ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546542 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #864 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 07:35:12 am »
ถึงเชียงใหม่เมื่อวานก็ลุยเลยครับ ขอบอกว่าสาขานี้จัดร้านสวยงามมากครับ.

เดี๋ยวจะเอารูปไปฝากครับ. ตอนนี้สาขาสองเริ่มขายของได้ตลอดๆแล้วครับ

เยื่ยมมากๆ. ส่วน sub. Svs. ของเข้าแล้วนะครับใครสนใจติดต่อเราได้เลยครับ

หรือตัวแทนเราทุกที่ได้เลยคร้าบบบบ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #865 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 08:43:09 am »
อิจฉาจังวุ้ย...ค้างคืนด้วยชิมิ...เผื่อด้วยนะ [หื่น] [หื่น]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #866 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:17:54 am »
เปิดแล้ว ขอให้ขายดีๆ ครับท่าน

ออฟไลน์ gumpol114

• *
« ตอบกลับ #867 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 02:18:26 am »
 เฮง เฮง คราาาบบบบ [โย่ว]

« ตอบกลับ #868 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:05:40 am »
อิจฉาจังวุ้ย...ค้างคืนด้วยชิมิ...เผื่อด้วยนะ [หื่น] [หื่น]

เผื่อไปแล้วพี่ 1 เมา ไม่ใช่อย่างอื่น เมา กะ อ.วิทย์ 5555+  [หื่น]

« ตอบกลับ #869 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:20:28 am »
เปิดแล้ว ขอให้ขายดีๆ ครับท่าน

ขอบคุณครับท่านโชติ ตอนนี้เปิดไปแล้ว 3-4 วันเจ้าตั๊มขายกระฉูดครับ ดีใจกะน้องเค้าเช่นเดียวกันครับ คนเมื่องเชียงใหม่เล่นกันหนักๆทั้งน้านนน ยอมๆๆๆ [ปลื่ม

« ตอบกลับ #870 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:21:21 am »
เฮง เฮง คราาาบบบบ [โย่ว]

พี่พล มาเมื่อวันก่อน ดูหนังไป ชอบเลยนะพี่ 55+ แวะมาอีกนะครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #871 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:30:29 am »
เมืองเชียงใหม่เศรษกิจดีครับ  คงสนุกกันแหละครับที่มีร้านเครื่องเสียงแบบ HT โดยตรงมาเปิด SVS ขายกระจายแน่ๆ ที่ ชม

« ตอบกลับ #872 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:44:06 am »

กลับมาพร้อมครับความเหนื่อยที่ทำให้สาขาเชียงใหม่ได้เดินตามเส้นทางเรียบร้อยแล้ว...

และมาพร้อมกับปัญหา อีกใน fb  ผมเนี้ยก็แปลก ทำตรงนี้เพราะใจ ใจจริงๆ รักมันมากๆ แต่จะเจอเรื่องแบบนี้มาตลอดเอาเป็นว่า มีขาประจำไม่เยอะ

ที่ผ่านมาเราไม่ว่ากัน แต่ตอนนี้ ใน fb กลับกลายเป้น น้องที่ร่วมเดินมาด้วยกันกับผม มีปัญหา กับความแฟร์ของร้าน กับ กรรมการ ร้านสะงั้น

ไอ้เรา ทำอยากให้มันดี ให้มันอยุ่ในแนวทางเครื่องเสียง กลายเป้นต้องสู้กับอะไรก็ไม่รู้ แย่ครับแบบนี้ แต่ก็ ok ครับ เรื่องที่ เกิดบน fb

ผมได้เคลียกับ น้องเค้าแล้ว (พวกขาประจำผมไม่เคลีย  เดี๋ยวดูกันยาวๆครับ ) ส่วนตัวผมเองกับน้องเค้าไม่ติดใจอะไรกัน

มันต่างมุมมองของ คนสองคนระหว่าง กรรมการ กับ น้องเค้า ซึ่งที่น้องเค้าเขียนออกมาคือ 1 มุมมอง ส่วน กรรมการ ของร้านผมก็อีกมุมมอง

เอาไว้ให้เค้าไปแก้กันเองครับ ร้านก็คือร้าน เรา อยู่ในการขายการบริการครับต้องแยกออกมาก่อน การที่ทำอะไรมานั่นการโกงไม่มีแม้แต่น้อย

