พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > บทความสำหรับมือใหม่ เลือกซื้อทีวี - เครื่องเสียงโฮมเธียเตอร์

[บทความ] ใครเป็นผู้คว้าเข็มขัดแชมม์ยอดขาย LCD & Plasma TV ในปี 2008

<< < (10/11) > >>

strawberryjingjing:
หาครูสอนการบ้าน หาครูสอนพิเศษตามบ้าน ติดต่อเราได้เลยน่ะค่ะยินดีค่ะ

maxsion555:
ปีหน้าแชมป์คงเป็น Sony
------------------------------------------------------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสอง DUCATI  Yamaha Honda Bmw  Suzuki  Harley-davidson ทุกยี่ห้อ

อะไหล่มอเตอร์ไซค์ รองเท้าขับรถ ถุงมือขับรถ  เสื้อขับรถ หมวกกันน็อค

http://www.monster-thailand.com
-----------------------------------------------------------

noina552:
 [ช็อค] [กิน] [ปาดเหงื่อ] [กิน]

สวยลากใส้

yoyoholiday:
samsung  [เท่ห์] [เท่ห์]

ขอบคุณครับ

jeedzo2531:
วงการธุรกิจก็ย่อมมีการแข่งขันค่ะ แต่ละปีก็ย่อมมีการให้รางวัลเพื่อเป็นกำลังใจให้กับคนที่สามารถทำยอดถึงเป้า
จะได้มีกำลังใจในการทำงานนะคะ ก็ถือเป็นเรื่องที่ดีค่ะ [รัก]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version