ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมีใครลอง Paradigm Monitor series กับ Special edition ไหมครับ  (อ่าน 874 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpjump

• LCD TV member
  • **
เคยมีใครลอง Paradigm Monitor series กับ Special edition ไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 03:48:14 pm »
ต่างกันเยอะไหมครับ 2 รุ้นนี้ เอาเฉพาะตัว center ก่อนนะครับ

monitor center-3 v.7 กับตัว Special edition
เอามาใช้กับ avr yamaha จะพอไปกันได้ไหมครับ

ที่สนใจเพราะเห็นเป็น 3ทาง ราคาไม่แพงครับ
เอามาชนกับ Klipch RP-250c พอไหวไหมครับ

ขอบคุณครับ