ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องประกันครับ  (อ่าน 1022 ครั้ง)

ออฟไลน์ AutoHD

• Flat TV member
  • *
ขอถามเรื่องประกันครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 05:44:55 pm »
tvรุ่นรองทอป ตอนออกใหม่ๆ ที่มีโปรประกัน3 ปี ราคาแพงกับ รอราคาtvตอนมันลดแล้วซื้อประกันเพิ่มอย่างไหนคุ้มค่ากว่าครับ

ไม่ได้รอราคาตกแบบ 2 - 3ปีน่ะครับ

ออฟไลน์ poppyza

• Flat TV member
  • *
Re: ขอถามเรื่องประกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 04:52:06 pm »
ในเรื่องของประกันซื้อเพิ่มมันจะคุ้มครองได้มากกว่า แต่ถ้ารอราคาตกลงมารุ่นใหม่ออกเราก็อยากได้ตัวใหม่อีก ใหม่วันนี้เก่าวันหน้าตัวใหม่แพงรอตกรุ่นถูกเป็นวัฏจักร
 [หื่น]