ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้หูฟังแบบครอบหู สายยาว 3 เมตร แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 26307 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Flat TV member
  • *
อยากได้หูฟังแบบครอบหู สายยาว 3 เมตร เอามาต่อกับ avr ราคาไม่เกิน 3พันบาท
ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ BIGBOOM

• Executive Editor
  • *
Re: อยากได้หูฟังแบบครอบหู สายยาว 3 เมตร แนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 12:31:32 pm »
ส่วนตัวเป็นคนชอบฟังแบบ In-Ear ครับ

แต่ถ้าจะให้แนะนำแบบครอบหู ในระดับราคาเท่านี้ ขอแนะนำเป็น Denon AH-D510 เสียงกลาง-แหลมคมชัดไม่จัดมาก เหมาะต่อการฟังที่ไม่หนักมาก
กับ Sony XB550AP ถ้าชอบเบสหนักๆแน่นๆ ก็ต้องรุ่นนี้เลยครับ
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ ambitz

• *
Re: อยากได้หูฟังแบบครอบหู สายยาว 3 เมตร แนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 10:26:35 am »
สุดยอดดดดมากเลยครับ [หื่น]  [เชิด] วันสำคัญของไทย

ออฟไลน์ istupid

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 01:16:57 pm »
แนะนำ Audio Technica M30X สายบิ้วอินยาว 3 เมตร ใส่สบาย

ออฟไลน์ GC-Gamer

• *
แนะนำ Audio Technica M30X สายบิ้วอินยาว 3 เมตร เช่นกันครับ