ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546593 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 08:05:14 am »
แหะๆๆ เมื่อวานเจ้า ergo ออกสู่ตลาดเรียบร้อยแล้วครับ ยินดีกะเจ้าของด้วยนะครับ    [ปลื่ม]

เจ้าตัวนี้ไป 1 คู่

เจ้าตัวนี้ไป 1 ตัว

วันนี้เตรียมส่ง ออกสู่ตลาดไป บางปะอิน อยุธยา นะคร้าบบบบ

ยังรอเจ้าของใหม่ที่สนใจเรื่องดูหนังที่สุดยอดของความดุดัน อยุ่นะครับ มันแอบหวานเวลาฟังเพลงด้วยนะครับ
:)

ออฟไลน์ viwate

• *
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 04:00:00 pm »
ลำโพง canton chrono นำรุ่นไหนเข้ามาบ้างครับ เห็นในเว็บมีหลายรุ่นมากทั้งธรรมดา cl,sl อยากทราบราคาแบบตั้งพื้นหน่อยครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ neil

• *
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 07:50:53 pm »
ผมที่โทรคุยเรื่อง sb12 วันนี้ ขนาดยังไม่ได้เป็นลูกค้าก็ยังประทับใจในการบริการให้ข้อมูลของเจ้าของร้านมากครับ ยังไงก็จะรอตัวทดลองที่บ้านนะครับ
จะให้มาส่งโดยไม่ต้องลองเจ้าของร้านก็ไม่ยอม ผมละงง จะให้ลองก่อนให้ได้ ก็คงรอที่จะเป็นลูกค้านะครับ ของมาไวไวครับ แล้วก็คงต้องขอปรึกษาไปเรื่อยๆครับ
มือใหม่มากๆ

« ตอบกลับ #291 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 09:31:50 am »
ลำโพง canton chrono นำรุ่นไหนเข้ามาบ้างครับ เห็นในเว็บมีหลายรุ่นมากทั้งธรรมดา cl,sl อยากทราบราคาแบบตั้งพื้นหน่อยครับ [ปลื่ม]

ตอนนี้ทางผมนำเข้ามาเป็นรุ่น top สุดครับเป็น รุ่น cl ครับผมมีครบทุกตัวครับ

ราคาเดี่ยวผมจะคลอดราคาอีกทีครับ ตอนนี้อยุ่ในช่วง เปลื่ยนราคาใหม่ปรับแผน ให้ canton เป้นลำโพงที่ทุกคนเล่นได้ ไม่แพงครับ แต่ยังงัยต้องอ้างอิงจากราคา ต่างประเทศอีกทีนะครับ เพราะ canton เป็นลำโพงที่ ราคาสูงอยุ่แล้วเป็นลำโพงระดับบนนะครับ แต่ผมจะทำให้ราคาในเมื่องไทยมันเท่าๆกับต่างประเทศเลยครับผมยอมที่จะได้กำไรน้อย เพิ่อที่จะให้มันดังครับ ลำโพงเสียงดีมากรอแค่ให้ออกสู่ตลาด ก่อนครับ

ยังงัยถ้าต้องการฟังเสียงก็เชิญที่ ร้านได้เลยนะครับเรามีพร้อมทุกรุ่น และ พร้อมจำหน่ายเลยครับ มาสิครับ สินค้าเรามีเยอะและคัดเกรด ทั้งนั่นครับ :)

