ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการปรับแต่งภาพtcl 55q7700ด้วยครับ  (อ่าน 1055 ครั้ง)

ออฟไลน์ multiman

• Flat TV member
  • *
สวัสดีครับผมหนุ่มครับ แอบส่องเวปเก็บข้อมูลมาพักใหญ่แล้วครับ เพิ่งไปถอย55q7700มาเมื่อวานครับ ตอนนี้ก็ลองๆใช้อยู่ยังไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ครับ ขอคำแนะนำเรื่องการตั้งค่าภาพหน่อยครับ ชอบแนวภาพสบายๆตา นั่งดูนานๆแล้วไม่ปวดตา ปกติดูฟรีทีวีผ่านกล่องais playbox ดูยูทูป แต่ช่วงเสาร์/อาทิตย์แม่ยายยึดไปดูมวยทั้งวันครับ5555 จริงๆเครื่องนี้ก็ตั้งใจซื้อให้แกใว้ดูมวยล่ะครับหลังๆบ่นดูจอเล็กเห็นหน้านักมวยไม่ชัดไม่รู้ใครต่อยกับใคร5555 ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวขอคำแนะนำด้วยนะครับ [โย่ว]ปล.แอบเซ็งนิดๆคือตอนดูยูทูปเปิดเมนูมาปรับแต่งภาพแต่งอะไรไม่ได้เลยครับ [เศร้า]

ออฟไลน์ cupid2001

• Flat TV member
  • *