ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 548421 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #954 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 07:28:32 am »
ต่อกันอีกนิดครับ เอารูป มาฝากอีก ครับ

สรุปรูปห้องโชวืที่งาน tav นะครับ ของ HDT ครับผม

ห้องนี้ GLE + antham ครับ

ห้องนี้ canton vento + cary ครับ

ห้องนี้ อิอิ  ผูมดูแล ห้อง teac + vento ครับ เสียงดีมากมาย  ;D

สุดท้าย ตอนนี้ที่ร้านโชว์ชุด vento + cary นะครับ แล้วชุด movie 130 ก็มีโชวืนะครับ มาได้เลย

มุม 2 ch  TEAC กลับมาอีกรอบคราวนี้เสียงสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คอนนี้ร้านเราได้สินค้าใหม่มาถือลิขสิทธ์ อีกยี่ห้อนั่นคือ TEAC นะครับสนใจติดต่อได้ครับเสียงดีฝุดๆ

เอาแค่นี้ก่อนครับ ฝากหน้าโฆษณาหนังสือ 3 ฉบับ what hi fi   the wav   audiophile  นะครับผมสนใจติดต่อได้นะครับเรามีเริ่มต้น หมื่นกว่าๆยันหลักล้านครับผม

ปล สนใจ movie 130 ติดต่อที่ตัวแทนเราได้นะครับ ตอนนี้มีวางที่ร้าน HDCITY  แล้วนะครับสนใจติดต่อทางร้าน HD ได้เลยครับรับรองดีฝุดๆในงบประมาณครับ :)

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #955 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 05:24:32 pm »
เสียดาย ห้องที่งานมันสั้นไปหน่อย นะครับท่านเอก ทำให้ชุดแสดงประสิืธิภาพได้ไม่เต็มที่ ไปฟังที่ร้านเสียงดีกว่า ที่งานหลายเท่าตัวเลย

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #956 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 01:55:22 pm »
สวัสดีครับท่านเอก ไม่ได้มาทักทายนานเลยครับ สบายดีนะครับ งาน TAV ผมไม่ได้ไป เพราะไปดูงานบ้านสวนแทนครับ กำลังจะสร้างบ้าน น่าเสียดาย

ผมมีเรื่องรบกวนหน่อยนะครับท่าน ผม PM ไปนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Aoods

• *
« ตอบกลับ #957 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 12:43:58 am »
คุณเอกครับรบกวนขอราคา REGA RP3 หัวปกติ และแบบ Elys2 ครับ
แล้วไม่ทราบว่ามีสีอะไรให้เลือกบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ apostophy

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #958 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 08:42:47 pm »
ที่ร้านรับผ่อนด้วย citibank มั๊ยครับ
สนใจ SVS ครับ

« ตอบกลับ #959 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:31:26 am »
เสียดาย ห้องที่งานมันสั้นไปหน่อย นะครับท่านเอก ทำให้ชุดแสดงประสิืธิภาพได้ไม่เต็มที่ ไปฟังที่ร้านเสียงดีกว่า ที่งานหลายเท่าตัวเลย

ไม่ได้เข้ามาตอบ นานเลย อิอิ เราคุยกันทาง timeline นะครับ อิอิ

« ตอบกลับ #960 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:32:09 am »
สวัสดีครับท่านเอก ไม่ได้มาทักทายนานเลยครับ สบายดีนะครับ งาน TAV ผมไม่ได้ไป เพราะไปดูงานบ้านสวนแทนครับ กำลังจะสร้างบ้าน น่าเสียดาย

ผมมีเรื่องรบกวนหน่อยนะครับท่าน ผม PM ไปนะครับ ขอบคุณครับ

ตอบกันไปแล้วนะครับท่าน นุ 55+

« ตอบกลับ #961 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:33:01 am »
คุณเอกครับรบกวนขอราคา REGA RP3 หัวปกติ และแบบ Elys2 ครับ
แล้วไม่ทราบว่ามีสีอะไรให้เลือกบ้างครับ ขอบคุณครับ

สงสัย ลูกน้องผมแจ้งไปแล้วใช่มัยครับ ถ้าสนใจก็ ติดต่อได้เลยนะคร้าบบบ :)

« ตอบกลับ #962 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:35:13 am »
ที่ร้านรับผ่อนด้วย citibank มั๊ยครับ
สนใจ SVS ครับ

ผม ตอบไปที่ pm แล้วนะครับท่าน แต่อยากให้มาร้านนะครับ จะได้อะไรดีๆกว่าถามเยอะครับผม ซื้อเสียงต้องฟังเสียงครับอ่านอย่างเดียวไม่มันส์ 555+ :)

« ตอบกลับ #963 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 12:01:47 pm »
ขอโทดครับ ที่ไม่ได้มาตอบ และ up เลย เหอๆ ลูกค้า เพื่อนๆพี่ๆ โทร มา line มาบอกกันเพียบ 55+ ขอโทดตรงนี้อีกครั้ง ครับ

