับ วันนั่นพี่สกลเลี้ยงข้าวด้วย เมาเลยดื่มข้าวเมาเลย 55+   [ปลื่ม]

จัดไปอีกห้องครับ ห้องนี้ ระบบดูหนังลงตัวแล้ว แต่เจ้าของคนสวย ยังไม่ถูกใจกับชุด 2 ch ผมเลยนะนำ  int TEAC  ซึ่งตัวนี้เป็นสินค้า ตัวล่าสุดที่ร้านเราจะทำ

กำลังขับมีตั้งแต่ 85 125 200 w  ขอบอกว่าใครชอบฟังเพลงแล้วไม่ได้มาลองมัน ท่านจะเสียใจมากกกกกก ผมฟังแล้วขนลุกอะครับเสียงละเอียดเนียน มากๆ

จับทดสอบมาหลายแนวเพลงตัวนี้โดนๆๆๆๆ  ( ส่วนตัวเองจะจัดไว้ฟังที่บ้านสักเครื่องครับชอบมาก )  ดูไว้นะครับ int ตัวนี้ดังแน่ๆครับ นำเข้าโดย iav ผมจำหน่าย

ค่าตัวที่โชว์ในรูป ห้องนี้เป็นตัว 125 w rms  ราคา 62000 ครับ ตัวแรกในสยามประเทศ  [ปลื่ม]

แวะมาบอกอีก 1 โปรดัก สาย sub ครับถามกันเข้ามาเยอะมากๆๆๆๆๆ ต้องรออีกนะครับกับสาย sub svs คงเดือนตุลาเลยครับ แต่ตอนนี้ ทางร้านเราจัดจำหน่าย

สาย sub มา 2 รุ่นสองยี่ห้อ ครับเข้ามาแล้วก็ ระดับ hi-end  ยี่ห้อ taralabs ครับ รุ่น tl-2s  นะครับ  ราคาจำหน่าย 4200 ต่อ 3 m เสียงเทสแล้วอิ่มหนา

กระแทกจุกอกเลยครับยกระดับเสียง sub ท่านๆไปได้อีกไกลเลยครับ ต้องให้ความสำคัณจุดนี้ด้วยนะครับ ใครไม่เชื่อมาที่ร้าน จะสลับ ลองให้ดุครับว่า ผลเยอะมัย

เอาเข้ามา ก็โดนจัดทันทีครับ พร้อม สาย esp 2 เส้น  พี่คนนี้เอง 55+  ( เพิ่งจัด power antham mca 50 ไป ยังตัวไม่เบาเข้ามาจัดใหม่อีก 55+ )

ล่าสุดอีกเส้น ก็ พี่เบิ้ม ลูกค้าเก่าถ้ามาอ่านตรงนี้ ก็ขอบคุณที่อุดหนุนกันนะครับเดี๋ยวส่ง ems ให้ครับ :)

ล่าสุดเลยเมื่อคืนครับ ไปบ้านพี่ ที่ผมเคารพ อีก 1 ท่าน พี่คนนี้เล่นหนักมากๆครับ จัดกับผมไปหลายอย่างแล้ว เมื่อวานนำ pre cary เป็น pre ฟังเพลง 2 ch

ไปให้พี่เค้าลองครับ ลองก่อนสัก 1 อาทิด แต่สงสัยจะโดน 55+ เสียงมันเกิดมาคู่กับ proac เลยครับ สุดๆจริง แล้วนำสาย esp ไปทดสอบกับ jps ด้วย

ผลเป็นอย่างไร อิอิ ไม่บอกครับ เดี่ยวน่าเกลียดสนใจโทรสอบถามดีกว่า ครับ แล้วได้ set ระบบเสียงทั้งหมด จัดการเจ้า sub svs ตัวใหญ่ด้วยครับผลออกมา

เสียงดีมากครับ  เอารูปมาให้ดูคร้าบบ ห้องสวยสุดๆ   [ปลื่ม]

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes]

« ตอบกลับ #917 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 10:52:05 am »
เตรียมพบกับอีก 1 โปรเจค เร็วๆนี้ไม่น่าเกิน 1 อาทิด ครับ อีกห้องที่ต้องเสียงดีแน่นอนยืนยัน แอบบอก ลำโพง proac อีกแล้ว แล้วมันก้จะคุ่กับ cary อีกแล้ว

ของมารอพร้อมส่ง ครับ เตรียมตัวได้เลยคร้าบพี่ๆน้องๆ

ปล ตอนนี้ที่ร้านของออกเยอะนะครับ คนที่สอบถามก้เยอะมากกกกกกกกกกก ยังงัยช่องทางติดต่อ คงเป็นเบอร์ 086-3172935  หรือ add line ก็ได้นะครับ

หน้าเวปก็ ถามทิ้งไว้ได้นะครับ  อืมเกือบลืมครับ มีอีกห้องที่ท้าทายมากๆ ที่ หาดใหญ่ เตรียมตัวเร็วๆนี้กับ งบประมาณ 300000 up ครับโปรดติดตาม อิอิ  [หื่น]

ปล ในรูป เตรียมส่งเป็น power cary 7.125 ส่วน pre cary ส่งให้ ลูกค้าที่ พิษณุโลก แล้วคร้าบบ หวานเลย อิอิ