ปล ไล่ระดับ รุ่นลำโพง canton นะครับ

1 CANTON VENTO ราคา ตั้งพื้นระดับ 99000 -  140000  วางหิ้ง 37000 - 60000

2 CANTON  CHRONO ราคา ตั้งพื้นระดับ 50000 - 80000 วางหิ้ง 32000

3 CANTON  ERGO ราคา ตั้งพื้นระดับ 40000 - 60000 วางหิ้ง 28000

« ตอบกลับ #292 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 09:33:58 am »
ผมที่โทรคุยเรื่อง sb12 วันนี้ ขนาดยังไม่ได้เป็นลูกค้าก็ยังประทับใจในการบริการให้ข้อมูลของเจ้าของร้านมากครับ ยังไงก็จะรอตัวทดลองที่บ้านนะครับ
จะให้มาส่งโดยไม่ต้องลองเจ้าของร้านก็ไม่ยอม ผมละงง จะให้ลองก่อนให้ได้ ก็คงรอที่จะเป็นลูกค้านะครับ ของมาไวไวครับ แล้วก็คงต้องขอปรึกษาไปเรื่อยๆครับ
มือใหม่มากๆ

อ้าวพี่ แหม มาชมกันตรงนี้ด้วย โอ้ขอบคุณมากๆๆๆๆคร้าบบบ ไว้ตามที่คุยนะครับ ผมไม่อยากให้ซื้อก่อนอยากให้ลองครับ เดี๋ยวผมยกไปให้ลองที่บ้าน set ให้ดู แล้วค่อยว่ากันเรื่องซื้อขายครับ ไม่ชอบจะได้ไม่ต้องเสียเงินคร้าบบพี่ ไว้โทรคุยกันคร้าบบ ขอบคุณพี่มากๆอีกทีครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #293 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 06:46:34 am »
เมื่อวานมี ลูกค้ามาลอง sub JL F113 ที่ร้าน ผลออกมา ลูกค้าชอบครับ แต่เห็น svs วางอยุ่ ลูกค้าเลยขอลอง ผลออกมา เฮ้ย ราคาแค่นี้ มันทำได้ขนาดนี้เลยเหรอ 55555555+ 

ขอบอกครับว่า ผมมั่นใจมากๆว่ามันจะเป้น sub ที่ขายดีที่สุดก้ว่าได้ เพราะอะไรเหรอครับ ไม่บอกครับ รอเวลาๆท่านได้สัมผัสเสียงมันเอง แล้วปากต่อปากดีกว่าครับ

แวะ มายืนยัน นอนยันว่าเราได้เป็นตัวแทนขายในไทย อย่างถูกต้องตามลิขสิทธ์ นะครับ วันนี้เอาใบแต่งตั้งมาให้ดูเลยดีกว่าครับ จะได้หายคาใจกันไป 55+

« ตอบกลับ #294 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 06:54:37 am »
ช่วงนี้ Ergo มีคนสนใจเยอะมากครับ ผมบอกแล้วว่า ราคา กับ เสียงที่ได้ ความเป็นจริง ราคามันถูกกว่าเสียงเยอะมากๆ นะครับ  รีบหน่อยนะครับ หมดแล้ว หมดเลยนะครับ  ใครได้มาฟัง ไม่ได้ยกกลับไปเนี้ยเสียดายจริงๆครับ เสียงไม่รู้จะอธิบายยังงัย  เอาเป้นว่ามาลองเองดีกว่าครับ หาเสียง + ราคาแบบนี้ยากจริงๆครับ :)

รูปนี้ มียกกลับครับ 555+   เดี๋ยววันนี้ ก็มีพี่ ปริยา เข้ามาเอาอีก  1 คู่  แต่ผมคงไม่ได้อยู่เจอพี่นะครับ เพราะวันนี้ จะไปแรดที่ ชลบุรี ตอนเย็นๆ คร้าบบบ ( ไปฟังดนตรีสดๆ จากเพื่อนเก่าๆ หน่อยครับ ใครว่างเจอกันได้นะครับ ที่ drum zone ชลบุรี คร้าบบบ :)  )

ออฟไลน์ aunneng

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #295 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 09:55:10 pm »
ขอราคา ซับ SVS ทุกรุ่นด้วยนะครับ
แล้วที่ร้านมีให้ลองฟังทุกรุ่นไหมครับ

« ตอบกลับ #296 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 02:17:21 pm »
ขอราคา ซับ SVS ทุกรุ่นด้วยนะครับ
แล้วที่ร้านมีให้ลองฟังทุกรุ่นไหมครับ

