ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อด่วน ฟรีบัตร 400ใบ !!! บัตรเข้างาน BAV Show 2010 29 ก.ค. - 1 ส.ค. นี้  (อ่าน 76310 ครั้ง)

ออฟไลน์ song99

• *
ผมชอบ Matrix  ภาคแรกครับถ้าเป็น 3D คงเยี่ยมมาก มีฉากคลาสสิคสวยๆเยอะเลย

ออฟไลน์ zipmix

• Flat TV member
  • *
ผมชอบ Matrix  ภาคแรกครับถ้าเป็น 3D คงเยี่ยมมาก มีฉากคลาสสิคสวยๆเยอะเลย

ซ้ำกับผมนะ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ sirijars

• *
ผมอยาก ให้ Apollo II เป็น 3D เพราะอยากดู ยานอวกาศ ลอยออกมานอกจอ

ออฟไลน์ hotneck

• *

the mask หน้ากากเทวดา ครับ

ฉากลูกตาทะลุออกมานอกจอ  [เท่ห์] อีกทั้งยังควักปืนหลายขนานอีก

ออฟไลน์ RaykoComSC

• *
อยากให้ทำเรื่อง minority report ครับ
เพราะอยากสัมผัสบรรยากาศแบบในหนัง ที่จอภาพลอยออกมาให้ใช้มือควบคุมได้

ง่ะ+++
ซ้ำซะแล้ว งั้นเปลี่ยนเป็น
Butterfly Effect ภาคแรกครับ
เพราะเป็นหนังที่ผมดูแล้วชอบมาก ๆ และก็มีเหตุการณ์ตื่นเต้นในหนังหลายฉากดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 04:51:47 pm โดย RaykoComSC »

ออฟไลน์ huaking

• *
 [ปลื่ม] Charlie Angel ภาคแรกครับ เพราะผมอยากเจอนางฟ้าชาลีทั้งสามตัวเป็นๆ

เหมือนเธอมายืนอยู่ตรงหน้าเลย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 05:04:29 pm โดย huaking »

ออฟไลน์ chomromsin

• *
the lovely bone ครับ อยากเห็นฉากสวยๆ เหมือนจินตนาการ ลอยออกมาครับ มีหลายฉากมากครับที่สวยๆ

ออฟไลน์ ornna

• *
เรื่อง the invasion  เหตุผลคงจะน่ากลัวมากก่วาเดิม

ออฟไลน์ khampeej

• *
ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ ภาค1ครับ
เพราะเรื่องนี้อู๋เชี่ยนเหลียนสวยสุดละ อยากเห็นเธอออกมาจากหน้าจอจังเลย [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 11:46:45 pm โดย khampeej »

ออฟไลน์ kakaman

• *
สุริโยไท ครับ
เป็นหนังที่แสดงความเป็นไทยที่ดูแล้วสนุก อยากเห็นช้างรบไทย 3มิติทะลุจอแบบจะๆย้อนยุคไปอยู่กลางเหตุการณ์สงครามไทยพม่าสักครั้ง [yes]

ออฟไลน์ iceberg

• *
ขอ The saint 3D ละกันครับ หนังในดวงใจ แล้วก็อยากเห็นฉากหนีการไล่ล่าแบบสามมิติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 03:19:44 pm โดย iceberg »

ออฟไลน์ toey1999

• *
อยากเห็น ตงฟางฝุป้าย หรือ บูรพาไม่แพ้ เป็นแบบสามมิติ จะได้เห็นพลังของคัมภีร์เทวดามันมันส์ขนาดไหน
จึงขอเลือกหนังเรือง "เดชคัมภีร์เทวดา ภาค2" ทำในรูปแบบสามมิติครับ

ออฟไลน์ amnhu

• *
จอมใจบ้านมีดบิน
อยากเห็นฉากมีดบินเข้าหาคนดู

ออฟไลน์ Zer0

• *
The Rock - Sean Connery + Nicolas Cage

ฉากที่ Nicolas Cage วิ่งไปจุดพลุ แล้วเครื่อง F18 บินมาทิ้งระเบิด น่าจะเป็นอะไรที่ดีมากๆ

ออฟไลน์ Devil9590

• *
TOP GUN เลยครับ  มันคงสุดยอดมากในฉากที่ Maverick ไล่ล่า  Iceman ลอยออกมานอกจอ   [กระดึบ]

ออฟไลน์ GT2540

• *
Doraemon The movie ครับ
อยากเห็นปากยื่นๆของซูเนโอะยื่นออกมานอกจออ่ะ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ unseen

• *
Kundun
ผลงานเนี๊ยบ  ฉากเยี่ยม เนื้อเรื่องยอด Directed by Martin Scorsese

ออฟไลน์ fox666

• *
-อยากดูหนังเรื่อง  Zombieland 1 เป็น3มิติ

-น่าจะฮากว่าเก่านะ๕๕๕๕ เพราะมันน่าจะยิงกันเลือดสาดติดหน้าจอแน่เลยทุบทีกระโหลกแตกหลุดออกมากองหน้าจอชัวๆ [ช็อค]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2010, 05:09:55 pm โดย fox666 »