ตอนนี้ ทางร้านเรา คืบหน้าไปหลายๆ อย่างครับ ตอนนี้ กำลังจะ ทำ TEAC ให้กลับมา hot เหมือนเก่าครับ ขอบอกว่า  int + cd  ของ TEAC ดีมากกกกกก มาก จริงๆครับ ใครสนใจก็ ลองสอบถามกันดูนะครับ

ส่วน ตอนนี้ทางร้านกำลังจะ คลอด  โปรโมทชั่น CANTON + ONKYO  นะครับ กำลังเข้าสู่ขั้นตอนสุดท้าย กับ ทาง cmg อยู่ครับ  เตรียมดูโฆษณา ในหนังสือเครื่องเสียงและ ในnet ได้เลยครับ เร็วนี้ เตรียมพบกับ ชุด canton+onkyo ทั่วประเทศครับ

ส่วน SVS  ตอนนี้เริ่มคลี่คลาย ครับ ของมาแน่ๆถึงไทยประมาณ ต้นเดือนหน้า หลัง มีปัญหาเรื่องผลิต นะครับ รับรองว่าจากนี้ไม่มีปัญหาจร้าาา  [ปลื่ม]

ส่วนใครสนใจ PRE + POWER  หลายๆยี่ห้อ ก็โทรสอบถามได้เลยครับ เทียบจริงลองจริง ตอบจริงครับ ไม่มีโม้ อย่างได้แนวไหนให้บอก HDT ได้เลยครับ

เรามีทั้ง  CARY  ANTHAM   PARASOUND  ROTEL MRZ  ONKYO มีหมดครับตอนนี้ มาได้เลย ถามมาเลย ของดีราคาเด็ด ครับ ทดสอบจริง ลองจริงคร้าบบ

ติดตาม fac ใหม่เราได้ ที่

https://www.facebook.com/pages/HDT-Homedigital/585298908171010?hc_location=stream

ส่วน web เรากำลังจะเสร็จมากๆช่วงนี้อยุ่ในช่วง ลงรายละเอียดสินค้านิดๆหน่อยนะครับ เตรียมติดตามครับผม  ;D

• **
« ตอบกลับ #964 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 11:39:05 am »
เมื่อไหร่ SVS จะเข้าสักทีเนี่ย  [เขย่า]
ยิ่งรอยิ่งเครียด แต่ก็รออยู่นะค๊าบบบบบ
กลัวของเข้าแล้วจะไม่ว่าไปเนี่ยแหละ  [เศร้า]

« ตอบกลับ #965 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 11:55:10 am »
เมื่อไหร่ SVS จะเข้าสักทีเนี่ย  [เขย่า]
ยิ่งรอยิ่งเครียด แต่ก็รออยู่นะค๊าบบบบบ
กลัวของเข้าแล้วจะไม่ว่าไปเนี่ยแหละ  [เศร้า]

เข้าวันที่ 8 ครับ แน่ๆๆนอนๆๆ ครับ เดี๋ยวไว้เจอกันนะครับผม  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #966 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 11:57:52 am »
แจ้ง ข่วนนะครับ ลำโพง CANTON GLE ของเข้าแล้วนะครับ ใครสนใจสอบถามได้เลยครับ

ส่วน SVS ของเข้าถึง hdt วันที่ 8 ครับ 

เอ้าใครสนใจ จัดทั้งชุด ผมพร้อมแล้วครับ เดี๋ยว จะเอารูปห้อง ที่จัดทั้ง set มาให้ดูครับ รับ รอง เสียงเกินนนนนนนนนนนน ราคาไปเยอะครับ ท้า ชนหลายๆยี่ห้อใน งบใกล้ๆกันครับ อิอิ

สนใจทดสอบเสียงมาที่ โชว์รูม ร้านได้เลยครับ ตอนนี้เราขึ้นโชว์อยุ่คร้าบบบบ  [ปลื่ม]

• **
« ตอบกลับ #967 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 11:10:40 pm »
ท่านเอกคับ
ถ้าของเข้ารบกวนขอจอง pb12nsd ไว้ 1 ที่นะครับ เห็นว่าเข้ามาน้อย พอดีฟังเพลงด้วย pb อาจจะเหมาะกว่า
กลัวอาทิตย์นี้ติดงานเข้าไม่ได้ วันที่ 8 จะได้โอนค่าตัวเข้า pb12 ไปให้เลย
แต่ถ้าไม่ติดอะไร วันเสาน่าจะได้เจอกัน อยากฟังเทียบทั้ง 2 รุ่น แต่ขอกั๊ก pb ไว้ก่อนนะคับ กลัวหมด 5 5 5