ที่ร้านตอนนี้ มีให้ลอง ทั้งหมด 3 รุ่น

1 sb 12 -nsd
2 sb 13 ultra
3 pb 13 ultra   รายการนี้ตอนนี้ลูกค้ายืมไปทดสอบที่บ้านนะครับยังงัยของกลับมาแล้วจะแจ้งนะครับ

ส่วนราคา ที่ออกแน่นอนแล้วเป็น ตัว

1 sb 12-nsd  =  26500 บาท ครับ
2 sb 13- ultar  =  51000 บาทครับ

ราคาทั้งหมดนี้เป็นสี เงาดำ สีที่แพงที่สุดครับ ส่วนสี  ไม้เราไม่ได้นำเข้านะครับเพราะผมเห้นแล้วไม่สวย ครับ เราเลยจะทำเงาดำอย่างเดียวครับผม :)

ปล กลางเดือนหน้าของเข้ามาที่ร้าน มีรุ่นใหม่ที่ราคาอยุ่ประมาณ 13000 -  18000 บาทด้วยนะครับ รอกันนิดนะครับ ส่วนใครกลัวของเข้ามาแล้วหมดก็เปิดรับจองนะครับตอนนี้จองกันไว้เยอะแล้วนะครับ ไม่ได้โม้ อิอิ  โดยเฉพาะ pb 13 ultra นำเข้ามา 10 ตอนนี้ เหลือ 2 ครับ :)  เดี๋ยวรายการของที่เข้ามามีอะไร มีกี่ลูกผมจะ up และ บอกนะครับว่าตอนนี้มีคนจองไว้แล้วกี่ตัวครับ :)  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ aunneng

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #297 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:22:20 am »

ที่ร้านตอนนี้ มีให้ลอง ทั้งหมด 3 รุ่น

1 sb 12 -nsd
2 sb 13 ultra
3 pb 13 ultra   รายการนี้ตอนนี้ลูกค้ายืมไปทดสอบที่บ้านนะครับยังงัยของกลับมาแล้วจะแจ้งนะครับ

ส่วนราคา ที่ออกแน่นอนแล้วเป็น ตัว

1 sb 12-nsd  =  26500 บาท ครับ
2 sb 13- ultar  =  51000 บาทครับ

ราคาทั้งหมดนี้เป็นสี เงาดำ สีที่แพงที่สุดครับ ส่วนสี  ไม้เราไม่ได้นำเข้านะครับเพราะผมเห้นแล้วไม่สวย ครับ เราเลยจะทำเงาดำอย่างเดียวครับผม :)

ปล กลางเดือนหน้าของเข้ามาที่ร้าน มีรุ่นใหม่ที่ราคาอยุ่ประมาณ 13000 -  18000 บาทด้วยนะครับ รอกันนิดนะครับ ส่วนใครกลัวของเข้ามาแล้วหมดก็เปิดรับจองนะครับตอนนี้จองกันไว้เยอะแล้วนะครับ ไม่ได้โม้ อิอิ  โดยเฉพาะ pb 13 ultra นำเข้ามา 10 ตอนนี้ เหลือ 2 ครับ :)  เดี๋ยวรายการของที่เข้ามามีอะไร มีกี่ลูกผมจะ up และ บอกนะครับว่าตอนนี้มีคนจองไว้แล้วกี่ตัวครับ :)  [ปลื่ม]
แล้ว sb กับ pb ตัวไหนที่ฮอตกว่ากันครับ

« ตอบกลับ #298 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:31:54 am »
ผมยังไม่เคยฟัง pb 12 -nsd เลยนะครับ แต่ผมสั่งเข้ามาแล้วเอาไว้ลองเทียบแล้วจะบอกครับ มัน น่าจะให้เสียงคนละแบบแต่น่าจะดีทั้งคู่อะครับ