ทางเราจ่ายไปหมดก้อนใหญ่แล้ว 1.6 ล้านบาท แต่ค้าง 2-3 หมื่นบาท เรื่องที่เกิดเป็นเรื่องความแฟร์ครับ ต้องเข้าใจก่อนนะครับ เดี่ยวหาว่าเราโกง

ธุระกิจเราลงทุนสูงกว่าหลายๆร้านค้า เราลงไปแล้ว 6-8 ล้านบาท เรากำลังเดินหน้าต่อไปหลายๆจังหวัด ผมเองเป้นตัวขับเคลื่อน และ น้องตั๊ม

เอาเป้นว่าเรื่องที่ fb รอ กรรมกา ร้านผมเค้ามาเคลียเอง กัน น้อง เค้า ส่วนตัวผมกับ น้องเค้าเป็นพี่น้องที่ ดีต่อกันตลอดไปครับ ผมเข้าใจเค้าครับ

แต่พวกขาประจำจ้องทำลาย บอกตรงๆครับผมไม่แคร์ และจะยื่นคำขาดว่า หลังจากนี้ ผมจะตอบโต้ทุกวิธีทางถ้าเค้าไม่เลิก ใครมาเจอผมรู้จักผมคง

ไม่คิดว่าผมเป้นคนแบบที่ขาประจำบอกแน่นอนครับ ผมหยุดมานานแล้ว ครั้งนี้จะเป็นครั้งสุดท้ายนะครับ ถ้ามีงวดหน้ามาแจม ผมไม่จบแน่นอน 

ร้านเรา ขายได้ตลอด ทุกวัน ไม่มีขาดการขายวันไหน จะขายเงินน้อย มาก ก็ได้ทุกวัน เรามีสินค้าไม่น้อยให้ทดลองก่อนซื้อ ถ้าเข้าใจกันก็โทรหาได้ครับ

เรายินดีบริการเต็มหัวใจและจิตนาการ ครับ ลองโทรหากันดูครับ ผมจะยืนจุดตรงนี้ให้ยาวนานและเป็นร้านเครื่องเสียงประจำประเทศ ..

เดี๋ยวดู การขยายของสินค้าและการบริการไปทุกพื้นที่ของร้านเราครับ ขอบคุณทุกๆกำลังใจ ที่มีให้ทุกสายด้วยครับขอบคุณมากๆครับ  [ปลื่ม]

ปล เวปทางร้านจะเปิดตัว ปลายเดือนนี้ พร้อมกับ ร้านค้าหลายๆ หัวมุมเมือง และ หลายๆจังหวัดครับ เตรียมตัวครับ พร้อมกับ โปรสุดคุ้มแน่นอนครับถ้า gel เข้า  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #873 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 09:47:24 am »
เมืองเชียงใหม่เศรษกิจดีครับ  คงสนุกกันแหละครับที่มีร้านเครื่องเสียงแบบ HT โดยตรงมาเปิด SVS ขายกระจายแน่ๆ ที่ ชม

ครับท่านโชติ ผมไปมาแล้วบอกได้คำเดียวครับ เมาๆๆ กันเพียบ 555+ คนเชียงใหม่ กินข้างนอกบ้านเยอะ และ ร้านอาหาร bar เยอะมาก อยากอยุ่มากครับ

กันเองนิสัยดี แล้วขอบอกว่า ธรรมชาติ กับ สังคมใหม่อยู่ใกล้กันมากๆ ผมชอบจริงๆ  ส่วน การเล่นเครื่องเสียง กลายเป็นที่นั่น ชอบ 2 ch มากอยุ่นะครับแล้วชอบคือชอบ ซื้อคือซื้อ ไม่มี ยึกยัก ครับ ชอบจริงๆคนแบบนี้ :)

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #874 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 11:22:18 am »

ครับท่านโชติ ผมไปมาแล้วบอกได้คำเดียวครับ เมาๆๆ กันเพียบ 555+ คนเชียงใหม่ กินข้างนอกบ้านเยอะ และ ร้านอาหาร bar เยอะมาก อยากอยุ่มากครับ