« ตอบกลับ #968 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:15:14 am »
ท่านเอกคับ
ถ้าของเข้ารบกวนขอจอง pb12nsd ไว้ 1 ที่นะครับ เห็นว่าเข้ามาน้อย พอดีฟังเพลงด้วย pb อาจจะเหมาะกว่า
กลัวอาทิตย์นี้ติดงานเข้าไม่ได้ วันที่ 8 จะได้โอนค่าตัวเข้า pb12 ไปให้เลย
แต่ถ้าไม่ติดอะไร วันเสาน่าจะได้เจอกัน อยากฟังเทียบทั้ง 2 รุ่น แต่ขอกั๊ก pb ไว้ก่อนนะคับ กลัวหมด 5 5 5

รับทราบคร้าบบบ :)  [yes]

« ตอบกลับ #969 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:24:28 am »
แวะมา up สักนิดนะครับ ใครสนใจ ลำโพง canton gle มาได้เลยนะครับ ตอนนี้ของเข้าแล้ว มีจำนวนจำกัดนะครับ รอบนี้มาไม่เยอะ 15 ชุด

ขอบอกว่า ราคาไม่มีเวอร์เกินเสียงแน่นอนครับ แต่เสียง เวอร์เกินราคาไปมากๆครับ  ต้องลองเลยนะครับ พลาดแล้วจะเสียใจ เข้าใจว่า การตลาด

ทำให้สินค้าบางยี่ห้อ เสียงดีเกินจริง แต่ ขอบอกว่า ตัวนี้ไม่ต้องตลาดครับ ผมจะทำแบบปากต่อปาก แบบ svs ที่เคยทำมาแล้วให้ดูครับ

ของดีเสียงดี ต้องดังได้ด้วยปาก ลูกค้าครับ ไม่ใช่ เดินไปไหนก็เจอยี่ห้อที่ยัดกันอยู่ทุกวันนี้ ย้ำครับ ซื้อเสียงให้ฟังเสียงก่อนซื้อครับ  [yes]

« ตอบกลับ #970 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:51:26 am »
คราวนี้ มา up งานและรูปให้ชม บ้างนะครับ ว่าร้านเราดำเนินงานอะไรอยุ่บ้างช่วงนี้ อิอิ  [ปลื่ม]

รูปแรกเลย ครับ หลังจาก GLE มาเหยียบ ประเทศไทย ก็ออกไปสู่ บ้านหลังแรกเลยทั้งที่ ลูกค้าบ่นว่ารอมานานแย้ววว มาลองที่ร้านผม หูเสียไปเลย 555

รูปห้องก่อนลงมือทำโดยทีมงาน  HDT ครับ

ประกอบจอ สะก่อนนะคร้าบบ

ประกอบเสร็จ ก็ติดตั้งเลยนะคร้าบจะช้าอยู่ใย 555 สวยปะละ เชอะๆๆ 55

จากนั่น ลงมือติดตั้ง โปรเจคเตอร์ให้สวยงามเก็บสายสวยๆ ( อันนี้ลูกค้าปิดฝ้าไปแย้วเดี๋ยวแต่เราก็พยามทำให้สวยที่สุด)

เรียบร้อย ซ่อนสาย hdmi (hdmi jericho ) จากฝ้าลงมาเลย  อิอิ

ได้เวลาโชว์ภาพ 555

และแล้วกองทัพ ลำโพง  CANTON GLE  ก็เดินทางมาถึง พร้อม avr เทพ  antham 

อะๆ ทำที่ไหน ราคาแค่นี้ ทำที่ไหน จีนไม่ได้ทำอยุ่แย้ว ของเรา germany แท้ทุกตัว 555

แกะวางกันสะก่อน ตอนนี้ เช็คเสียงก่อน ตอนนี้ รอ sub svs และ oppo103 ถึงจะจัดเต้มเรื่องเสียงอีกที

รูปสวยๆ คร้าบบ

รอบหน้าลงเสียงเต็มระบบ และปรับจูนภาพ จากทีมงานเรา HDT แล้วจะมารายงานผลต่อนะครับ ขอบอกว่า ราคาไม่เกิน 250000 ครับห้องนี้ จะเชื่อรึเปล่าอะครับ

ก่อนจากวันนี้ เตรียม พบกับ โปรเจคอีกห้องที่ทางเรา ได้ถูกเลือกและไว้วางใจ ให้ลงมือ เนรมิต ห้องนี้ให้เป็นโรงหน้งขั้นเทพอย่างแท้จริงครับ
ขอบคุณที่ไว้วางใจทีม HDT ของเราครับ ทั้งภาพเสียง ต้องเราเท่านั่น ราคาไม่แพง กว่าเสียงแน่นอนครับ ลองมาร้านเราสักครั้งสิครับท่านๆ

[yes] [yes] [yes] [yes]

« ตอบกลับ #971 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:53:27 am »
อุย  เบอร์ติดต่อนะครับ 086-3172935 เอกครับ ตอบทุกคำถามเรื่องเสียง ตรงๆว่ากันตรงๆ ทดสอบมาแล้วหลายสำนัก เทียบชกชนมาแล้วเกือบทุกยี่ห้อ อยากรู้ถามมาครับ 555+