ส่วนถ้าเทียบ รุ่นใหญ่  sb 13 ultra  กับ pb 13 ultra  ผมว่า pb ดีกว่าพอสมควรครับ มันได้ทั้งแรงทั้งเสียงทั้งเก็บตัวที่ดีกว่าเลยอะครับ แต่ เห็น น้องที่เอาไปลอง คนนี้เซียน sub เห็นแจ้งมาว่า ถ้า set ดีๆ มันสุดยอดกว่า sub ดังๆหลายๆตัวเลยครับ ต้องมาลองฟังเองครับผม ที่ร้าน มี sub ระดับบนๆ  ทั้ง jl  martin  svs canton ให้ลองครับผม วันๆ ผมยกสะ กล้าม ขึ้นเลยครับ 555555+ มาสิครับมาลองด้วยหูจะได้ไม่ต้องไปถามใครเลย  ผมเนี้ย ลองมันทุกวัน ทุกตัวสลับดอก กันขึ้นเลย 55+ :)

« ตอบกลับ #299 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:45:15 am »
มาแนะนำลำโพงอีกคู่ นึง ที่ผมวาสวยมากๆครับ และ การใช้งาน ก็ หลากหลายครับ จะเอาไปทำ เซอร์ราว หรือ จะเอาไปทำเป็น ลำโพงในชุด home แบบแปะข้างฝา หรือ ยึดติดผนัง ก็สวยมากๆครับ เหมาะกับ ห้องที่ต้องการเสียงไฮโช แต่ ห้องไม่มีที่วางลำโพง ก็น่าจะมาลองเสียงมันดูครับผมบอกได้เลยว่า ไม่มี ลำโพงติดผนังตัวไหนเสียงจะมาเทียบมันครับ จริงๆนะจ๊ะ :)  หรือ จะเอาไปฟังเพลงแทนคู่หน้าก็สุดยอดครับ ไปดูรูปมันเลยครับผม

มันคือ canton vento 810.2 ครับ มีสามสี เอาสีขาวมาโชว์ ครับ ราคาต่อคู่ 31000 บาท นะครับ ราคาสุทธิ ถามที่ร้านอีกทีครับ :)

« ตอบกลับ #300 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:49:25 am »
มาลองสินค้า ที่ร้าน ได้ตลอดนะครับ ทางเรามีห้องลองที่ยอดเยื่ยมให้ลองอยุ่แล้วครับไม่ต้องเกรงใจมาดูหนังสักเรื่องค่อยกลับบ้านก็ยินดีคร้าบบบบ

สนใจสินค้าตัวไหนก็ยกหูได้เลยนะคร้าบบ  086-3172935  เอกคร้าบบบ เราจะให้ข้อมูลที่ดีที่สุดในงบประมาณการเลือกจะเล่นเครื่องเสียงครับ :)

ปล  sub ในรูปไม่ได้ใช้ สองตัว นะครับ ใช้ให้ลองที่ละตัวครับ

ปล2 เดี๋ยวเดือนนี้ ผมมีอีก 5 ห้อง ( ห้องอื่น ผมขอยกไว้ เดือน ม.ค นะครับ มันไม่ทันจริงๆ อย่าว่ากันนะครับ )  ที่จะมานำเสนอ ครับ เดี๋ยวเอาไว้รอ กันครับ อืม แล้วแบบ คอนโด แท้ๆ ก้มีนะครับ เดือนนี้ คิวเยอะจริงๆๆ เดี่ยวจะถ่ายรูปมาโชว์ ครับ ต้องขอขอบคุณเจ้าของห้องทุกท่านนะครับที่ใจดีแล้วให้เราถ่ายรูปมาโชว์ได้ทุกห้องเลย 555+ ใครไม่ให้ผมถ่าย ผมไม่ทำให้นะอาสิ 5555555+

