ผู้เขียน หัวข้อ: *ประกาศ* สามารถโพสต์กระทู้ขายของได้ "1 ร้านต่อ 1 กระทู้" ฝ่าฝืนลบทันที !  (อ่าน 12761 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sopon45

• Edge LED TV member
สอบถามครับ ตอนนี้ 1 คน ตั้งได้หลายกระทู้แล้วใช่ใหมครับ

ออฟไลน์ khwan2510

• Full LED TV member
รบกวน Admin ดำเนินการย้ายหรือ Block ทีครับ พวกตั้งขายมั่ว ผมเรียนแจ้งคุณ Derapong ด้วยแล้ว

หมวดซื้อขายสินค้ามือสอง

1. nsukgan ตัั้งขาย GPS สินค้าตัวเดียวควรใช้วิธีการดันแต่ตั้งกระทู้ใหม่ตลอด
2. atomnaml ขาย PC ตั้งผิดหมวด โดยย้ายไปแล้ว กลับมาตั้งใหม่

หมวดจิปาถะกับหมวดขายแผ่น

1. tsp07 ตัั้งขายแผ่นหลายกระทู้
2. lichee ตั้งขาย iflix ทั้งสองหมวด

ขอบคุณครับ ผมแจ้งไปทาง Admin Dear_sir ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2018, 03:10:31 pm โดย khwan2510 »

ออฟไลน์ chelseathailand

• *