ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แจง รับผิดชอบสินค้า  (อ่าน 4211 ครั้ง)

ออฟไลน์ oring01

• Flat TV member
  • *
Re: ปิดการขายครับ ขอบคุณพื้นที่ lcdtvthailand
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 02:15:07 pm »
HD 1TB ใช่ไม่ได้ช่วยตอบไลน์จี้หน่อยครับ เด็กเขาเสียใจครับ โทรไปก็ไม่รับ ไลน์ไม่ตอบ รับผิดชอบสินค้าด้วยครับ

ออฟไลน์ boylife

• *
Re: ปิดการขายครับ ขอบคุณพื้นที่ lcdtvthailand
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 08:06:30 am »
ขอโทษทีครับ หยุดยาวไปเที่ยวมาครับ ตอบกลับน้องไปในไลน์แล้วนะครับ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 11:44:36 am »
HD 1TB ใช่ไม่ได้ช่วยตอบไลน์จี้หน่อยครับ เด็กเขาเสียใจครับ โทรไปก็ไม่รับ ไลน์ไม่ตอบ รับผิดชอบสินค้าด้วยครับ

น้อง แจ้งว่าสินค้าใช้งานไม่ได้จริงครับ ผมรับผิดชอบโดยการโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนตามที่รับประกันไว้ครับ แต่ผมต้องขอให้น้องเค้าส่งฮาร์ดดิสกลับมาให้ก่อนนะครับ

• *
Re: ชี้แจง รับผิดชอบสินค้า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 12:36:10 pm »
อัพเดท ตอนนี้น้องยังไม่ยอมส่งฮาร์ดดิสกลับมา เนื่องจากจะให้ผมโอนเงินให้น้องก่อน ซึ่งผมเริ่มไม่มั่นใจแล้วนะครับ เพราะคนที่มาช่วยดันกระทู้นี้ (oring01) ใช้ชื่ออีเมลล์เหมือนกับชื่อน้องที่ติดต่อผมในไลน์

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 04:41:25 pm »
ตอนนี้น้องส่งของไปแล้ว ส่งฮาร์ดดิสไปแล้วตอนบ่าย2โมงนี้ ถ้าได้รับแล้วก็โอนเงินคืนน้องเขาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:03:16 pm »
น้องเค้าได้รับเงินโอนเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ (ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ) ขอบคุณ LCD thailand ด้วยครับ