ปล 3 แจ้งข่าวไว้เลย นะครับ วันที่ 8-10 ผมเดินทางไปดูร้านที่เชียงใหม่ อีกครั้งนะครับ ใกล้ เปิดตัวเต็มทีละ ใครจะเข้ามาลองก้มาได้นะครับ มีลูกน้องอยู่ตลอดนะครับ  ส่วนใครที่อยู่ zone ชลบุรี เตรียม ตัวไว้ครับ มาแน่ๆ เร็วๆ นี้ แล้วจะเฉลย ครับ homedigital ณ ถนน บายพาส ชลบุรี - ระยอง เร็วๆนี้ ครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2012, 08:59:58 am โดย audio »

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 02:40:30 pm »
มาลองสินค้า ที่ร้าน ได้ตลอดนะครับ ทางเรามีห้องลองที่ยอดเยื่ยมให้ลองอยุ่แล้วครับไม่ต้องเกรงใจมาดูหนังสักเรื่องค่อยกลับบ้านก็ยินดีคร้าบบบบ

สนใจสินค้าตัวไหนก็ยกหูได้เลยนะคร้าบบ  086-3172935  เอกคร้าบบบ เราจะให้ข้อมูลที่ดีที่สุดในงบประมาณการเลือกจะเล่นเครื่องเสียงครับ :)

ปล  sub ในรูปไม่ได้ใช้ สองตัว นะครับ ใช้ให้ลองที่ละตัวครับ

ปล2 เดี๋ยวเดือนนี้ ผมมีอีก 5 ห้อง ( ห้องอื่น ผมขอยกไว้ เดือน ม.ค นะครับ มันไม่ทันจริงๆ อย่าว่ากันนะครับ )  ที่จะมานำเสนอ ครับ เดี๋ยวเอาไว้รอ กันครับ อืม แล้วแบบ คอนโด แท้ๆ ก้มีนะครับ เดือนนี้ คิวเยอะจริงๆๆ เดี่ยวจะถ่ายรูปมาโชว์ ครับ ต้องขอขอบคุณเจ้าของห้องทุกท่านนะครับที่ใจดีแล้วให้เราถ่ายรูปมาโชว์ได้ทุกห้องเลย 555+ ใครไม่ให้ผมถ่าย ผมไม่ทำให้นะอาสิ 5555555+

ปล 3 แจ้งข่าวไว้เลย นะครับ วันที่ 8-10 ผมเดินทางไปดูร้านที่เชียงใหม่ อีกครั้งนะครับ ใกล้ เปิดตัวเต็มทีละ ใครจะเข้ามาลองก้มาได้นะครับ มีลูกน้องอยู่ตลอดนะครับ  ส่วนใครที่อยู่ zone ชลบุรี เตรียม ตัวไว้ครับ มาแน่ๆ เร็วๆ นี้ แล้วจะเฉลย ครับ homedigital ณ ถนน บายพาส ชลบุรี - ระยอง เร็วๆนี้ ครับ :)

เฮ้ย  จิงป่าวท่าน แถวไหน ๆ ๆ หว่า แถวพานทอง ป่าว รึแยกพัทยา ก่อนถึง กระทิงลาย  [งง] [งง] [งง] ตรงไหนบอกด้วย
มันไม่เปลี่ยวไปหน่อยหรือท่าน  เด่วจะไปขายส้มตำไก่ย่างหน้าร้านนะ ขอจอง  [yes]

« ตอบกลับ #302 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 07:32:22 am »
55+ ท่าน lasa ผมคงไม่ไปเปิดไกลให้มัน เปลี่ยว อะครับท่านเดี๋ยวลูกค้าผมถูกปล้นคร้าบบ  มาให้ผมปล้นใจดีก่า 555+

