ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อด่วน ฟรีบัตร 400ใบ !!! บัตรเข้างาน BAV Show 2010 29 ก.ค. - 1 ส.ค. นี้  (อ่าน 76333 ครั้ง)

ออฟไลน์ robo

• *
อยากดู shutter 3D เวอร์ชั่นหนังไทยครับ

เป็นหนังไทยที่น่ากลัวมากตั้งแต่ดูมา แล้วยิ่งได้ดู 3D ผีลอยออกมาจากจอ สุดยอดดด  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ doodoo

• LCD TV member
  • **
เรื่องนี้เลยครับ  "Pirates of the Caribbean" ทั้ง 3 ภาคเลยครับ
เพราะ อยากเห็นเหล่าโจรสลัด Black Pearl ออกมาโลดแล่นนอกจอ พร้อมฉากอันตระการตาที่มีมิติงาม ๆ

ออฟไลน์ Deo2010

• Flat TV member
  • *
Iron Man ครับ คงบินทะลุจอออกมา ฉากต่อสู้คงสนุกมากขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2010, 03:29:55 pm โดย Deo2010 »

ออฟไลน์ prasert yoopan

• *
broken arrow เพราะว่าฉากต่อยมวยและฉากจรวดพุ่งชน john tavota เป็น3d จะพุ่งออกมาจะต้องหลบหมัดและก็จรวดครับ

ออฟไลน์ Anne~*

• *
อยากดูเรื่อง congo มากเลยค่ะ ถ้านำมาทำเป็น 3 มิติน่าจะสนุกมากๆ
เพราะคิงคองคงจะกระโดดออกมาจากจอเลย

และตอนท้ายเรื่องก็มีตอนที่ลาวาไหลท่วมเมือง ฉากนี้ก็นาจะตระการตาน่าดู ถ้าเป็น 3 มิติ 
หนังเรื่องนี้เป็นหนังที่ประทับใจมากๆค่ะ

ออฟไลน์ bigbirm

• *
snatch ครับ
ชอบ กายริชชี่ตัดต่อ สุดยอดดดดดดด [เท่ห์]

ออฟไลน์ noppawat

• *
เรื่อง APOCALYPTO :Directed by Mel Gipson ครับ
ภาพยนต์เรื่องนี้เป็นภาพยนต์ที่ดูสนุกแต่ไม่ได้ฉายในไทยครับ,มีคนรู้จักน้อยครับ

ออฟไลน์ keng_pu

• *
 [โย่ว] BRAVEHEART หนังดีตลอดกาล

ออฟไลน์ D.N.A.

• *
เรื่อง 300 ครับ ผมว่าโทนสีของหนังเรื่องนี้ดู ART ดีครับ คงน่าสนใจในแบบ 3D

ออฟไลน์ chakana72

• **
final destination ทุกภาค

แต่ถ้าต้องเลือกเจาะจงก้อภาค 1 เพราะเป็นภาคแรกของเรื่องนี้

คงได้หลบฉากน่ากลัว ตื่นเต้นๆ กันน่าดูเลยละคับ   [จิ้ม]

ออฟไลน์ pumpkin13

• *
เรื่อง bourne ultimatum

อยากดูฉากวิ่งไล่ล่ากัน คงมันส์มิใช่น้อย อิอิ

ออฟไลน์ ken1971

• **
...อยากให้ ภาพยนตร์เรื่อง Alice in Wonderland  นำแสดงโดย Johnny Depp ทำเป็น 3D ครับ เพราะอยากให้จินตนาการของภาพยนตร์เรื่องนี้ มีความเป็นมิติ มีความเป็นจริงมากขึ้น จะทำให้เวลาชมแล้วรู้สึกสัมผัสได้อย่างใกล้ชิด

ออฟไลน์ renagang

• *
ใช้ login ของแฟนได้มั้ยครับ กลัวสมัครไม่ทัน เดี๋ยวคนเอาชื่อเรื่องไปซะก่อนนะตรับ

อยากดูเรื่อง golden compass

ฉากสวยทั้งเรื่อง ผมชอบมากครับ   [เท่ห์]   [รัก]

ออฟไลน์ top_hybid

• *
James Bond Quantum Of Solace ฉากตอนไล่ยิงกันคงหนุกดี

ออฟไลน์ pow

• *
Kamasutra ล่ะกันครับถ้ามี 3D คงนั่งลุ้นดี

เพราะอยากดูฉาก... 3D ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2010, 08:20:03 am โดย pow »

ออฟไลน์ ethong

• *
อยากให้เรื่อง บุผาราตรีภาค แรก เป็น 3D มากที่สุดคงสยองน่าดู

ยิ่งเป็นฉากที่ บุผา โผล่มาคง  [ช็อค] น่าดู

ยิ่งไอ้คุณตำรวจ หมู่กับจา มาเป็น 3D คงฮากระจายแหงๆ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [โย่ว]

ออฟไลน์ tatee

• *
Apocalypse now ครับ

อยากเห็นฉากฝูงเฮลิคอปเตอร์บินผ่านน่านน้ำแล้วถล่มหมู่บ้านด้วยระเบิด ชอบเพลง Ride of the valkyries ที่ประกอบฉากนี้ำมาก  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ MYDVDTT

• *
อยากให้เรื่อง U571 เป็น 3D ครับ

เพราะจะได้ดูฉากทิ้งระเบิดลงทะเล แล้วน้ำกระจายใส่ตัวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2010, 01:06:35 pm โดย MYDVDTT »