กันเองนิสัยดี แล้วขอบอกว่า ธรรมชาติ กับ สังคมใหม่อยู่ใกล้กันมากๆ ผมชอบจริงๆ  ส่วน การเล่นเครื่องเสียง กลายเป็นที่นั่น ชอบ 2 ch มากอยุ่นะครับแล้วชอบคือชอบ ซื้อคือซื้อ ไม่มี ยึกยัก ครับ ชอบจริงๆคนแบบนี้ :)
เชียงใหม่ มีอีกหลายอย่างแหล่มกว่าที่ท่านคิดครับ เหอๆๆๆ ผมเคยได้ไปฝึกงานที่นั่นเดือนนึงครับ ของบอกว่าติดใจมากๆ เป็ฯจังหวัดที่ชิลที่สุดในสามโลก มีภูเขา มีสาวสวย มีบรรยากาศเมือง มีธรรมชาติ(ขาดแต่ทะเล) หลังจากนั้นผมไป ชม.บ่อยมากๆ ตอนนี้จะเป็นสวนหลังบ้านผมไปแล้ว 55+

ออฟไลน์ nutt Manytech

« ตอบกลับ #875 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 07:42:56 pm »
ใครชอบเครื่องเสียงโฮมเธียร์เตอร์ ชอบดิ่มเบียร์เย็นๆก็แวะมาสาขา 2 นะครับ ผมไปเมาที่ร้านบ่อยๆ อิอิ  [หื่น]

ออฟไลน์ ditjoker

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #876 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 10:21:26 am »
ช่วงสงกรานต์นี่ร้านหยุดวันไหนบ้างครับ อยากจะแวะเข้าไปฟังสักหน่อย

« ตอบกลับ #877 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 08:05:42 am »

เชียงใหม่ มีอีกหลายอย่างแหล่มกว่าที่ท่านคิดครับ เหอๆๆๆ ผมเคยได้ไปฝึกงานที่นั่นเดือนนึงครับ ของบอกว่าติดใจมากๆ เป็ฯจังหวัดที่ชิลที่สุดในสามโลก มีภูเขา มีสาวสวย มีบรรยากาศเมือง มีธรรมชาติ(ขาดแต่ทะเล) หลังจากนั้นผมไป ชม.บ่อยมากๆ ตอนนี้จะเป็นสวนหลังบ้านผมไปแล้ว 55+

ขอบอกว่าผมติดใจไปแล้วเหมือนกันครับ ถ้าที่ไม่แพงปลายชีวิต อยากไปอยุ่ที่นั่นครับ ติ อย่างเดียว รถติดมากครับ  แต่ผมบอกตรงๆ ผมชอบมากๆครับ :)

ปล อยากมีสวนหลังบ้านแบบนั่นจัง 55+

« ตอบกลับ #878 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 08:08:08 am »
ใครชอบเครื่องเสียงโฮมเธียร์เตอร์ ชอบดิ่มเบียร์เย็นๆก็แวะมาสาขา 2 นะครับ ผมไปเมาที่ร้านบ่อยๆ อิอิ  [หื่น]

ระวัง แฟนว่า เน้อ ท่าน นัท 555+ จิบๆพอ แล้วฟังดนตรีเพราะๆครับ ฝากน้องตั๊มด้วยครับ เห็นว่าตอนนี้ขายดีโคตรๆๆ :)

« ตอบกลับ #879 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 08:11:39 am »
ช่วงสงกรานต์นี่ร้านหยุดวันไหนบ้างครับ อยากจะแวะเข้าไปฟังสักหน่อย

ร้านหยุดตั้งแต่วันที่ 13-16 นะครับ หยุด 4 วัน ครับ  เปิดวันที่ 17 ครับผม ว่างๆไม่ตรงวันหยุดก็มาได้เลยนะครับท่าน ยินดีตอนรับครับ :)

« ตอบกลับ #880 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 08:44:56 am »
ตอนนี้งานงอกใช้ได้ครับ วันนี้วันหยุดก็ต้องไปดูระบบ ห้องลูกค้าที่สาทร ตอน 6 โมงเย้นครับ ห้องนี้ ร้านเราลงทั้งห้องครับ ไปดู ระบบเดินสายไว้ก่อน ครับผม

ยังมีอีกหลายห้องที่ยัง รอห้องเสร็จก่อนอะครับ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดุครับ เราทำจริงครับ...