ร้านจะอยู่ติดถนน บายพาส ชลบุรี -ระยอง แต่ อยุ่ต้นๆเลยครับ เอาเป้นว่าถ้าไปจาก กทม ลง ทางด่วนแล้วขับผ่าน นิคม อมตะ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า บายพาส ข้ามสะพานแรกแล้ว มองขวามือครับ ร้านจะอยุ่แถวๆนั่น แต่ให้วิ่งไปกลับรถใต้สะพานที่ 2 แล้วก็ ขับมานิดเดียวก้จะเจอร้าน นะครับ แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้ทำอะไรนะครับ ทาง น้องที่จะดูแล สาขา นั่น รอผม ไปดูทำเล และ ไปดูว่าจะสร้างมันออกมายังงัย ครับ ที่สาขา นี้ คนดูแล ชื่อน้อง หมี ครับ คนนี้ รับรองความรู้เรื่องเครื่องเสียง และ การปรับเสียง แน่นมากๆๆ เก่งกว่าผมอีก รับรองครับ คนนี้เอาไว้รองรับ คนเล่นระดับสูง ทางภาคตะวันออก ครับผม   ท่านโชติ ( lasa ) ร้านเสร็จแล้วท่านต้องไปนะครับไม่งั้นเลิก คบ ครับ 5555555+ คิดว่าโครงการนี้ น่าจะเรียบร้อยก็น่าจะประมาณ 1-2 เดือนครับ เตรียมๆกันนะครับแฟนๆเครื่องเสียง ทางภาคตะวันออก เราจะไปนำเสนอ สินค้าที่แต่กต่างให้ท่านครับผม :)

ปล 1 สาขานี้ จะมีเซียนๆ ไปเยื่ยมเยื่อนประจำแน่นอนครับ ได้ข่าวมาจากกลุ่มนักเล่นทางตะวันออกโทรมาหาผมแต่ละคน  โอ้ ระดับเทพๆทั้งนั่น ต้องขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยคร้าบบ  [ปลื่ม]

ปล2 ไก่ย่าง ที่ท่านจะมาขายหน้าร้านมันจะสู้ ไก่หุบบอน แถวนั่นได้เหรอ 5555+   [หื่น]

« ตอบกลับ #303 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 07:50:04 am »
แจ้งข่าวนิดนะครับ เสาร์ - จันทร์ ที่จะถึงนี้  ( 8-10 )   ผมจะขึ้นไปเชียงใหม่ ไปดูงานร้านที่นัน นะครับ แต่ร้านเปิดปกติ ครับเข้ามาลองได้ แต่ จะคุยถามอะไรให้โทรถามผมเลยครับ แต่ที่ร้านจะมี น้องๆเค้าเปิดให้ลองนะครับ ส่วนผมกลับมาถึง กทม ก็จะเดินสายติดตั้ง ชุด home ทั้งเล็กใหญ่เลยนะครับ รับรองที่ผมสัญญาไว้ เดือนนี้ผมติดตั้งครบแน่นอนครับ ส่วน ห้องไหนที่ไม่ทันผมขอยกไปเดือนหน้านะครับ ขอบคุณมากๆครับ  [ปลื่ม]

แจ้วข่าว เรื่องสาขา เชียงใหม่ นะครับ  ที่สาขานั่น น้องที่ดูแล ก็ระดับเทพมากๆ เล่นเครื่องเสียงมาผ่านจริงลองจริงเจ็บจริง ความรู้เต้มหัวเลยครับเก่งมากๆ ที่นั่นจะเป็นระดับ hi-end อย่างเต็มตัว มีห้องให้ลองหลากหลาย ทั้งชุด home  2ch  และ  lifestyle ง่ายๆแบบสวยแล้วเสียงดี   มีครบครับ รับรองว่าเราจะเสนอ แนวเครื่องเสียงใหม่ๆยี่ห้อ แจ๋วๆที่คนรักเครื่องเสียงยอมรับมัน เราจะเอาขึ้นไปสู่ เมืองลานนา แน่นอนครับ ใกล้แล้วนะครับ เตรียมตัวให้ดีครับชาวภาคเหนือ แล้วผมจะมาโปรโมท อีกทีครับ :)

