ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนVU+SOLO PROiptvมีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด VDOเสียง5.1,18+สารคดีกีฬาครบ3,400บาท  (อ่าน 75675 ครั้ง)

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....   [เชิด]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า        [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....    [ปาดเหงื่อ]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า         [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....     [ปาดเหงื่อ]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า          [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....      [เชิด]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า           [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....      [โย่ว]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า           [ปลื่ม]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....       [โย่ว]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า            [ปลื่ม]

VU+SOLO PROมีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยไม่มีสินค้าอีกแล้วครับครับ....     [โย่ว]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า             [ปลื่ม]

ออฟไลน์ nussadee

• *
ผมมีเครื่อง galaxy e7 กับ openbox s10 (มีสองเครื่อง) ไม่ทราบ แลก เปลี่ยน เทิร์น เพิ่มตัง ได้บ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ 0819634671

[email protected]

ผมมีเครื่อง galaxy e7 กับ openbox s10 (มีสองเครื่อง) ไม่ทราบ แลก เปลี่ยน เทิร์น เพิ่มตัง ได้บ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ 0819634671

ขายแต่เครื่องใหม่อย่างเดียวครับไม่รับเปลี่ยนเทิร์นครับ....

ออฟไลน์ kookaa

• *
ขอรายละเอียดครับ
-ราคาต่อเครื่อง
-รายเดือน
-ช่องรายการ
-ความยากง่ายในการ update
ของยังมีเปล่าคับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nuengny

• Flat TV member