ส่วน สินค้า ตอนนี้ทางเรากำลังเลือกร้านวางขายทั่วมุมเมืองหรือ หลายจังหวัดนะครับ ผมได้น้อง sale เข้ามาประจำที่ร้าน ผมเบาขึ้นพอสมควร

เลยมีเวลาทำการตลาดเยอะขึ้นครับ เรามีสินค้าดีๆอยุ่ในมือไม่น้อยเลยแต่จะเก็บไว้ที่ร้านอย่างเดียวไม่ได้  เราเลยหา บ. หรือ ร้านค้า ที่มีชื่อเสียง

และ มั่นคง มาร่วมช่วยนำสินค้าไปถึงมือลูกค้าง่ายขึ้น ที่สำคัญ ต้องได้ลองก่อนซื้อจะดีมากๆนะครับ ตอนนี้ได้มา 4-5 ร้านแล้วครับ เดี่ยวเอาให้ได้มากกว่านี้

จะลงโฆษณา ให้ทุกๆร้านครับ อีกอย่าง รอ gle เข้าด้วยครับจะได้ส่งกันทีเดียวเลยครับ ส่วน ทางร้านกำลังเดินไปสู่ ระบบ 2 ch ที่ยอดเยื่ยมอย่างเต็มตัว

ทั้ง 2 สาขานะครับ เรามี แนวร่วมจาก  CARY  ISOTEK  ESP  ROTEL PARASOUND  CANTON  MIT 

แนวร่วมฝั่ง home มี  CANTON  SVS  JL  ANTHAM  HARMAN  CARY  ROTEL PARASOUND MARANTZ OPPO VELOCITA

ส่วนปลั๊คกรอง ปลั๊ครางไฟ  เรามี  ISOTEK  ESP  ที่ท่านต้องตกใจกับเสียงที่ได้แน่นอน  ทุกอย่างเรามีให้ลองครับ

มาร้านเราสักครั้งท่านจะตกใจกับสิ่งที่ได้ ตรงข้ามกับราคาแน่นอนครับ ไม่โกหก ไม่ เมค  ไม่หลอกครับล้าน % ครับ

ทุกอย่างมีให้ลองก่อนตัดสินใจครับ ทั้ง 2 สาขา 

ปล ล่าสุด กองทัพ harman รุ่นใหม่เข้ามาที่ร้านแล้วนะครับลองแล้วขอแจ้งตรงนี้ว่าเสียงมัน ดีกว่าเก่าพอสมควร แอบมีเสียงแหลมที่ดีขึ้นด้วยนะครับ ใครพลาดบอกคำเดียวว่าเสียใจด้วยครับท่านๆ ราคาก็นะ ต่ำอย่างไม่น่าเชื่อครับ ต่ำแบบ harman ครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ nutt Manytech

« ตอบกลับ #881 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 10:03:25 am »

ระวัง แฟนว่า เน้อ ท่าน นัท 555+ จิบๆพอ แล้วฟังดนตรีเพราะๆครับ ฝากน้องตั๊มด้วยครับ เห็นว่าตอนนี้ขายดีโคตรๆๆ :)

ขายดีสุดๆเลยครับ โดยเฉพาะ ซับ SVS สุดยอด ของเค้าดีจริงๆ พูดถึงสายไฟ AC  ESP นี่เล่นเอาผมอึ้งกับเสียงเลย วันนั้นลองกันหลายคน เปลี่ยนปุ๊บ เสียงหลุดเลยครับ แรงแบบเห็นๆ ไม่ต้องหูทองก็ฟังออกทันที ผมขอท้าให้คนที่ไม่เชื่อว่าสาย ac เปลี่ยนแล้วเห็นผลน้อย มาลองเองกับตัวเลย แล้วจะอึ้ง  แหม๋มีร้านมีของให้ลองแบบนี้มันดีจริงๆ อ่านจากหนังสือว่าอย่างโน้น อย่างนี้  ไอ้เราก็ได้แต่จินตนาการ  จนได้ลองที่ร้าน ของมันดีอย่างว่าจริงๆครับ  [ปลื่ม]