ปล เรายังไม่หยุดนิ่งเพียงแค่นี้ แต่เราขอทำงานให้ได้ดีทุกทีที่เราไปแล้ว เราจะไปเยื่ยนอีก สองภาค ที่เหลือ แน่นอนครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 08:36:17 am »
55+ ท่าน lasa ผมคงไม่ไปเปิดไกลให้มัน เปลี่ยว อะครับท่านเดี๋ยวลูกค้าผมถูกปล้นคร้าบบ  มาให้ผมปล้นใจดีก่า 555+

ร้านจะอยู่ติดถนน บายพาส ชลบุรี -ระยอง แต่ อยุ่ต้นๆเลยครับ เอาเป้นว่าถ้าไปจาก กทม ลง ทางด่วนแล้วขับผ่าน นิคม อมตะ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า บายพาส ข้ามสะพานแรกแล้ว มองขวามือครับ ร้านจะอยุ่แถวๆนั่น แต่ให้วิ่งไปกลับรถใต้สะพานที่ 2 แล้วก็ ขับมานิดเดียวก้จะเจอร้าน นะครับ แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้ทำอะไรนะครับ ทาง น้องที่จะดูแล สาขา นั่น รอผม ไปดูทำเล และ ไปดูว่าจะสร้างมันออกมายังงัย ครับ ที่สาขา นี้ คนดูแล ชื่อน้อง หมี ครับ คนนี้ รับรองความรู้เรื่องเครื่องเสียง และ การปรับเสียง แน่นมากๆๆ เก่งกว่าผมอีก รับรองครับ คนนี้เอาไว้รองรับ คนเล่นระดับสูง ทางภาคตะวันออก ครับผม   ท่านโชติ ( lasa ) ร้านเสร็จแล้วท่านต้องไปนะครับไม่งั้นเลิก คบ ครับ 5555555+ คิดว่าโครงการนี้ น่าจะเรียบร้อยก็น่าจะประมาณ 1-2 เดือนครับ เตรียมๆกันนะครับแฟนๆเครื่องเสียง ทางภาคตะวันออก เราจะไปนำเสนอ สินค้าที่แต่กต่างให้ท่านครับผม :)

ปล 1 สาขานี้ จะมีเซียนๆ ไปเยื่ยมเยื่อนประจำแน่นอนครับ ได้ข่าวมาจากกลุ่มนักเล่นทางตะวันออกโทรมาหาผมแต่ละคน  โอ้ ระดับเทพๆทั้งนั่น ต้องขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยคร้าบบ  [ปลื่ม]

ปล2 ไก่ย่าง ที่ท่านจะมาขายหน้าร้านมันจะสู้ ไก่หุบบอน แถวนั่นได้เหรอ 5555+   [หื่น]

ชื่อคุ้นๆ เหมือนเคยเจอไหมนะ หมี

อยู่ประมาณก่อนถึง กทม ก็โอ แล้วท่าน เพราะหลายๆ คนขี้เกียจเข้า กทม งานนี้ รับรองผมว่า มี ซับ ออกตรึมแน่ๆ ผมว่านะ

ไก่หุบบอน ก็ไม่ได้กินนานแย้ว เด่วไปหาจะซื้อไปฝาก หาเจ้าอร่อยๆ ก่อน 555555  จะเอาแบบแม่ไก่ หรือ ลูกไก่ดี หรือเอาทั้งแม่ทั้งลูก  [ปาดเหงื่อ]รึเอาแบบไก่ม่ายสาว [เชิด] ก้อพอมี 55555555

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #305 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 01:55:22 pm »
- ยังไงผมจอง pb12 หัวคิวเลยนะคร้าบบ อิอิ ชอบตั้งแต่ยังไม่ได้ฟังเสียงครับ เข้ามาแล้ว ขอไปยกเลยนะครับ [หื่น]

- ได้ยินว่าจะเปิดสาขาชลบุรี เยี่ยมไปเลยครับ ผมอยู่ศรีราชา เดินทางใกล้ๆสบายครับทีนี้ เย้ [ปลื่ม]